kcmkwm - en to ta translation catalogue (105 entries)

en:  ms
ta:  மி.நொ.

en: &Center snap zone:
ta: &நடு பிடிப்புப்பகுதி:

en: &Click raises active window
ta: &செயலிலுள்ள சாளரத்தை கிளிக் செய்தல் அதை முன்கொணரும்

en: &Delay focus by:
ta: &குவியமளிப்பதற்கான தாமதம்:

en: &Double-click:
ta: &இரட்டை கிளிக்:

en: &Focus
ta: &குவியம்

en: &Left click:
ta: &இடது கிளிக்:

en: &Middle click:
ta: &நடு கிளிக்:

en: &Raise on hover, delayed by:
ta: &இவ்வளவு நேரம் சுட்டியை தக்கவைத்தால் முன்கொணர்:

en: &Right click:
ta: &வலது கிளிக்:

en: &Separate screen focus
ta: &திரையை பொறுத்த குவியம்

en: &Snap windows:
ta: சாளரங்களை &பிடித்திழு:

en: &Titlebar Actions
ta: &தலைப்புபட்டைக்கான செயல்கள்

en: &Window snap zone:
ta: &சாளர பிடிப்புப்பகுதி:

en: <em>Click to focus (mouse precedence):</em> Mostly the same as <em>Click to focus</em>. If an active window has to be chosen by the system (eg. because the currently active one was closed) the window under the mouse is the preferred candidate. Unusual, but possible variant of <em>Click to focus</em>.
ta: <em>கிளிக் செய்தால் குவியப்படுத்து (சுட்டி முன்னிலை):</em> பெரும்பாலும் <em>கிளிக் செய்தால் குவியப்படுத்து</em> போன்று செயல்படும். குவியத்தைப் பெற வேண்டிய சாளரத்தை சாளரநிரல் தேர்ந்தெடுக்கும் தேவை இருந்தால் (எ.கா. செயலிலுள்ள சாளரத்தை மூடியபின்) சுட்டிக்குறிக்கு அடியிலுள்ள சாளரம் தேரந்தெடுக்கப்படும்.

en: <em>Click to focus:</em> A window becomes active when you click into it. This behavior is common on other operating systems and likely what you want.
ta: <em>கிளிக் செய்தால் குவியப்படுத்து:</em> சாளரத்தில் கிளிக் செய்யும்போது அது குவியத்தைப் பெறும். மற்ற இயக்குதளங்களைப் பயன்படுத்திப் பழகியோர் இதை விரும்புவர்.

en: <em>Focus follows mouse:</em> Moving the mouse onto a window will activate it. Eg. windows randomly appearing under the mouse will not gain the focus. <em>Focus stealing prevention</em> takes place as usual. Think as <em>Click to focus</em> just without having to actually click.
ta: <em>குவியத்தை சுட்டி கட்டப்படுத்தும்:</em> சுட்டிக்குறியை ஓர் சாளரத்திற்குள் நகர்த்தினால், அச்சாளரம் குவியத்தைப் பெறும். மாறாக, சுட்டிக்குறிக்கு அடியில் புதிதாக தோன்றும் சாளரங்கள் குவியத்தைப் பெறாது. <em>குவியத்திருட்டு தடுப்பு</em> எப்போதும்போல நடைபெறும். <em>கிளிக் செய்தால் குவியப்படுத்து</em> கொள்கையைப் போல் செயல்படும், ஆனால் கிளிக் செய்ய மட்டும் அவசியமில்லை.

en: <em>Focus strictly under mouse:</em> The focus is always on the window under the mouse (in doubt nowhere) very much like the focus behavior in an unmanaged legacy X11 environment.<br/><strong>Warning:</strong> <em>Focus stealing prevention</em> and the <em>tabbox ('Alt+Tab')</em> contradict the activation policy and will not work. You very likely want to use <em>Focus follows mouse (mouse precedence)</em> instead!
ta: <em>குவியம் கட்டாயமாக சுட்டிக்கு அடியில்:</em> குவியம் கட்டாயமாக சுட்டிக்குறிக்கு அடியிலுள்ள சாளரத்தில் இருக்கும். நிர்வகிக்கப்படா பழையவகை X11 பணிமேடை இவ்வாறு நடந்துகொள்ளும்.<br/><strong>எச்சரிக்கை:</strong> <em>குவியத்திருட்டு தடுப்பு</em>ம் <em>'Alt+Tab'</em> கொண்டு சாளரங்களுக்கிடையே தாவுவதும் வேலை செய்யாது.  பெரும்பாலானோர் <em>குவியத்தை சுட்டி கட்டுப்படுத்தும் (சுட்டி முன்னிலை)</em> எனும் கொள்கையை இதைவிட விரும்புவர்!

en: <em>Focus under mouse:</em> The focus always remains on the window under the mouse.<br/><strong>Warning:</strong> <em>Focus stealing prevention</em> and the <em>tabbox ('Alt+Tab')</em> contradict the activation policy and will not work. You very likely want to use <em>Focus follows mouse (mouse precedence)</em> instead!
ta: <em>குவியம் சுட்டிக்குறிக்கு அடியில்:</em> குவியம் எப்பொழுதும் சுட்டிக்குறிக்கு அடியிலுள்ள சாளரத்தில் இருக்கும்.<br/><strong>எச்சரிக்கை:</strong> <em>குவியத்திருட்டு தடுப்பு</em>ம் <em>'Alt+Tab'</em> கொண்டு சாளரங்களுக்கிடையே தாவுவதும் வேலை செய்யாது. பெரும்பாலானோர் <em>குவியத்தை சுட்டி கட்டுப்படுத்தும் (சுட்டி முன்னிலை)</em> எனும் கொள்கையை இதைவிட விரும்புவர்!

en: Activate
ta: இயக்கும்

en: Activate and lower
ta: செயல்படுத்தி பின்னே அனுப்பு

en: Activate and pass click
ta: இயக்கி க்ளிக்கை அனுப்பும்

en: Activate and raise
ta: இயக்கி முன்கொணரும்

en: Activate and scroll
ta: முன்கொணர்ந்து உருளும்

en: Activate, pass click and raise on release
ta: இயக்கி, கிளிக்கை அனுப்பி, விடுவித்தவுடன் முன்கொணரும்

en: Activate, raise and move
ta: செயல்படுத்தி முன்கொணர்ந்து நகர்த்தும்

en: Activate, raise and pass click
ta: இயக்கி, முன்கொணர்ந்து, கிளிக்கை அனுப்பும்

en: Activate, raise and scroll
ta: செயல்படுத்தி முன்கொணர்ந்து உருளும்

en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

en: Adva&nced
ta: &மேம்பட்டவை

en: Allow apps to remember the positions of their own windows, if they support it
ta: ஆதரவளிக்கும் செயலிகளை, அவற்றின் சாளர இருப்பிடங்களை நினைவில் கொள்ள விடு

en: Behavior on <em>double</em> click into the titlebar.
ta: தலைப்புப்பட்டையில் <em>இரட்டைக்</em> க்ளிக் செய்யும் போது மேற்கொள்ளும் நடவடிக்கை

en: Bring window to current Virtual Desktop
ta: சாளரத்தை தற்போதைய பணிமேடைக்கு கொண்டுவா

en: Centered
ta: நடுவில்

en: Change opacity
ta: ஒளிபுகாமையை மாற்றும்

en: Click to focus (mouse precedence)
ta: குவியமளிக்க கிளிக் செய் (சுட்டிக்கு முன்னிலை)

en: Close
ta: மூடு

en: Decrease opacity
ta: ஒளிபுகாமையை குறைக்கும்

en: Do nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாது

en: Extreme
ta: மிக அதிகமானது

en: Focus &stealing prevention:
ta: குவிய திருட்டை தடுப்பது:

en: Focus follows mouse
ta: குவியம் சுட்டியை பின்பற்றும்

en: Focus follows mouse (mouse precedence)
ta: குவியம் சுட்டியை பின்பற்றும் (சுட்டிக்கு முன்னிலை)

en: Focus strictly under mouse
ta: சுட்டிக்கு கீழ் கண்டிப்பாக குவியம்

en: Focus under mouse
ta: சுட்டிக்கு கீழ் குவியம்

en: High
ta: உயர்வானது

en: Horizontally maximize
ta: கிடைமட்டமாக அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: In Top-Left Corner
ta: இடது-மேல் மூலையில்

en: Inactive
ta: செயலிலில்லாத்து

en: Inactive Inner Window Actions
ta: செயலிலில்லாத சாளரங்களின் உட்பகுதிக்கான செயல்கள்

en: Increase opacity
ta: ஒளிபுகாமையை கூட்டும்

en: Inner Window, Titlebar and Frame Actions
ta: சாளரத்தின் தலைப்புப்பட்டை, விளிம்பு, மற்றும் உட்பகுதிக்கான் செயல்கள்

en: Keep above/below
ta: மேலே/கீழே வைத்திருக்கும்

en: L&eft click:
ta: இ&டது கிளிக்:

en: Low
ta: குறைவானது

en: Lower
ta: பின்னனுப்பும்

en: Maximize
ta: அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Maximize Button Actions
ta: அதிகபட்ச பெரிதாக்கும் பட்டனுக்கான செயல்கள்

en: Maximize/restore
ta: அதிகபட்ச பெரிதாக்கும்/பழைய அளவை மீளமர்த்தும்

en: Maximized
ta: அதிகபட்ச பெரிதாக்கி

en: Medium
ta: நடுத்தரமானது

en: Middle &click:
ta: நடு &கிளிக்:

en: Middle c&lick:
ta: &நடு கிளிக்:

en: Minimal Overlapping
ta: ஒன்றன்மேல் ஒன்று இல்லாமல்

en: Minimize
ta: ஒதுக்கும்

en: Mo&difier key:
ta: &மாற்றிவிசை:

en: Mo&use wheel:
ta: சுட்டியி&ன் சக்கரம்:

en: Mo&vement
ta: &நகர்த்தல்

en: Mouse &wheel:
ta: &சுட்டியின் சக்கரம்:

en: Move
ta: நகர்த்து

en: Move to previous/next desktop
ta: முந்தைய/அடுத்த பணிமேடைக்கு நகர்த்தும்

en: Multiscreen behavior:
ta: பல்திரை நடத்தை:

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Only when overlapping
ta: ஒன்றன்மேல் இன்னொன்று இருக்கும்போது மட்டும்

en: Raise
ta: முன்கொணரும்

en: Raise/lower
ta: முன்கொணரும்/பின்னனுப்பும்

en: Raising windows:
ta: சாளரங்களை முன்கொணர்வது:

en: Random
ta: சமவாய்ப்பாக

en: Resize
ta: அளவை மாற்றும்

en: Right clic&k:
ta: வ&லது கிளிக்:

en: Screen &edge snap zone:
ta: &திரையோர பிடிப்புப்பகுதி:

en: Scroll
ta: உருளும்

en: Show on all desktops
ta: அனைத்து பணிமேடைகளிலும் காட்டு

en: Switch to that Virtual Desktop
ta: அப்பணிமேடைக்கு தாவு

en: This is mostly the same as <em>Focus follows mouse</em>. If an active window has to be chosen by the system (eg. because the currently active one was closed) the window under the mouse is the preferred candidate. Choose this, if you want a hover controlled focus.
ta: <em>குவியத்தை சுட்டி கட்டுப்படுத்தும் (சுட்டி முன்னிலை):</em> பெரும்பாலும் இது <em>குவியத்தை சுட்டி கட்டப்படுத்தும்</em> எனும் கொள்கையைப் போல் செயல்படும். குவியத்தைப் பெற வேண்டிய சாளரத்தை சாளரநிரல் தேர்ந்தெடுக்கும் தேவை இருந்தால் (எ.கா. செயலிலுள்ள சாளரத்தை மூடியபின்) சுட்டிக்குறிக்கு அடியிலுள்ள சாளரம் தேரந்தெடுக்கப்படும். சுட்டியை மேல்வைப்பதன்மூலம் குவியத்தை கட்டுப்படுத்த வேண்டுமெனில் இதைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: This is the delay after which the window that the mouse pointer is over will automatically come to the front.
ta: சுட்டிக்குறியை ஓர் சாளரத்தின் மீது இவ்வளவு நேரம் வைத்தால், அது முன்னே (மற்ற சாளரங்களுக்கு மேலே) கொண்டுவரப்படும்.

en: Titlebar A&ctions
ta: &தலைப்புபட்டைக்கான செயல்கள்

en: Titlebar Actions
ta: தலைப்புபட்டைக்கான செயல்கள்

en: Titlebar and Frame Actions
ta: தலைப்புப்பட்டை மற்றும் விளிம்புக்கான செயல்கள்

en: Toggle raise and lower
ta: முன்கொணர்வதை நிலைமாற்றும்

en: Under mouse
ta: சுட்டிக்கு கீழே

en: Vertically maximize
ta: நெடுக்காக அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Virtual Desktop behavior:
ta: மெய்நிகர் பணிமேடை குறித்த நடத்தை:

en: W&indow Actions
ta: &சாளர செயல்கள்

en: When activating a window on a different Virtual Desktop:
ta: இன்னொரு பணிமேடையிலுள்ள சாளரத்தை செயல்படுத்தும்போது:

en: When this option is enabled, a window in the background will automatically come to the front when the mouse pointer has been over it for some time.
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருக்கும்போது, இன்னொரு சாளரத்திற்கு பின் மறைந்துள்ள சாளரத்தின் மீது சுட்டிக்குறியை சிறிது நேரம் வைத்தால், அது மற்ற சாளரங்களுக்கு மேலே கொண்டு வரப்படும்.

en: When this option is enabled, focus operations are limited only to the active screen
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருந்தால், குவியம் எப்போதும் செயலிலுள்ள சாளரத்திலேயே இருக்கும்

en: When this option is enabled, the active window will be brought to the front when you click somewhere into the window contents. To change it for inactive windows, you need to change the settings in the Actions tab.
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருக்கும்போது, செயலிலுள்ள சாளரத்தில் கிளிக் செய்தல், அதை முன்னே (மற்ற சாளரங்களுக்கு மேலே) கொண்டு வரும். செயலிலில்லாத சாளரங்களுக்கும் இவ்வாறு அமைக்க, செயல்கள் கீற்றிலுள்ள அமைப்புகளை மாற்ற வேண்டும்.

en: When turned on, apps which are able to remember the positions of their windows are allowed to do so. This will override the window placement mode defined above.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், தன் சாளர இருப்பிடத்தை மீட்டமைக்கக்கூடிய செயலிகள், அவ்வாறு செய்யும். மேலுள்ள சாளர இருப்பிட அமைப்புகள், இப்படிப்பட்ட செயலிகளின் சாளரங்களை பாதிக்காது.

en: Window &activation policy:
ta: &சாளரங்களை செயல்படுத்தும் முறை:

en: Window &placement:
ta: சாளர &இருப்பிடம்:

en: Window Actio&ns
ta: &சாளர செயல்கள்

en: Window activation policy description
ta: சாளரங்களை செயல்படுத்தும் கொள்கையின் விவரணம்

en: With this option you can specify how and when windows will be focused.
ta: சாளரங்கள் குவியத்தைப் பெறும் முறையை இத்தேர்வு நிர்ணயிக்கும்.

[ctx: sassa asas]
en: Click to focus
ta: குவியமளிக்க கிளிக் செய்
