plasma_applet_tasks - en to ta translation catalogue (136 entries)

en: &All Desktops
ta: &அனைத்து பணிமேடைகள்

en: &Close
ta: &மூடு

en: &Fullscreen
ta: மு&ழுத்திரை

en: &Move
ta: &நகர்த்து

en: &New Desktop
ta: புதி&ய பணிமேடை

en: &Pin to Task Manager
ta: பணி மேலாளரில் தக்க&வை

en: &Shade
ta: &நிழலிடு

[ctx: @action:button]
en: Mute
ta: ஒலியை அடக்கு

[ctx: @action:button]
en: Unmute
ta: ஒலிமுடக்கத்தை நீக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: &No Titlebar and Frame
ta: &விளிம்பும் தலைப்புப்பட்டையும் வேண்டாம்

[ctx: @action:inmenu]
en: Forget Recent Connections
ta: சமீப இணைப்புகளை மறந்துவிடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Forget Recent Downloads
ta: சமீப பதிவிறக்கங்களை மறந்துவிடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Forget Recent Files
ta: சமீப கோப்புகளை மறந்துவிடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Forget Recent Places
ta: சமீப இடங்களை மறந்துவிடு

[ctx: @info]
en: If you're using this setting to work around an application that demands attention too often, first look for a setting in the app to disable that behavior. If you don't find one, consider reporting this as a bug to the app's developer.
ta: அடிக்கடி கவனம் கோரும் செயலியை கட்டுப்படுத்த இவ்வமைப்பை பயன்படுத்துமுன், அச்செயலியில் இதற்குரிய விருப்பத்தேர்வு ஏதேனும் உள்ளதா என பார்க்கவும். அப்படியோர் விருப்பத்தேர்வு இல்லையேல், அச்செயலியின் நிரலாளரிடம் அப்படிப்பட்ட ஓர் விருப்பத்தேர்வை கோரலாம்.

[ctx: @info displayed as InlineMessage]
en: The compositor does not support displaying windows side by side, so a textual list will be displayed instead.
ta: சாளரங்களைப் பக்கத்துப் பக்கத்தில் காட்டுவதை சாளரநிரல் (compositor) ஆதரிக்காத‍தால், பதிலாக ஒரு உரைமுறைப் பட்டியல் காட்டப்படும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: There is %1 new message. | There are %1 new messages.
ta[0]: %1 புதிய செய்தி உள்ளது.
ta[1]: %1 புதிய செய்திகள் உள்ளன.

[ctx: @info:tooltip %1 is the window title]
en: Mute %1
ta: %1-இன் ஒலியை அடக்கு

[ctx: @info:tooltip %1 is the window title]
en: Unmute %1
ta: %1-இன் ஒலியை அனுமதி

[ctx: @info:tooltip Close this window]
en: Close window
ta: சாளரத்தை மூடும்

[ctx: @info:usagetip %1 application name]
en: Launch %1
ta: %1 தனை இயக்கு

[ctx: @info:usagetip %1 task name]
en: Open textual list of windows for %1
ta: %1 என்பதன் சாளரங்களின் உரைப்பட்டியலைத் திறக்கும்

[ctx: @info:usagetip %1 task name]
en: Show Task tooltip for %1
ta: %1 என்பதற்கான கருவித் துப்பைக் காட்டும்

[ctx: @info:usagetip %1 task name]
en: Show windows side by side for %1
ta: %1 என்பதன் சாளரங்களை பக்கத்துப்பக்கத்தில் காட்டும்

[ctx: @info:usagetip under a set of radio buttons when Touch Mode is on]
en: Automatically set to Large when in Touch mode
ta: தொடுதல் பயன்முறையில் இருக்கும்போது தானாக பெரிதாக்கு

[ctx: @item:inlistbox Completes the sentence 'Clicking grouped task cycles through tasks']
en: Cycles through tasks
ta: பணிகளுக்கிடையே தாவும்

[ctx: @item:inlistbox Completes the sentence 'Clicking grouped task shows large window previews']
en: Shows large window previews
ta: பெரிய சாளர முன்னோட்டங்களைக் காட்டும்

[ctx: @item:inlistbox Completes the sentence 'Clicking grouped task shows small window previews']
en: Shows small window previews
ta: சிறய சாளர முன்னோட்டங்களைக் காட்டும்

[ctx: @item:inlistbox Completes the sentence 'Clicking grouped task shows textual list']
en: Shows textual list
ta: உரைமுறை பட்டியலை காட்டும்

[ctx: @item:inlistbox Icon spacing]
en: Large
ta: பெரியது

[ctx: @item:inlistbox Icon spacing]
en: Normal
ta: நடுத்தரமானது

[ctx: @item:inlistbox Icon spacing]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Middle-clicking any task brings it to the current virtual desktop']
en: Brings it to the current virtual desktop
ta: தற்போதைய பணிமேடைக்கு அதை கொண்டுவரும்

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Middle-clicking any task closes window or group']
en: Closes window or group
ta: தொகுப்பை அல்லது சாளரத்தை மூடும்

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Middle-clicking any task does nothing']
en: Does nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாது

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Middle-clicking any task minimizes/restores window or group']
en: Minimizes/Restores window or group
ta: சாளரத்தை அல்லது தொகுப்பை ஒதுக்கும்/மீட்டெடுக்கும்

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Middle-clicking any task opens a new window']
en: Opens a new window
ta: புதிய சாளரத்தை திறக்கும்

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Middle-clicking any task toggles grouping']
en: Toggles grouping
ta: தொகுப்பதை நிலைமாற்றும்

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Scrolling behavior cycles through all tasks']
en: Cycles through all tasks
ta: அடுத்த செயலிகளுக்கிடையே மாறும்

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Scrolling behavior cycles through the hovered task's windows']
en: Cycles through the hovered task’s windows
ta: தற்போதைய செயலியின் சாளரங்களுக்கிடையே மாறும்

[ctx: @item:inlistbox Part of a sentence: 'Scrolling behavior does nothing']
en: Does nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாது

[ctx: @item:inlistbox how to group tasks]
en: By program name
ta: செயலியின் பெயரை பொறுத்து

[ctx: @item:inlistbox how to group tasks]
en: Do not group
ta: தொகுக்காதே

[ctx: @item:inlistbox how wide a task item should be]
en: Medium
ta: நடுத்தரமானது

[ctx: @item:inlistbox how wide a task item should be]
en: Narrow
ta: குறுகியது

[ctx: @item:inlistbox how wide a task item should be]
en: Wide
ta: அகலமானது

[ctx: @item:inlistbox sort tasks in grouped task]
en: Alphabetically
ta: அகரவரிசையாக

[ctx: @item:inlistbox sort tasks in grouped task]
en: By activity
ta: செயல்பாடு வாரியாக

[ctx: @item:inlistbox sort tasks in grouped task]
en: By desktop
ta: பணிமேடை வாரியாக

[ctx: @item:inlistbox sort tasks in grouped task]
en: By horizontal window position
ta: சாளரத்தின் கிடைமட்ட இருப்பிடத்தைப் பொறுத்து

[ctx: @item:inlistbox sort tasks in grouped task]
en: Do not sort
ta: வரிசைப்படுத்தாதே

[ctx: @item:inlistbox sort tasks in grouped task]
en: Manually
ta: கைமுறையாக

[ctx: @item:inmenu]
en: &Close All
ta: &அனைத்தையும் மூடு

[ctx: @label for checkbox Part of a sentence: 'Clicking active task minimizes the task']
en: Clicking active task:
ta: செயலில் உள்ள பணியை க்ளிக் செய்வது:

[ctx: @label for checkbox group, completes sentence like: … from current screen]
en: Show only tasks:
ta: இதிலிருந்து மட்டும் பணிகளை காட்டு:

[ctx: @label for checkbox, completes sentence: … unhide if window wants attention]
en: When panel is hidden:
ta: பலகை மறைந்திருக்கும்போது:

[ctx: @label for radio button group, completes sentence: … when panel is low on space etc.]
en: Use multi-column view:
ta: பல நெடுவரிசைகளைப் பயன்படுத்துவது:

[ctx: @label for radio button group, completes sentence: … when panel is low on space etc.]
en: Use multi-row view:
ta: பல வரிசைகளைப் பயன்படுத்துவது:

[ctx: @label for radiobutton group completes sentence like: … on the bottom]
en: New tasks appear:
ta: புதிய பணிகளை சேர்ப்பது:

[ctx: @label for several checkboxes]
en: General:
ta: பொதுவானவை:

[ctx: @label:listbox]
en: Maximum task width:
ta: உருப்படியின் அதிகபட்ச அகலம்:

[ctx: @label:listbox]
en: Spacing between icons:
ta: சின்னங்களுக்கிடையேயான இடைவெளி:

[ctx: @label:listbox Part of a sentence: 'Scrolling behavior does nothing/cycles through tasks/cycles through the selected task's windows']
en: Scrolling behavior:
ta: உருள்வது:

[ctx: @label:listbox completes sentence like: … cycles through tasks]
en: Clicking grouped task:
ta: தொகுக்கப்பட்ட பணிகளை க்ளிக் செய்வது:

[ctx: @label:listbox completes sentence like: … does nothing]
en: Middle-clicking any task:
ta: எந்தவொரு பணியையும் நடு-கிளிக் செய்வது:

[ctx: @label:listbox how to group tasks]
en: Group:
ta: தொகுப்பது:

[ctx: @label:listbox sort tasks in grouped task]
en: Sort:
ta: வரிசைப்படுத்துதல்:

[ctx: @label:spinbox maximum number of columns for tasks]
en: Maximum columns:
ta: அதிகபட்ச நெடுவரிசைகள்:

[ctx: @label:spinbox maximum number of rows for tasks]
en: Maximum rows:
ta: அதிகபட்ச வரிசைகள்:

[ctx: @option:check Part of a sentence: 'Clicking active task minimizes the task']
en: Minimizes the task
ta: பணியை ஒதுக்கும்

[ctx: @option:check completes sentence: New tasks appear]
en: On the bottom
ta: கீழே

[ctx: @option:check completes sentence: New tasks appear]
en: On the top
ta: மேலே

[ctx: @option:check completes sentence: New tasks appear]
en: To the left
ta: இடதில்

[ctx: @option:check completes sentence: New tasks appear]
en: To the right
ta: வலதில்

[ctx: @option:check completes sentence: When panel is hidden]
en: Unhide when a window wants attention
ta: சாளரம் ஒன்று கவனம் கோரும்போது பலகையை காட்டு

[ctx: @option:check completes sentence: show only tasks]
en: From the current activity
ta: தற்போதைய செயல்பாடு

[ctx: @option:check completes sentence: show only tasks]
en: From the current desktop
ta: தற்போதைய பணிமேடை

[ctx: @option:check completes sentence: show only tasks]
en: From the current screen
ta: தற்போதைய திரை

[ctx: @option:check completes sentence: show only tasks]
en: That are minimized
ta: ஒதுக்கப்பட்டிருப்பவை

[ctx: @option:check configure task sorting]
en: Keep launchers separate
ta: ஏவிகளை தனியாக காட்டு

[ctx: @option:check for icons-and-text task manager]
en: Hide launchers after application startup
ta: செயலி துவங்கியபின் அதன் ஏவியை மறை

[ctx: @option:check grouped task]
en: Combine into single button
ta: பலவற்றை ஒரே பட்டனாக தொகுத்து காட்டு

[ctx: @option:check grouped task]
en: Group only when the Task Manager is full
ta: பணி மேலாளியில் காலியிடம் இல்லாதபோது மட்டும் தொகு

[ctx: @option:check mouse wheel task cycling]
en: Skip minimized tasks
ta: ஒதுக்கப்பட்டுள்ள பணிகளைத் தவிர்

[ctx: @option:check section General]
en: Fill free space on panel
ta: பலகையிலுள்ள காலியிடத்தை நிரப்பு

[ctx: @option:check section General]
en: Hide other windows when hovering over previews
ta: முன்னோட்டங்களின் மீது சுட்டியை வைக்கும்போது மற்ற சாளரங்களை மறை

[ctx: @option:check section General]
en: Mute task when clicking indicator
ta: குறியை கிளிக் செய்கையில் அப்பணியின் ஒலியை அடக்கு

[ctx: @option:check section General]
en: Show an indicator when a task is playing audio
ta: ஒலிவிடும் பணிகளை குறி

[ctx: @option:check section General]
en: Show media and volume controls in tooltip
ta: கருவித்துப்பில் ஊடக மற்றும் ஒலி கட்டுப்படுத்திகளை காட்டு

[ctx: @option:check section General]
en: Show small window previews when hovering over tasks
ta: பணிகளின் மீது சுட்டியை வைக்கும்போது சாளரங்களின் சிறிய முன்னோட்டத்தைக் காட்டு

[ctx: @option:radio Never use multi-column view for Task Manager]
en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

[ctx: @option:radio completes sentence: Use multi-column/row view]
en: Always when panel is thick enough
ta: பலகையின் அகலம் போதியதாக இருந்தால்

[ctx: @option:radio completes sentence: Use multi-column/row view]
en: When panel is low on space and thick enough
ta: பலகையில் இடம் குறைவாக இருந்து அதன் அகலம் போதியதாக இருந்தால்

[ctx: Accessibility data on volume slider]
en: Adjust volume for %1
ta: %1-இன் ஒலியளவை மாற்று

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Activate %1
ta: %1-ஐ இயக்கு

[ctx: Activities a window is currently on (apart from the current one)]
en: Also available on %1
ta: %1-இலும் உள்ளது

en: Add To Current Activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டில் காட்டு

en: All Activities
ta: அனைத்து செயல்பாடுகளிலும்

en: Allow this program to be grouped
ta: இச்செயலியை பணி மேலாளரில் தொகுக்க விடு

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Behavior
ta: நடத்தை

[ctx: Comma-separated list of desktops]
en: On %1
ta: %1 தனில்

[ctx: Comma-separated list of desktops]
en: Pinned to all desktops
ta: அனைத்து பணிமேடைகளிலும் தக்கவைத்த‍து

en: Keep &Above Others
ta: மற்றவற்றிற்கு &மேலே வை

en: Keep &Below Others
ta: மற்றவற்றிற்கு &கீழே வை

en: Ma&ximize
ta: அ&திகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Mi&nimize
ta: &ஒதுக்கு

en: More
ta: மேலும்

en: Move &To Current Desktop
ta: &தற்போதைய பணிமேடைக்கு நகர்த்து

en: Move to %1
ta: %1-க்கு நகர்த்து

en: Move to &Desktop
ta: &பணிமேடைக்கு நகர்த்து

en: Mute
ta: ஒலியை அடக்கு

en: On All Activities
ta: அனைத்து செயல்பாடுகளிலும்

en: On The Current Activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டில்

en: Open New Window
ta: புதிய சாளரத்தை திற

[ctx: Open or bring to the front window of media player app]
en: Restore
ta: முன்னே கொண்டுவா

[ctx: Pause playback]
en: Pause
ta: பொறு

en: Places
ta: இடங்கள்

[ctx: Play next track]
en: Next Track
ta: அடுத்த பாடல்

[ctx: Play previous track]
en: Previous Track
ta: முந்தைய பாடல்

[ctx: Quit media player app]
en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Re&size
ta: &அளவுமாற்று

en: Recent Connections
ta: சமீப இணைப்புகள்

en: Recent Downloads
ta: சமீப பதிவிறக்கங்கள்

en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

en: Recent Places
ta: சமீப இடங்கள்

[ctx: Show all user Places]
en: %1 more Place… | %1 more Places…
ta[0]: இன்னும் %1 இடம்…
ta[1]: இன்னும் %1 இடங்கள்…

en: Show in &Activities
ta: இ&ச்செயல்பாடுகளில் காட்டு

[ctx: Start playback]
en: Play
ta: இயக்கு

[ctx: Stop playback]
en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Unpin from Task Manager
ta: பணி மேலாளரில் தக்கவைக்க வேண்டாம்

[ctx: Which activities a window is currently on]
en: Available on %1
ta: %1-இல் உள்ளது

[ctx: Which virtual desktop a window is currently on]
en: Available on all activities
ta: அனைத்து செயல்பாடுகளிலும் உள்ளது

[ctx: button to mute app]
en: Mute %1
ta: %1-இன் ஒலியை அடக்கு

[ctx: button to unmute app]
en: Unmute %1
ta: %1-இன் ஒலியை அனுமதி
