kdelibs4 - en to ta translation catalogue (218 entries)

en: %1 (built against %2)
ta: %1 (%2 கொண்டு தொகுக்கப்பட்டது)

[ctx: %1 is the number of ambiguous shortcut clashes (hidden)]
en: The "%2" shortcut is ambiguous with the following shortcut.
    Do you want to assign an empty shortcut to this action?
    %3 | The "%2" shortcut is ambiguous with the following shortcuts.
    Do you want to assign an empty shortcut to these actions?
    %3
ta[0]: "%2" என்ற சுருக்குவழி, கீழ்காணும் சுருக்குவழியுடன் முரண்படுகிறது.
    இந்த செயலுக்கு இந்த சுருக்குவழி இல்லாதவாறு செய்ய விரும்புகிறீர்களா?
    %3
ta[1]: "%2" என்ற சுருக்குவழி, கீழ்காணும் சுருக்குவழிகளுடன் முரண்படுகிறது.
    இந்த செயல்களுக்கு இந்த சுருக்குவழி இல்லாதவாறு செய்ய விரும்புகிறீர்களா?
    %3

[ctx: %1 is the number of conflicts]
en: Shortcut Conflict | Shortcut Conflicts
ta[0]: சுருக்குவழி முரண்பாடு
ta[1]: சுருக்குவழி முரண்பாடுகள்

[ctx: %1 is the number of conflicts (hidden), %2 is the key sequence of the shortcut that is problematic]
en: The shortcut '%2' conflicts with the following key combination:
     | The shortcut '%2' conflicts with the following key combinations:
ta[0]: கீழ்க்காணும் விசைக் கூட்டோடு '%2' என்ற சுருக்குவழி முரண்படுகிறது':
ta[1]: கீழ்க்காணும் விசைக் கூட்டுக்களோடு '%2' என்ற சுருக்குவழி முரண்படுகிறது':

[ctx: %1 is the number of shortcuts with which there is a conflict]
en: Conflict with Registered Global Shortcut | Conflict with Registered Global Shortcuts
ta[0]: பொதுவான சுருக்குவழியுடன் முரண்பாடு
ta[1]: பொதுவான சுருக்குவழிகளுடன் முரண்பாடு

en: &Bookmarks
ta: &நினைவுக்குறிகள்

en: &Edit
ta: &திருத்து

en: &File
ta: &கோப்பு

en: &Game
ta: &விளையாட்டு

en: &Go
ta: &செல்

en: &Help
ta: &உதவி

en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

en: &Toolbar:
ta: &கருவிப்பட்டை:

en: &Tools
ta: &கருவிகள்

en: &View
ta: &பார்வை

en: --- expanding spacer ---
ta: --- விரியக்கூடிய இடைவெளி ---

en: --- separator ---
ta: --- பிரிப்பான் ---

en: <Merge %1>
ta: <%1-ஐ சேர்>

en: <Merge>
ta: <சேர்>

en: <h2>Accelerators added (just for your info)</h2>
ta: <h2>விரைவுபடுத்திகள் சேர்க்கப்பட்டன (இச்செய்தி உங்கள் தகவலுக்காக தான்)</h2>

en: <h2>Accelerators changed</h2>
ta: <h2>விரைவுபடுத்திகள் மாற்றப்பட்டன</h2>

en: <h2>Accelerators removed</h2>
ta: <h2>விரைவுபடுத்திகள் நீக்கப்பட்டன</h2>

en: <html><b>KDE</b> is a world-wide community of software engineers, artists, writers, translators and creators who are committed to <a href="%1">Free Software</a> development. KDE produces the Plasma desktop environment, hundreds of applications, and the many software libraries that support them.<br /><br />KDE is a cooperative enterprise: no single entity controls its direction or products. Instead, we work together to achieve the common goal of building the world's finest Free Software. Everyone is welcome to <a href="%2">join and contribute</a> to KDE, including you.<br /><br />Visit <a href="%3">%3</a> for more information about the KDE community and the software we produce.</html>
ta: <html><b>கே.டீ.யீ.</b> என்பது, <a href="%1">கட்டற்ற மென்பொருள்</a> உருவாக்கத்திற்கு அர்பணிப்புக் கொண்ட மென்பொருள் பொறிஞர்கள், கலைஞர்கள், எழுத்தாளர்கள், மொழிபெயர்ப்பாளர்கள் மற்றும் படைப்பாலிகளைக் கொண்ட உலகளாவிய குழு ஆகும். பிளாஸ்மா பணிமேடை சூழல், நூற்றுக்கணக்கானசெயலிகள், மற்றும் அவற்றை ஆதரிக்கும் பல நிரலகங்களை கே.டீ.யீ. உருவாக்குகிறது.<br /> <br />கே.டீ.யீ. ஒரு கூட்டுறவு அமைப்பாகும்: எந்தவொரு தனிப்பட்ட நிறுவனமோ நபரோ அதன் நோக்கத்தையோ படைப்புக்களையோ கட்டுப்படுத்துவதில்லை. கே.டீ.யீ.-யில் நீங்கள் உட்பட எவரேனும் <a href="%2">இணைந்து பங்களிக்கலாம்</a>.<br /> <br />கே.டீ.யீ. சமூகத்தை பற்றியும் நாங்கள் உருவாக்கும் மென்பொருட்களை பற்றியும் அறிய <a href="%3">%3</a> என்ற பக்கத்தை அணுகுங்கள்.</html>

en: <html><font size="5">KDE - Be Free!</font></html>
ta: <html><font size="5">கே.டீ.யீ. - சுதந்திரமாக இரு!</font></html>

en: <html>KDE software is and will always be available free of charge, however creating it is not free.<br /><br />To support development the KDE community has formed the KDE e.V., a non-profit organization legally founded in Germany. KDE e.V. represents the KDE community in legal and financial matters. See <a href="%1">%1</a> for information on KDE e.V.<br /><br />KDE benefits from many kinds of contributions, including financial. We use the funds to reimburse members and others for expenses they incur when contributing. Further funds are used for legal support and organizing conferences and meetings. <br /> <br />We would like to encourage you to support our efforts with a financial donation, using one of the ways described at <a href="%2">%2</a>.<br /><br />Thank you very much in advance for your support.</html>
ta: <html>கே.டீ.யீ. மென்பொருட்கள் இலவசமாகக் கிடைக்கிறது, மேலும் எப்பொழுதும் இலவசமாகவே கிடைக்கும். ஆனால் அதனை உருவாக்குவது இலவசமல்ல.<br /><br /> உருவாக்கத்தினை தொடர்ந்து ஆதரிக்க, கே.டீ.யீ. சமூகம், KDE e.V. எனும் லாப நோக்கற்ற அமைப்பை ஜெர்மனியில் சட்டபூர்வமாக தொடங்கியுள்ளது. KDE e.V. ஆனது கே.டீ.யீ. சமூகத்தை சட்ட பூர்வமான மற்றும் நிதி ரீதியான விஷயங்களில் பிரதிபலிக்கிறது. KDE e.V. பற்றி அறிந்து கொள்ள <a href="%1">%1</a> என்ற பக்கத்தை பார்க்கவும். <br /><br /> நிதி உள்ளிட்ட பல்வேறு பங்களிப்புகளால் கே.டீ.யீ. பயனடைகிறது. நாங்கள் இந்நிதியினை பங்களிக்கும் போது ஏற்படும் செலவுகளுக்காக உறுப்பினர்களுக்கும் மற்றோருக்கும் பயன்படுத்துகிறோம்.எஞ்சியிருக்கும் நிதி, சட்ட ஆதரவிற்கும் மாநாடுகளை நடத்தவும் பயன்படுத்தப்படுகிறது. <br /><br /> எங்களது முயற்சிகளுக்கு <a href="%2">%2</a> இல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது போல் நிதியளித்து ஆதரிக்க உங்களை ஊக்குவிக்க விரும்புகிறோம். <br /><br /> முன்கூட்டியே உங்களுடைய ஆதரவிற்கு நன்றி.</html>

en: <html>Software can always be improved, and the KDE team is ready to do so. However, you - the user - must tell us when something does not work as expected or could be done better.<br /><br />KDE has a bug tracking system. Visit <a href="%1">%1</a> or use the "Report Bug..." dialog from the "Help" menu to report bugs.<br /><br />If you have a suggestion for improvement then you are welcome to use the bug tracking system to register your wish. Make sure you use the severity called "Wishlist".</html>
ta: <html>எந்த மென்பொருளும் மேம்படுத்த தக்கதே. கே.டீ.யீ. குழு அதனைச் செய்ய தயாராக உள்ளது. ஆயினும் பயனராகிய நீங்கள், எதிர்பார்த்த படி பணிசெய்யாதவை குறித்தும், இன்னும் சிறப்பாகச் செய்யக்கூடியவை குறித்தும் எங்களுக்கு தெரியப்படுத்த வேண்டும்.<br /> <br />கே.டீ.யீ.க்கு, பிழைகளை கண்காணிக்கும் அமைப்பொன்று உள்ளது. <a href="%1">"%1"</a> என்ற பக்கத்தை அணுகவும், அல்லது "உதவி" பட்டியிலுள்ள "பிழையைத் தெரிவி..." என்ற சாளரத்தை பயன்படுத்தவும்.<br /> <br />நீங்கள் விரும்பும் மாற்றங்களை பரிந்துரைக்கக் கூட பிழைகளை கண்காணிக்கும் அமைப்பினைப் பயன்படுத்தலாம். அப்படி தெரிவிக்கும்போது, "Wishlist" என்ற முக்கியத்துவத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.</html>

en: <html>You do not have to be a software developer to be a member of the KDE team. You can join the national teams that translate program interfaces. You can provide graphics, themes, sounds, and improved documentation. You decide!<br /><br />Visit <a href="%1">%1</a> for information on some projects in which you can participate.<br /><br />If you need more information or documentation, then a visit to <a href="%2">%2</a> will provide you with what you need.</html>
ta: <html>கே.டீ.யீ. குழுவில் சேர, நீங்கள் நிரலாளராக இருக்க வேண்டாம். நிரல் இடைமுகப்புகளை மொழிபெயர்க்கும் குழுக்களில் நீங்கள் சேரலாம்.வரைகலை, ஒலிகள், தோற்ற திட்டமுறைகள், மற்றும் மேம்படுத்தப்பட்ட கையேடுகளை நீங்கள் வழங்கலாம். நீங்களே முடிவு செய்யுங்கள்!<br /><br /> நீங்கள் பங்கேற்கக்கூடிய சில திட்டப்பணிகளைப் பற்றிய தகவல்களைப் பெற <a href="%1">%1</a> என்ற பக்கத்தை அணுகுங்கள்.<br /><br /> மேலும் விவரங்கள் வேண்டுமெனில், <a href="%2">%2</a> என்ற பக்கத்துக்கு செல்லுங்கள்.</html>

en: <p>You chose the severity <b>Critical</b>. Please note that this severity is intended only for bugs that:</p><ul><li>break unrelated software on the system (or the whole system)</li><li>cause serious data loss</li><li>introduce a security hole on the system where the affected package is installed</li></ul>
    <p>Does the bug you are reporting cause any of the above damage? If it does not, please select a lower severity. Thank you.</p>
ta: <p>நீங்கள் <b>மிக முக்கியமானது</b> என்ற தீவிரநிலையைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். இந்நிலை பின்வரும் விளைவுகளை ஏற்படுத்தும்பிழைகளுக்கு மட்டுமே உகந்தது:</p> <ul><li>இதனோடு தொடர்பற்ற மென்பொருட்களையோ முழு கணினியையோ பாதிக்கிறது</li> <li>தரவு இழப்பை ஏற்படுத்துகிறது</li><li>பாதிக்கப்பட்ட செயலி நிறுவப்பட்டுள்ள கணினியின் பாதுகாப்புக்கு பங்கம் விளைவிக்கிறது</li></ul>
    <p>நீங்கள் தெரிவிக்கும் பிழை மேற்கண்ட ஏதாவதொரு விளைவை ஏற்படுத்துகிறதா? இல்லையேல் தயவுசெய்து இதைவிட குறைந்த தீவிரநிலையைத் தேர்ந்தெடுங்கள். நன்றி.</p>

en: <p>You chose the severity <b>Grave</b>. Please note that this severity is intended only for bugs that:</p><ul><li>make the package in question unusable or mostly so</li><li>cause data loss</li><li>introduce a security hole allowing access to the accounts of users who use the affected package</li></ul>
    <p>Does the bug you are reporting cause any of the above damage? If it does not, please select a lower severity. Thank you.</p>
ta: <p>நீங்கள் <b>முக்கியமானது</b> எனும் தீவிரநிலையைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள்.இந்நிலை பின்வரும் விளைவுகளை ஏற்படுத்தும்பிழைகளுக்கு மட்டுமே உகந்தது: </p><ul><li>குறிப்பிட்ட செயலியைபயன்படுத்த முடியாதவாறு செய்கிறது. </li><li>தரவு இழப்பை ஏற்படுத்துகிறது. </li><li>இச்செயலியை பயன்படுத்தும் பயனர்களது கணக்குகளை பிறர் அணுக இயலும்படி செய்யும் பாதுகாப்பு குறைபாடுகளை உருவாக்குகிறது.</li></ul>
    <p>நீங்கள் தெரிவிக்கும் பிழை மேற்கண்ட ஏதாவதொரு விளைவை ஏற்படுத்துகிறதா? இல்லையேல் தயவுசெய்து இதைவிட குறைந்த தீவிரநிலையைத் தேர்ந்தெடுங்கள். நன்றி.</p>

en: <qt>The '%1' key combination is already used by the <b>%2</b> action.<br>Please select a different one.</qt>
ta: <qt><b>%2</b> என்ற செயல், '%1' என்ற விசைக்கூட்டை ஏற்கனவே பயன்படுத்துகிறது. <br>வேறொன்றைத் தேர்வு செய்யுங்கள்.</qt>

en: <qt>To submit a bug report, click on the button below. This will open a web browser window on <a href="%1">%2</a>.</qt>
ta: <qt>பிழையறிக்கையை தாக்கல் செய்ய கீழுள்ள பட்டனை அழுத்தவும். இது <a href="%1">%2</a> என்ற இணையதளத்தில் ஒரு உலாவி சாளரத்தை திறக்கும்.</qt>

en: <qt>To submit a bug report, click on the button below. This will open a web browser window on <a href="https://bugs.kde.org">https://bugs.kde.org</a> where you will find a form to fill in. The information displayed above will be transferred to that server.</qt>
ta: <qt>பிழையறிக்கையை தாக்கல் செய்ய கீழுள்ள பட்டனை அழுத்தவும். இது <a href="https://bugs.kde.org">https://bugs.kde.org</a> என்ற இணையதளத்தில் ஒரு உலாவி சாளரத்தை திறக்கும்; அங்கே நீங்கள் நிரப்ப வேண்டிய ஒரு படிவத்தை காண்பீர்கள். மேலே காட்டப்படும் விவரங்கள் அந்த சேவையகத்துக்கு மாற்றப்படும்.</qt>

[ctx: @action:button]
en: &Launch Bug Report Wizard
ta: பிழையறிக்கை உதவியாளரை &இயக்கு

[ctx: @action:button]
en: &Send
ta: &அனுப்பு

[ctx: @action:button]
en: &Submit Bug Report
ta: பிழையறிக்கையை &சமர்பி

[ctx: @action:button]
en: Add Fallback Language
ta: மாற்று மொழியை சேர்

[ctx: @action:button]
en: Change &Icon...
ta: &சின்னத்தை மாற்று...

[ctx: @action:button]
en: Change Te&xt...
ta: &பெயரை மாற்று...

[ctx: @action:button]
en: Configure Email...
ta: மின்னஞ்சலை அமை...

[ctx: @action:button]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: More Actions
ta: மேலும் செயல்கள்

[ctx: @action:button]
en: New...
ta: புதியது...

[ctx: @action:button]
en: Reassign
ta: இதற்கே அமர்த்து

[ctx: @action:button]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Shortcut...
ta: சுருக்குவழியை அமை...

[ctx: @action:inmenu]
en: Export Scheme...
ta: திட்டத்தை ஏற்றுமதி செய்...

[ctx: @action:inmenu]
en: Import Scheme...
ta: திட்டத்தை இறக்குமதி செய்...

[ctx: @action:inmenu]
en: Save shortcuts to scheme
ta: சுருக்குவழிகளை திட்டமுறையாக சேமி

[ctx: @info:tooltip]
en: <small><font color="%1">Press <b>Shift</b> for more Info.</font></small>
ta: <small><font color="%1">மேலும் விவரங்களுக்கு <b>Shift</b> விசையை அழுத்தவும்.</font></small>

[ctx: @info:tooltip]
en: Adds one more language which will be used if other translations do not contain a proper translation.
ta: மற்ற மொழிபெயர்ப்புகள் சரியாக இல்லாத பட்சத்தில், பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய இன்னொரு மொழியினை சேர்க்கும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Click on the button, then enter the shortcut like you would in the program.
    Example for Ctrl+A: hold the Ctrl key and press A.
ta: பட்டனை அழுத்தி, நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் சுருக்குவழியை உள்ளிடவும்.
    Ctrl+A -க்கான உதாரணம்: Ctrl விசையை அழுத்தியபடியே A-ஐ தட்டவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Send bug report.
ta: பிழையறிக்கையை அனுப்பு.

[ctx: @info:tooltip]
en: This is the language which will be used if any previous languages do not contain a proper translation.
ta: மேலுள்ள மொழிகளுக்குரிய மொழிபெயர்ப்புகள் சரியாக இல்லாத பட்சத்தில் இம்மொழி பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: This is the main application language which will be used first, before any other languages.
ta: இம்மொழி மற்றவற்றிற்கு முன் பயன்படுத்தப்படும் பிரதான மொழியாகும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Visit components's homepage
    %1
ta: கூறுகளின் முதற்பக்கத்துக்கு செல்
    %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Visit contributor's homepage
    %1
ta: பங்களிப்பாளரது முதற்பக்கத்துக்கு செல்
    %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Visit contributor's profile on %1
    %2
ta: %1 -இல் உள்ள பங்களிப்பாளரது சுயவிவரத்தைக் காட்டு
    %2

[ctx: @info:tooltip Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
    %1
ta: பங்களிப்பாளருக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பு
    %1

[ctx: @info:tooltip keep short]
en: %1<br/><small><font color="%2">Press <b>Shift</b> for more.</font></small>
ta: %1<br/><small><font color="%2">மேலும் அறிய <b>Shift</b> விசையை அழுத்தவும்.</font></small>

[ctx: @info:whatsthis]
en: Send this bug report to %1.
ta: இந்த பிழையறிக்கையை %1-க்கு அனுப்பு.

[ctx: @item:inmenu]
en: Icons Only
ta: சின்னங்கள் மட்டும்

[ctx: @item:inmenu]
en: Text Alongside Icons
ta: சின்னங்களுக்கு பக்கத்தில் பெயர்கள்

[ctx: @item:inmenu]
en: Text Only
ta: பெயர் மட்டும்

[ctx: @item:inmenu]
en: Text Under Icons
ta: சின்னங்களுக்கு கீழே பெயர்கள்

[ctx: @item:inmenu Icon size]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: @option:check]
en: &Hide text when toolbar shows text alongside icons
ta: கருவிப்பட்டையில் சின்னங்களுக்கு அருகே பெயர்களைக் காட்டும் போது &இந்தப் பெயரை மறை

[ctx: @option:check]
en: Disable automatic checking
ta: தானியக்கச் சரிபார்த்தலை முடக்கு

[ctx: @option:radio]
en: Custom:
ta: விருப்பமானது:

[ctx: @option:radio]
en: Default:
ta: இயல்பிருப்பு:

[ctx: @title:group]
en: Se&verity
ta: &தீவிரம்

[ctx: @title:group]
en: Shortcut Schemes
ta: சுருக்குவழி திட்டங்கள்

[ctx: @title:menu]
en: Show Text
ta: பெயர்களைக் காட்டு

[ctx: @title:menu]
en: Toolbar Settings
ta: கருவிப்பட்டை அமைப்புகள்

[ctx: @title:menu Game move]
en: &Move
ta: &நகர்த்து

[ctx: @title:tab]
en: &Join KDE
ta: கே.டீ.யீ.யில் &சேருங்கள்

[ctx: @title:tab]
en: &Report Bugs or Wishes
ta: பிழைகளையோ விருப்பங்களையோ &தாக்கல் செய்யுங்கள்

[ctx: @title:tab]
en: &Support KDE
ta: கே.டீ.யீ.-ஐ &ஆதரியுங்கள்

[ctx: @title:tab]
en: About
ta: இதனை பற்றி

[ctx: @title:tab]
en: Author | Authors
ta[0]: இயற்றியவர்
ta[1]: இயற்றியவர்கள்

[ctx: @title:tab]
en: Components
ta: கூறுகள்

[ctx: @title:tab]
en: Thanks To
ta: இவர்களுக்கு நன்றி

[ctx: @title:tab]
en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

[ctx: @title:tab About KDE]
en: &About
ta: &பற்றி

[ctx: @title:window]
en: About %1
ta: %1 பற்றி

[ctx: @title:window]
en: About KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

[ctx: @title:window]
en: Ambiguous shortcut detected
ta: தெளிவற்ற சுருக்குவழி கண்டறியப்பட்டது

[ctx: @title:window]
en: Application Language Changed
ta: செயலியின் மொழி மாற்றப்பட்டது

[ctx: @title:window]
en: Change Text
ta: பெயரை மாற்று

[ctx: @title:window]
en: Close Message
ta: தகவலை மூடு

[ctx: @title:window]
en: Configure Keyboard Shortcuts
ta: விசை சுருக்குவழிகளை அமைத்தல்

[ctx: @title:window]
en: Configure Language
ta: மொழியை அமை

[ctx: @title:window]
en: Configure Toolbars
ta: கருவிப்பட்டைகளை அமை

[ctx: @title:window]
en: Conflict with Standard Application Shortcut
ta: வழக்கமான செயலி சுருக்குவழியுடன் முரண்பாடு

[ctx: @title:window]
en: Dr. Klash' Accelerator Diagnosis
ta: டா. கிளாஷ் ஆக்சலரேடர் டயக்னாசிஸ்

[ctx: @title:window]
en: Export Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகளை ஏற்றுமதி செய்தல்

[ctx: @title:window]
en: Import Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகளை இறக்குமதி செய்தல்

[ctx: @title:window]
en: License Agreement
ta: உரிம ஒப்பந்தம்

[ctx: @title:window]
en: Name for New Scheme
ta: புதிய திட்டத்துக்கான பெயர்

[ctx: @title:window]
en: Shortcut conflict
ta: சுருக்குவழி முரண்பாடு

[ctx: @title:window]
en: Submit Bug Report
ta: பிழையறிக்கை அனுப்புதல்

en: A scheme with this name already exists.
ta: இப்பெயரைக் கொண்ட திட்டம் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: A&vailable actions:
ta: கி&டைக்கக்கூடிய செயல்கள்:

en: About %1
ta: %1 பற்றி

en: Action
ta: செயல்

en: Action Name
ta: செயலின் பெயர்

[ctx: Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
ta: பங்களிப்பாளருக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: ActionList: %1
ta: செயற்பட்டியல்: %1

en: Add to Toolbar
ta: கருவிப்பட்டையில் சேர்

en: Alternate
ta: மாற்று

en: Alternate:
ta: மாற்று:

en: Ambiguous Shortcuts
ta: தெளிவற்ற சுருக்குவழிகள்

en: Application Language Changed
ta: செயலியின் மொழி மாற்றப்பட்டது

en: Application:
ta: செயலி:

en: Bug report sent, thank you for your input.
ta: பிழையறிக்கை அனுப்பபட்டது, உங்கள் கருத்துகளுக்கு நன்றி.

en: Change Icon
ta: சின்னத்தை மாற்று

en: Close and discard
    edited message?
ta: தொகுக்கப்பட்ட தகவலைக்
    கைவிட்டு மூடிவிடலாமாா?

en: Connection timed out.
ta: இணைப்பு காலாவதியானது.

en: Curr&ent actions:
ta: ந&டப்புச் செயல்கள்:

en: Current scheme:
ta: தற்போதைய திட்டம்:

en: Description
ta: விவரணம்

en: Do you really want to delete the scheme %1?
    Note that this will not remove any system wide shortcut schemes.
ta: %1 என்கிற திட்டத்தை  கண்டிப்பாக அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?
    கணினி மொத்தத்திற்குமான சுருக்குவழி திட்டங்களை இது அகற்றாது.

en: Do you really want to reset all toolbars of this application to their default? The changes will be applied immediately.
ta: இச்செயலியின் அனைத்து கருவிப்பட்டைகளையும் அதனதன் இயல்பிருப்பு நிலைக்கே மாற்ற வேண்டுமா? மாற்றங்கள் உடனே செயல்படுத்தப்படும்.

[ctx: Email receiver address]
en: To:
ta: பெறுநர்:

[ctx: Email sender address]
en: From:
ta: அனுப்புநர்:

en: Enabling this will fetch images from an online location
ta: இதை இயக்கினால், படங்கள் ஒரு இணையதளத்திலிருந்து பெறப்படும்

en: Enter the text (in English if possible) that you wish to submit for the bug report.
    If you press "Send", a mail message will be sent to the maintainer of this program.
ta: பிழையறிக்கையில் அனுப்ப வேண்டியவற்றை (முடிந்தால் ஆங்கிலத்தில்) உள்ளிடவும்.
    "அனுப்பு" பட்டனை அழுத்தினால், இந்த நிரலின் பராமரிப்பாளருக்கு மடலொன்று அனுப்பப்படும்.

en: Error connecting to server.
ta: சேவையகத்துடன் தொடர்பு கொள்வதில் சிக்கல்.

en: Error saving the shortcut scheme.
ta: சுருக்குவழி திட்டத்தை சேமிப்பதில் சிக்கல்.

en: Fallback language:
ta: மாற்று மொழி:

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Find Action…
ta: செயலை கண்டுபிடி…

en: Global
ta: பொதுவானது

en: Global Alternate
ta: பொதுவான மாற்று

en: Global alternate:
ta: பொதுவான மாற்று:

en: Global:
ta: பொதுவானது:

en: Here you can see a list of key bindings, i.e. associations between actions (e.g. 'Copy') shown in the left column and keys or combination of keys (e.g. Ctrl+V) shown in the right column.
ta: இங்கு விசைப் பிணைப்புகளின் பட்டியலை நீங்கள் காணலாம், அதாவது இடப்புறம் காட்டபட்டுள்ள செயல்களுக்கும் (எ.கா. 'நகலெடுத்தல்') வலப்புறம் காட்டப்பட்டுள்ள விசைகள் அல்லது விசைக்கூட்டுகளுக்கு (உ.ம். Ctrl+V) இடையேயான தொடர்பு.

en: Huge (%1x%2)
ta: மிகப்பெரிய (%1x%2)

en: Icon Size
ta: சின்னத்தின் அளவு

en: Icon te&xt:
ta: சின்னத்தின் &பெயர்:

en: KDE Frameworks
ta: கே.டீ.யீ. நிரலகங்கள்

en: Large (%1x%2)
ta: பெரிய (%1x%2)

en: License: %1
ta: உரிமம்: %1

en: Lock Toolbar Positions
ta: கருவிப்பட்டைகளின் நிலையைப் பூட்டு

en: Main Toolbar
ta: பிரதானக் கருவிப்பட்டை

en: Main:
ta: பிரதான:

en: Manage &Schemes
ta: &திட்டமுறைகளை அமையுங்கள்

en: Medium (%1x%2)
ta: நடுத்தர (%1x%2)

en: Mouse Button Gesture
ta: சுட்டி பட்டன் சைகை

en: Mouse Shape Gesture
ta: சுட்டி வடிவ சைகை

en: Name for new scheme:
ta: புதிய திட்டத்தின் பெயர்:

en: New Scheme
ta: புதிய திட்டம்

en: New Text
ta: புதிய உரை

[ctx: No shortcut defined]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: No text
ta: உரை இல்லை

en: Not connected.
ta: இணைப்பு இல்லை.

en: OS:
ta: இயக்குதளம்:

en: Old Text
ta: பழைய உரை

en: Please choose the language which should be used for this application:
ta: இச்செயலிக்கு  பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய மொழியைத் தேர்வு செய்யுங்கள்:

en: Primary language:
ta: முதல் மொழி:

en: Redo
ta: மீளச்செய்

[ctx: Reference to email address]
en: Please report bugs to %1.
ta: பிழைகளை %1 என்ற முகவரிக்கு தெரியப்படுத்துங்கள்.

[ctx: Reference to website]
en: Please use %1 to report bugs.
ta: பிழைகளை தெரிவிக்க %1 என்ற இணையதளத்தை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Reserved Shortcut
ta: ஒதுக்கப்பட்ட சுருக்குவழி

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Reset Toolbars
ta: கருவிப்பட்டைகளை மீட்டமை

en: S&ubject:
ta: &பொருள்:

en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
ta: சுருக்குவழிகளின் பெயர்களை (உ.ம். நகலெடுத்தல்) அல்லது விசைக்கூட்டுகளை (உ.ம். Ctrl+C) இங்கு உள்ளிட்டு தேடுங்கள்.

en: Sends a bug report by email.
ta: பிழையறிக்கையை மின்னஞ்சல் மூலம் அனுப்பும்.

en: Server said: "%1"
ta: சேவையகம் கூறியது: "%1"

en: Shortcut
ta: சுருக்குவழி

en: Shortcut '%1' for action '%2'
ta: '%2' என்ற செயலுக்கான '%1' என்ற சுருக்குவழி

en: Shortcut '%1' in Application '%2' for action '%3'
ta: '%2' என்ற செயலியில் '%3' என்ற செயலுக்கான '%1' என்ற சுருக்குவழி

en: Shortcut scheme successfully saved.
ta: சுருக்குவழி திட்டம் வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

en: Shortcuts (*.shortcuts)
ta: சுருக்குவழிகள் (*.shortcuts)

en: Show author photos
ta: இயற்றியவர்களின் படங்களைக் காட்டு

en: Small (%1x%2)
ta: சிறிய (%1x%2)

en: Submit Bug Report
ta: பிழையறிக்கை சமர்பி

en: Text Position
ta: பெயர்களின் இருப்பிடம்

en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
ta: '%1' என்ற விசைக்கூட்டு, சில செயலிகளால் "%2" என்ற செயலுக்கு வழக்கமாக பயன்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.
    இருப்பினும் இதை நீங்கள் ஒரு பொது சுருக்குவழியாக பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: The <em>%1</em> windowing system
ta: <em>%1</em> சாளர நெறிமுறை

en: The F12 key is reserved on Windows, so cannot be used for a global shortcut.
    Please choose another one.
ta: F12 விண்டோஸுக்காக ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதால், அதை பொதுவான சுருக்குவழியாக பயன்படுத்த முடியாது.
    வேறொன்றைத் தேர்வு செய்யுங்கள்.

en: The application for which you wish to submit a bug report - if incorrect, please use the Report Bug menu item of the correct application
ta: நீங்கள் பிழையறிக்கை தாக்கல் செய்யவிருக்கும் செயலி - தவறாக இருந்தால், சரியான செயலியிலிருந்து "பிழையைத் தெரிவி" என்ற பட்டியை பயன்படுத்துங்கள்

en: The current shortcut scheme is modified. Save before switching to the new one?
ta: தற்போதைய சுருக்குவழி திட்டம் மாற்றப்பட்டுள்ளது. புதியதிற்கு மாறுவதற்கு முன்னர் இதை சேமித்திடலாமா?

en: The email address this bug report is sent to.
ta: இப்பிழையறிக்கை அனுப்பப்பட வேண்டிய மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The email address to send the bug report to.
ta: பிழையறிக்கையை அனுப்ப வேண்டிய மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The key sequence '%1' is ambiguous. Use 'Configure Keyboard Shortcuts'
    from the 'Settings' menu to solve the ambiguity.
    No action will be triggered.
ta: '%1' எனும் விசைக்கூட்டு பல பொருள்களை கொண்டுள்ளது. 'அமைப்புகள்' பட்டியிலிருந்து 'சுருக்குவழிகளை அமை' என்பதை பயன்படுத்தி இதை தெளிவுபடுத்துங்கள்.
    இப்போது எந்த செயலும் மேற்கொள்ளப்படாது.

en: The language for this application has been changed. The change will take effect the next time the application is started.
ta: இச்செயலிக்கான மொழி மாற்றப்பட்டுள்ளது. செயலி மீண்டும் துவக்கப்படும் போது இம்மாற்றம் பிரதிபலிக்கப்படும்.

[ctx: The second arg is 'kde-cli-tools' which is the package that contains kcmshell5 (the first arg)]
en: Could not find <application>%1</application> executable (usually it's part of the "%2" package).
ta: <application>%1</application> என்ற நிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை (சாதாரணமாக, "%2" என்ற தொகுப்பில் அது இருக்கும்).

en: The subject line of the email.
ta: மின்னஞ்சலின் தலைப்பு.

en: The version of this application - please make sure that no newer version is available before sending a bug report
ta: இச்செயலியின் பதிப்பு - பிழையறிக்கையை  அனுப்பும் முன்னர் இதைவிட புதிய பதிப்பு ஒன்றும் இல்லையா என்று உறுதி செய்யுங்கள்

en: There are two actions (%1, %2) that want to use the same shortcut (%3). This is most probably a bug. Please report it in <a href='https://bugs.kde.org'>bugs.kde.org</a>
ta: ஒரே சுருக்குவழியை (%3) பயன்படுத்தும் இரண்டு செயல்கள் (%1, %2) உள்ளன. பெரும்பாலும் இது ஒரு பிழையாக இருக்கும். இதனை <a href='https://bugs.kde.org'>bugs.kde.org</a> என்ற இணையதளத்தில் தெரிவியுங்கள்.

en: This element will be replaced with all the elements of an embedded component.
ta: பதிந்த பாகமொன்றின் அனைத்து பொருட்களாலும் இப்பொருளானது மாற்றப்படும்.

en: This is a dynamic list of actions. You can move it, but if you remove it you will not be able to re-add it.
ta: தன்னிச்சையான செயற்களின் பட்டியல் இது. இதனை நீங்கள் நகர்த்தலாம், ஆனால் அகற்றி விட்டால் இதை மீண்டும் சேர்க்க முடியாது.

en: Time out waiting for server interaction.
ta: சேவையக உரையாடலுக்கு காத்தல் காலாவதி ஆகிவிட்டது.

[ctx: Toolbar orientation]
en: Orientation
ta: நோக்குநிலை

en: Toolbars Shown
ta: காட்டப்படும் கருவிப்பட்டைகள்

en: Unable to send the bug report.
    Please submit a bug report manually....
    See https://bugs.kde.org/ for instructions.
ta: பிழையறிக்கையை அனுப்ப முடியவில்லை.
    தயவு செய்து கைமுறையாக பிழையறிக்கை சமர்ப்பியுங்கள்.... 
    விவரங்களுக்கு https://bugs.kde.org/-ஐ பார்க்கவும்.

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Version %1
ta: பதிப்பு %1

[ctx: Version version-number]
en: Version %1
ta: பதிப்பு %1

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: Visit component's homepage
ta: கூறின் முதற்பக்கத்துக்கு செல்

en: Visit contributor's homepage
ta: பங்களிப்பாளரது முதற்பக்கத்துக்கு செல்

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
ta: உள்ளீடு

en: You must specify both a subject and a description before the report can be sent.
ta: நீங்கள் அறிக்கையை அனுப்புமுன் அதற்குரிய தலைப்பையும் விவரணத்தையும் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி. தவறெனின், 'மின்னஞ்சலை அமை' என்ற பட்டனை தட்டி அதனை மாற்றுங்கள்

[ctx: bug severity]
en: Critical
ta: மிக முக்கியமானது

[ctx: bug severity]
en: Grave
ta: முக்கியமானது

[ctx: bug severity]
en: Normal
ta: சாதாரணமானது

[ctx: bug severity]
en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

[ctx: bug severity]
en: Wishlist
ta: விருப்பப் பட்டியல்

[ctx: header for an applications shortcut list]
en: Shortcuts for %1
ta: %1 -க்கான சுருக்குவழிகள்

en: no version set (programmer error)
ta: பதிப்பு குறிப்பிடப்படவில்லை (நிரலாளரின் தவறு)

[ctx: toolbar position string]
en: Bottom
ta: கீழ்

[ctx: toolbar position string]
en: Left
ta: இடது

[ctx: toolbar position string]
en: Right
ta: வலது

[ctx: toolbar position string]
en: Top
ta: மேல்
