kdelibs4 - en to ta translation catalogue (123 entries)

en: 
    Please correct.
ta: 
    தயவுசெய்து திருத்தவும்.

en: &Edit...
ta: &தொகு...

en: &Find
ta: &தேடு

en: &Prompt on replace
ta: மாற்றும் போது &உறுதிப்படுத்துக

en: &Replace
ta: &மாற்றுக

en: &Selected text
ta: &தேர்வு செய்த சொற்கள்

en: &Skip
ta: &தவிர்

en: &Text to find:
ta: &தேடவேண்டிய சொற்றொடர்:

en: &Whole words only
ta: &முழுவார்த்தைகள் மட்டும்

en: 1 match found. | %1 matches found.
ta[0]: 1 பொருத்தம் உள்ளது.
ta[1]: %1 பொருத்தங்கள் உள்ளன.

en: 1 replacement done. | %1 replacements done.
ta[0]: 1 மாற்றம் செய்யப்பட்டது.
ta[1]: %1 மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டன.

en: <qt>Find next occurrence of '<b>%1</b>'?</qt>
ta: <qt>'<b>%1</b>' உடைய அடுத்த நிகழ்வைத் தேடலாமா?</qt>

en: <qt>If enabled, any occurrence of <code><b>\N</b></code>, where <code><b>N</b></code> is an integer number, will be replaced with the corresponding capture ("parenthesized substring") from the pattern.<p>To include (a literal <code><b>\N</b></code> in your replacement, put an extra backslash in front of it, like <code><b>\\N</b></code>.</p></qt>
ta: <qt>தேர்வு செய்யப்பட்டால், <code><b>\N</b></code> கிடைக்கப்பெறும் எந்தவொரு இடத்திலும், <code><b>N</b></code> தசம எண்ணாக இருக்கும் பட்சத்தில், மாதிரியிலிருந்து பிடிக்கப்பட்டதைக் கொண்டு ("parenthesized substring") மாற்றப்படும்.<p> <code><b>\N</b></code> மாற்றில் எழுத்து வகையை சேர்க்க , அதன் முன் கூடுதலாகவொரு சாய்வெழுத்தை முன்னே சேர்க்கவும், உ.ம்: <code><b>\\N</b></code>.</p></qt>

en: <qt>If you press the <b>Find</b> button, the text you entered above is searched for within the document.</qt>
ta: <qt>நீங்கள் <b>தேடு</b> என்கிற பொத்தானை அழுத்தினால், உள்ளிட்ட சொற்றொடர் ஆவணத்திற்குள் தேடப்படும்.</qt>

en: <qt>If you press the <b>Replace</b> button, the text you entered above is searched for within the document and any occurrence is replaced with the replacement text.</qt>
ta: <qt>நீங்கள் <b>மாற்று</b> என்கிற பொத்தானை அழுத்தினால், நீங்கள் மேலிட்ட சொற்றொடர்ஆவணத்தில்தேடப்பட்டு, அதற்கு பதிலாக மாற்று சொற்றொடர் நுழைக்கப்படும்.</qt>

en: <qt>No matches found for '<b>%1</b>'.</qt>
ta: <qt>'<b>%1</b>' -க்கான பொருத்தம் எதுவும் இல்லை.</qt>

[ctx: @action]
en: &Font
ta: &மின்னெழுத்து

[ctx: @action]
en: &Justify
ta: &சீராக்கு

[ctx: @action]
en: &Strike Out
ta: &குறுக்கடி

[ctx: @action]
en: Align &Center
ta: நடு ஒழுங்கு

[ctx: @action]
en: Align &Left
ta: &இடதுபுற ஒழுங்கு

[ctx: @action]
en: Align &Right
ta: &வலதுபுற ஒழுங்கு

[ctx: @action]
en: Decrease Indent
ta: இடைவெளி குறை

[ctx: @action]
en: Font &Size
ta: சின்னத்தின் &அளவு

[ctx: @action]
en: Format Painter
ta: பெயிட்டரை ஒழுங்காக்கு

[ctx: @action]
en: Increase Indent
ta: இடைவெளி அதிகமாக்கு

[ctx: @action]
en: Insert Rule Line
ta: வரியை நுழை

[ctx: @action]
en: Left-to-Right
ta: இடமிருந்து வலம்

[ctx: @action]
en: Link
ta: இணைப்பு

[ctx: @action]
en: Right-to-Left
ta: வலமிருந்து இடம்

[ctx: @action]
en: Subscript
ta: அடியெழுத்து

[ctx: @action]
en: Superscript
ta: மேலெழுத்து

[ctx: @action]
en: Text &Color...
ta: உரை &நிறம்...

[ctx: @action]
en: Text &Highlight...
ta: உரை &வெளிச்சம்...

[ctx: @action]
en: To Plain Text
ta: வெறும் உரையாக

[ctx: @action boldify selected text]
en: &Bold
ta: &தடித்த

[ctx: @action italicize selected text]
en: &Italic
ta: &சாய்வெழுத்து

[ctx: @action underline selected text]
en: &Underline
ta: &அடிக்கோடு

[ctx: @action:button Replace all occurrences]
en: &All
ta: &அனைத்தும்

[ctx: @action:button Restart find & replace]
en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

[ctx: @action:button Stop find & replace]
en: Stop
ta: நிறுத்துக

[ctx: @item:inmenu circle list style]
en: Circle
ta: வட்டம்

[ctx: @item:inmenu disc list style]
en: Disc
ta: டிஸ்க்

[ctx: @item:inmenu heading level 1 (largest)]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: @item:inmenu heading level 2]
en: Subtitle
ta: துணைத் தலைப்பு

[ctx: @item:inmenu heading level 3]
en: Section
ta: பிரிவு

[ctx: @item:inmenu heading level 4]
en: Subsection
ta: உட்பிரிவு

[ctx: @item:inmenu heading level 5]
en: Paragraph
ta: பத்தி

[ctx: @item:inmenu heading level 6 (smallest)]
en: Subparagraph
ta: துணைப்பத்தி

[ctx: @item:inmenu no heading]
en: Basic text
ta: சாதாரண சொற்கள்

[ctx: @item:inmenu no list style]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @item:inmenu square list style]
en: Square
ta: சதுரம்

[ctx: @label center justify]
en: Center
ta: நடு

[ctx: @label justify fill]
en: Justify
ta: சீராக்கு

[ctx: @label left-to-right]
en: Left-to-Right
ta: இடமிருந்து வலம்

[ctx: @label right justify]
en: Right
ta: வலது

[ctx: @label right-to-left]
en: Right-to-Left
ta: வலமிருந்து இடம்

[ctx: @label stroke color]
en: Color
ta: நிறங்கள்

[ctx: @title:group]
en: Find
ta: தேடு

[ctx: @title:menu]
en: Heading Level
ta: தலைப்பு வகை

[ctx: @title:menu]
en: List Style
ta: பட்டியல் ஸ்டைல்

en: Allow Tabulations
ta: தத்தல்களை அனுமதி

en: Any Character
ta: ஏதாவதொஒரு எழுத்து

en: Ask before replacing each match found.
ta: கிடைக்கப்பெற்ற பொருத்தத்தை மாற்றும் முன் கேட்க.

en: Auto Spell Check
ta: தானியக்க சொல் திருத்தி

en: Beginning of document reached.
ta: ஆவணத்தின் துவக்கத்தை அடைந்தாயிற்று.

en: C&ase sensitive
ta: &எழுத்து வகை பொருத்து

en: Captured Text (%1)
ta: பெறப்பட்ட உரை (%1)

en: Check Spelling...
ta: சொற்களை சரிபார்...

en: Click for a menu of available captures.
ta: கிடைக்கக் கூடிய பிடிப்பு குறித்தறிய மெனுவினைச் சொடுக்குக.

en: Click here to edit your regular expression using a graphical editor.
ta: உங்கள் சுருங்குறித் தொடரை வரைகலை உரைத்திருத்தியைக் கொண்டு தொகுக்க இங்கே அழுத்தவும்.

en: Complete Match
ta: நிறைவானப் பொருத்தம்

en: Continue from the beginning?
ta: ஆரம்பத்திலிருந்து தொடரட்டுமா?

en: Continue from the end?
ta: முடிவிலிருந்து தொடரட்டுமா?

en: Digit
ta: எண்

en: Do you want to restart search at the beginning?
ta: ஆரம்பத்திலிருந்து மறுபடியும் தேட வேண்டுமா?

en: Do you want to restart search from the end?
ta: முடிவிலிருந்து மறுபடியும் தேட வேண்டுமா?

en: End of Line
ta: வரியின் முடிவு

en: End of document reached.
ta: ஆவணத்தின் இறுதியை அடைந்தாயிற்று.

en: Enter a pattern to search for, or select a previous pattern from the list.
ta: தேடுவதற்கு ஒரு பாங்கை உள்ளிடுங்கள், அல்லது பட்டியலில் இருந்து முன்பு உள்ளிட்ட பாங்கை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Enter a replacement string, or select a previous one from the list.
ta: மாற்று சரத்தை உள்ளிடுங்கள், அல்லது பட்டியலிலிருந்து முந்தைய ஒன்றை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Escape
ta: எஸ்கேப்

en: Find &backwards
ta: &பின்னோக்கித் தேடுக

en: Find Next
ta: அடுத்ததைத் தேடு

en: Find Text
ta: சொற்றொடரைத் தேடு

en: From c&ursor
ta: இடஞ்சுட்டியிலிருந்து

en: If enabled, search for a regular expression.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் சுருங்குறித் தொடருக்காக தேடும்.

en: Insert Place&holder
ta: &இடப்பொருத்தியை நுழை

en: Invalid PCRE pattern syntax.
ta: PCRE பாங்கில் இலக்கணப்பிழை உள்ளது.

en: Link Text:
ta: இணைப்பின் பெயர்

en: Link URL:
ta: இணைப்பின் முகவரி

en: Manage Link
ta: இணைப்பை அமையுங்கள்

en: Newline
ta: புதியவரி

en: No matches found for '<b>%1</b>'.
ta: '<b>%1</b>' -க்கான பொருத்தம் எதுவும் இல்லை.

en: No text was replaced.
ta: எவ்வுரையும் மாற்றப்படவில்லை.

en: Nothing to spell check.
ta: சொல்திருத்த எதுவுமில்லை

en: Only search within the current selection.
ta: தற்போதைய தேர்வுக்குள் மட்டும் தேடு.

en: Optional
ta: கட்டாயமில்லை

en: Options
ta: தேர்வுகள்

en: Perform a case sensitive search: entering the pattern 'Joe' will not match 'joe' or 'JOE', only 'Joe'.
ta: எழுத்தைக் குறிப்பாகத் தேடு:  'Joe' என்னும் மாதிரியை உள்ளிடும்போது அது 'joe' அல்லது 'JOE'க்கு பொருந்தாது, 'Joe' மட்டும்தான்.

en: Regular e&xpression
ta: சுருங்குறித் &தொடர்

en: Repeats, One or More Times
ta: திரும்ப வருபவை, சுழியம் அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட முறை

en: Repeats, Zero or More Times
ta: திரும்ப வருபவை, சுழியம் அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட முறை

en: Replace
ta: மாற்று

en: Replace '%1' with '%2'?
ta: '%2' கொண்டு '%1'  மாற்றப்படட்டுமா?

en: Replace With
ta: இதனால் மாற்று:

en: Replace&ment text:
ta: &மாற்று சொற்றொடர்:

en: Require word boundaries in both ends of a match to succeed.
ta: வெற்றி பெற பொருத்தத்தின் இரு முனையிலும் சொல்லரண்கள் தேவைப்படுகின்றன.

en: Search backwards.
ta: பின்னோக்கித் தேடு.

en: Set of Characters
ta: எழுத்துக்கூட்டு

en: Speak Text
ta: உரையைப் பேசுக

en: Spell Checking Language
ta: சொற்திருத்த மொழி

en: Start of Line
ta: வரித்துவக்கம்

en: Start replace
ta: மாற்றத் துவங்கு

en: Start searching
ta: தேடத் துவங்கு

en: Start searching at the current cursor location rather than at the top.
ta: மேலிருந்து அல்லாது இடஞ்சுட்டி இருக்கும் தற்போதைய இடத்தைலிருந்து தேடுக.

en: TAB
ta: தத்தல்

en: Use p&laceholders
ta: &இடப்பொருத்திகளைப் பயன்படுத்துக

en: White Space
ta: வெற்று வெளி

en: You must enter some text to search for.
ta: தேடுவதற்கு நீங்கள் ஏதாவதொன்றினை உள்ளிட வேண்டும்.

en: Your replacement string is referencing a capture greater than '\%1',
ta: '\%1' க்கும் அதிகமான பிடிப்புகளை தங்களது மாற்று பதம் மேற்காட்டுகிறது,

en: but your pattern defines no captures.
ta: ஆனால் உங்கள் மாதிரி பிடிப்புகள் எதையும் வரையறுக்கவில்லை.

en: but your pattern only defines 1 capture. | but your pattern only defines %1 captures.
ta[0]: 1 பிடிப்பினை மாத்திரமே தங்கள் மாதிரி வரையறுக்கிறது
ta[1]: %1 பிடிப்புக்களை மாத்திரமே தங்கள் மாதிரி வரையறுக்கிறது.
