kirigami-addons - en to ta translation catalogue (110 entries)

en: %1 will provide spell checking and suggestions for the languages listed here when autodetection is enabled.
ta: தானாக கண்டறியும் அம்சம் இயக்கப்பட்டிருப்பின், கீழுள்ள மொழிகளுக்கான சொல் திருத்தத்தையும் பரிந்துரைகளையும் %1 வழங்கும்.

[ctx: @action:button]
en: Add Word
ta: சொல்லை சேர்

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @action:button]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: @action:button]
en: Color
ta: நிறம்

[ctx: @action:button]
en: Copy to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

[ctx: @action:button]
en: Delete word
ta: சொல்லை நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Go Next
ta: அடுத்ததற்கு செல்

[ctx: @action:button]
en: Go Previous
ta: முந்தையதற்கு செல்

[ctx: @action:button]
en: Jump to today
ta: இன்றுக்கு செல்

[ctx: @action:button]
en: Open Personal Dictionary
ta: தனிப்பயன் அகரமுதலியை திற

[ctx: @action:button]
en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

[ctx: @action:button]
en: Spell Checking
ta: சொல் திருத்தம்

[ctx: @action:button]
en: Volume
ta: ஒலியளவு

[ctx: @action:intoolbar]
en: Go back
ta: பின்னே செல்

[ctx: @action:intoolbar]
en: Hide caption
ta: படவிளக்கத்தை மறை

[ctx: @action:intoolbar]
en: Show caption
ta: படவிளக்கத்தைக் காட்டு

[ctx: @info]
en: Action '%1' in context '%2'
ta: '%2' என்பதில் '%1' என்ற செயல்

[ctx: @info]
en: Collection of libraries created by the KDE Community to extend Qt.
ta: Qt-யுடன் பயன்படுத்தக்கூடிய, கே.டீ.யீ. சமூகத்தால் உருவாக்கப்பட்டுள்ள, நிரலகங்கள்.

[ctx: @info]
en: Cross-platform application development framework.
ta: பல்லியக்குதள செயலி உருவாக்க நிரலகம்.

[ctx: @info]
en: System information copied to clipboard.
ta: கணினி விவரங்கள் பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டன.

[ctx: @info]
en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
ta: '%1' என்ற விசைக்கூட்டு, சில செயலிகளால் "%2" என்ற செயலுக்கு வழக்கமாக பயன்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.
    இருப்பினும் இதை நீங்கள் ஒரு பொது சுருக்குவழியாக பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @info]
en: The '%1' key combination is shadowed by following global actions:
ta: '%1' என்ற விசைக்கூட்டு, பின்வரும் பொது சுருக்குவழிகளுடன் முரண்படுகிறது:

[ctx: @info]
en: The '%1' key combination shadows following global actions:
ta: '%1' என்ற விசைக்கூட்டு, பின்வரும் பொது சுருக்குவழிகளுடன் முரண்படுகிறது:

[ctx: @info]
en: The F12 key is reserved on Windows, so cannot be used for a global shortcut.
    Please choose another one.
ta: F12 விண்டோஸுக்காக ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதால், அதை பொதுவான சுருக்குவழியாக பயன்படுத்த முடியாது.
    வேறொன்றைத் தேர்வு செய்யவும்.

[ctx: @info]
en: Underlying platform.
ta: இயக்குதளம்.

[ctx: @info:placeholder]
en: No results found
ta: முடிவேதும் இல்லை

[ctx: @info:tooltip]
en: Cancel Key Sequence Recording
ta: விசைக்கூட்டை பதிவு செய்வதை கைவிடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Clear Key Sequence
ta: விசைக்கூட்டை நீக்கு

[ctx: @label]
en: Alternative:
ta: மாற்று:

[ctx: @label]
en: Shortcut:
ta: சுருக்குவழி:

[ctx: @label:checkbox]
en: Detect language automatically
ta: மொழியை தானாக கண்டறி

[ctx: @label:checkbox]
en: Do not show again
ta: மறுபடியும் காட்டாதே

[ctx: @label:checkbox]
en: Enable automatic spell checking
ta: தானியங்கி சொல் திருத்தத்தை இயக்கு

[ctx: @label:checkbox]
en: Ignore hyphenated words
ta: இடைக்கோட்டுடைய சொற்களை பொருட்படுத்தாதே

[ctx: @label:checkbox]
en: Ignore uppercase words
ta: பெரிய எழுத்துகள் மட்டுமுடைய சொற்களை பொருட்படுத்தாதே

[ctx: @label:listbox]
en: Additional Spell Checking Languages
ta: கூடுதல் சொல் திருத்த மொழிகள்

[ctx: @label:listbox]
en: Selected default language:
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள இயல்பிருப்பு மொழி:

[ctx: @label:textbox]
en: Filter…
ta: வடிகட்டு…

[ctx: @title]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @title:dialog]
en: Conflict with Standard Application Shortcut
ta: வழக்கமான செயலி சுருக்குவழியுடன் முரண்பாடு

[ctx: @title:dialog]
en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: @title:dialog]
en: Information
ta: தகவல்

[ctx: @title:dialog]
en: Reserved Shortcut
ta: ஒதுக்கப்பட்டுள்ள சுருக்குவழி

[ctx: @title:dialog]
en: Success
ta: வெற்றி

[ctx: @title:dialog]
en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

[ctx: @title:dialog This happen when a global shortcut is already defined with the same shortcut]
en: Global Shortcut Shadowing
ta: பொதுவான சுருக்குவழியுடன் முரண்பாடு

[ctx: @title:group]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @title:window]
en: About %1
ta: %1 பற்றி

[ctx: @title:window]
en: About KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

[ctx: @title:window]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @title:window]
en: Settings — %1
ta: அமைப்புகள் — %1

[ctx: @title:window]
en: Shortcut: %1
ta: சுருக்குவழி: %1

[ctx: @title:window]
en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

[ctx: @title:window]
en: Spell checking dictionary
ta: சொல் திருத்த அகரமுதலி

[ctx: @title:window]
en: Spell checking languages
ta: சொல் திருத்த மொழிகள்

en: About %1
ta: %1 பற்றி

en: About KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

[ctx: Accessible description]
en: Current color "%1"
ta: தற்போதைய நிறம் "%1"

en: Authors
ta: இயற்றியவர்கள்

en: Be Free!
ta: சுதந்திரமாக இரு

en: Click on the button, then enter the shortcut like you would in the program.
    Example for Ctrl+A: hold the Ctrl key and press A.
ta: பட்டனை அழுத்தி, நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் சுருக்குவழியை உள்ளிடவும்.
    Ctrl+A -க்கான உதாரணம்: Ctrl விசையை அழுத்தியபடியே A-ஐ தட்டவும்.

en: Close
ta: மூடு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Credits
ta: நன்றி

[ctx: Date is not set]
en: Not set
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: Day
ta: நாள்

en: Default Language
ta: இயல்பிருப்பு மொழி

en: Description
ta: விவரணம்

en: Developer Documentation
ta: நிரலாளர்களுக்கான கையேடு

[ctx: Displayed in place of the date if the selected day is today]
en: Today
ta: இன்று

en: Donate
ta: நன்கொடை அளிப்பது

en: Download
ta: பதிவிறக்கு

en: Get Involved
ta: பங்களிப்பது

en: Homepage
ta: முகப்புப்பக்கம்

en: Hours
ta: மணிநேரம்

en: Join us
ta: எங்களுடன் சேருங்கள்

en: KDE
ta: கே.டீ.யீ.

en: KDE Frameworks
ta: கே.டீ.யீ. நிரலகங்கள்

en: KDE e.V
ta: கே.டீ.யீ. e.V

en: KDE is a world-wide community of software engineers, artists, writers, translators and creators who are committed to Free Software development. KDE produces the Plasma desktop environment, hundreds of applications, and the many software libraries that support them.
    
    KDE is a cooperative enterprise: no single entity controls its direction or products. Instead, we work together to achieve the common goal of building the world's finest Free Software. Everyone is welcome to join and contribute to KDE, including you.
ta: கே.டீ.யீ. என்பது,  கட்டற்ற மென்பொருள் உருவாக்கத்திற்கு அர்பணிப்புக் கொண்ட மென்பொருள் பொறிஞர்கள், கலைஞர்கள், எழுத்தாளர்கள், மொழிபெயர்ப்பாளர்கள் மற்றும் படைப்பாலிகளைக் கொண்ட உலகளாவிய குழு ஆகும். பிளாஸ்மா பணிமேடை சூழல், நூற்றுக்கணக்கான செயலிகள், மற்றும் அவற்றை ஆதரிக்கும் பல நிரலகங்களை கே.டீ.யீ. உருவாக்குகிறது.
    
     கே.டீ.யீ. ஒரு கூட்டுறவு அமைப்பாகும்: எந்தவொரு தனிப்பட்ட நிறுவனமோ நபரோ அதன் நோக்கத்தையோ படைப்புக்களையோ கட்டுப்படுத்துவதில்லை. கே.டீ.யீ.-யில் நீங்கள் உட்பட எவரேனும் இணைந்து பங்களிக்கலாம்.

en: KDE software is and will always be available free of charge, however creating it is not free.
    
    To support development the KDE community has formed the KDE e.V., a non-profit organization legally founded in Germany. KDE e.V. represents the KDE community in legal and financial matters.
    
    KDE benefits from many kinds of contributions, including financial. We use the funds to reimburse members and others for expenses they incur when contributing. Further funds are used for legal support and organizing conferences and meetings.
    
    We would like to encourage you to support our efforts with a financial donation.
    
    Thank you very much in advance for your support.
ta: கேடீயீ. மென்பொருட்கள் இலவசமாகக் கிடைக்கிறது, மேலும் எப்பொழுதும் இலவசமாகவே கிடைக்கும். ஆனால் அதனை உருவாக்குவது இலவசமல்ல.
    
    உருவாக்கத்தினை தொடர்ந்து ஆதரிக்க, கே.டீ.யீ. சமூகம், KDE e.V. எனும் லாப நோக்கற்ற அமைப்பை ஜெர்மனியில் சட்டபூர்வமாக தொடங்கியுள்ளது. KDE e.V. ஆனது கே.டீ.யீ. சமூகத்தை சட்ட பூர்வமான மற்றும் நிதி ரீதியான விஷயங்களில் பிரதிபலிக்கிறது.
    
    நிதி உள்ளிட்ட பல்வேறு பங்களிப்புகளால் கே.டீ.யீ. பயனடைகிறது. நாங்கள் இந்நிதியினை, பங்களிக்கும் போது ஏற்படும் செலவுகளுக்காக உறுப்பினர்களுக்கும் மற்றோருக்கும் வழங்குகிறோம். எஞ்சியிருக்கும் நிதி, சட்ட ஆதரவிற்கும் மாநாடுகளை நடத்தவும் பயன்படுத்தப்படுகிறது. <br /> எங்களது முயற்சிகளுக்கு நிதியளித்து ஆதரிக்க உங்களை ஊக்குவிக்க விரும்புகிறோம்.
    
    உங்களுடைய ஆதரவிற்கு முன்கூட்டியே நன்றி.

en: Libraries in use
ta: பயனிலுள்ள நிரலகங்கள்

en: License | Licenses
ta[0]: உரிமம்
ta[1]: உரிமங்கள்

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Month
ta: மாதம்

en: Next image
ta: அடுத்த படம்

[ctx: No selected language]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: No shortcut defined]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Open Command Bar
ta: கட்டளை பட்டையை திற

[ctx: Placeholder message]
en: Add a new word to your personal dictionary…
ta: தனிப்பயன் அகரமுதலியில் ஓர் புதிய சொல்லைச் சேர்…

[ctx: Placeholder message]
en: No shortcuts found
ta: எந்த சுருக்குவழியும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Previous image
ta: முந்தைய படம்

en: Report a Bug
ta: பிழையை தெரிவி

en: Report a bug
ta: பிழையைத் தெரிவிப்பது

en: Report bugs
ta: பிழைகளைத் தெரிவிப்பது

en: Rotate left
ta: இடதுபுறமாக திருப்பு

en: Rotate right
ta: வலதுபுறமாக திருப்பு

en: Save as
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: Send an email to %1
ta: %1 என்பவருக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Software can always be improved, and the KDE team is ready to do so. However, you - the user - must tell us when something does not work as expected or could be done better.
    
    KDE has a bug tracking system. Use the button below to file a bug, or use the program's About page to report a bug specific to this application.
    
    If you have a suggestion for improvement then you are welcome to use the bug tracking system to register your wish. Make sure you use the severity called "Wishlist".
ta: எந்த மென்பொருளும் மேம்படுத்தத் தக்கதே. கே.டீ.யீ. குழு அதனைச் செய்ய தயாராக உள்ளது. ஆயினும் பயனராகிய நீங்கள், எதிர்பார்த்தப்படி வேலை செய்யாதவை குறித்தும், இன்னும் சிறப்பாகச் செய்யக்கூடியவை குறித்தும் எங்களுக்கு தெரியப்படுத்த வேண்டும்.
    
    கே.டீ.யீ.க்கு, பிழைகளை கண்காணிக்கும் அமைப்பொன்று உள்ளது. கீழுள்ள பட்டனைக் கொண்டோ, குறிப்பிட்ட நிரலின் 'பற்றி' பக்கத்தையோ கொண்டு பிழையறிக்கைகளை பதிவுசெய்யலாம்.நீங்கள் விரும்பும் மாற்றங்களை பரிந்துரைக்கக் கூட பிழைகளை கண்காணிக்கும் அமைப்பினைப் பயன்படுத்தலாம். அப்படி தெரிவிக்கும்போது, "Wishlist" என்ற முக்கியத்துவத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Support us
ta: எங்களை ஆதரிப்பது

en: Translators
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Using %1 and built against %2
ta: %1 பயன்படுத்தி %2 கொண்டு தொகுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Visit %1's KDE Store page
ta: %1-இன் கே.டீ.யீ. களஞ்சியப் பக்கத்தை பாருங்கள்

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
ta: உள்ளிடு

en: Year
ta: ஆண்டு

en: You do not have to be a software developer to be a member of the KDE team. You can join the language teams that translate program interfaces. You can provide graphics, themes, sounds, and improved documentation. You decide!
ta: கே.டீ.யீ.யில் பங்களிக்க நீங்கள் நிரலாளராக இருக்கவேண்டிய அவசியம் இல்லை. செயலிகளை மொழிபெயர்க்கும் குழுக்களில் செரலாம். ஓவியங்களையும் தோற்றத்திட்டங்களையும் உருவாக்கலாம். கையேடுகளை எழுதலாம். முடிவு உங்களதே!

en: Zoom in
ta: பெரிதாக்கு

en: Zoom out
ta: சிறிதாக்கு
