plasma-desktop - en to ta translation catalogue (92 entries)

[ctx: @action: button]
en: Delete %1
ta: %1 தனை நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Add New User…
ta: புதிய பயனரை சேர்…

[ctx: @action:button]
en: Choose File…
ta: கோப்பை தேர்ந்தெடு…

[ctx: @action:button]
en: Go Back
ta: பின்னே செல்

[ctx: @action:button]
en: Initials
ta: சுருக்கொப்பம்

[ctx: @action:button]
en: Placeholder Icon
ta: கொள்ளிட சின்னம்

[ctx: @action:button As in, 'add new user']
en: Add New…
ta: புதியவரை சேர்…

[ctx: @action:button Cancel creating new user]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @action:button Create a new user]
en: Create
ta: உருவாக்கு

[ctx: @info]
en: Failed to crop image: %1
ta: படத்தை வெட்ட முடியவில்லை: %1

[ctx: @info]
en: Fingerprints can be used in place of a password when unlocking the screen and providing administrator permissions to applications and command-line programs that request them.<nl/><nl/>Logging into the system with your fingerprint is not yet supported.
ta: திரைப்பூட்டைத் திறக்கும்போதும், செயலிகளுக்கு ரூட் உரிமை வழங்கும்போதும், கடவுச்சொல்லுக்கு பதிலாக கைரேகையைப் பயன்படுத்தலாம்.<nl/><nl/> கைரேகையின் மூலம் புதிய அமர்வைத் துவக்குவது இப்போதைக்கு ஆதரிக்கப்படாது.

[ctx: @info]
en: Now that you have changed your login password, consider changing the password on your default KWallet to match it.
ta: நுழைவுக் கடவுச்சொல்லை மாற்றியுள்ளதால், கேவால்லட்டின் இயல்பிருப்பு வால்லட்டின் கடவுச்சொல்லையும் அதேபோல மாற்ற நீங்கள் விரும்பலாம்.

[ctx: @info:status]
en: Finger enrolled
ta: விரல் பதிவு செய்யப்பட்டது

[ctx: @info:usagetip]
en: %1 is currently logged in, so their files cannot be deleted. Delete just the account instead?<nl/><nl/>This will make %1 unable to log in again, and they may experience strange behaviors until they log out.
ta: %1 தற்போது நுழைந்தள்ளார், அதனால் அவருடைய கோப்புகளை நீக்க முடியாது. கணக்கை மட்டும் நீக்கலாமா?<nl/><nl/>இப்படி செய்தால் %1 இனிமேல் நுழைய முடியாது, மேலும் அவருடைய தற்போதைய அமர்வு விசித்திரமாக செயல்படலாம்.

[ctx: @info:usagetip]
en: %1 is currently logged in. Deleting the account will make them unable to log in again, and they may experience strange behaviors until they log out.
ta: %1 தற்போது நுழைந்தள்ளார். அவருடைய கணக்கை நீக்கினால் இனிமேல் அவரால் நுழைய முடியாது, மேலும் அவருடைய தற்போதைய அமர்வு விசித்திரமாக செயல்படலாம்.

[ctx: @info:usagetip]
en: Press Space to edit the user profile
ta: கணக்கைத் திருத்துவதற்கு இடைவெளி விசையை அழுத்தவும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: User avatar placeholder icon
ta: பயனரின் சின்னத்திற்கான கொள்ளிடம்

[ctx: @option file type (mime type) for avif, bmp, gif, jp2, jpeg, jpg, pbm, pgm, png, ppm, tiff, wbmp, webp, xbm, xpm image file formats; do not translate *.avif, *.bmp, *.gif, *.jp2, *.jpeg, *.jpg, *.pbm, *.pgm, *.png, *.ppm, *.tiff, *.wbmp, *.webp, *.xbm, *.xpm]
en: Image files (All major file types) (*.avif *.bmp *.gif *.jp2 *.jpeg *.jpg *.pbm *.pgm *.png *.ppm *.tiff *.wbmp *.webp *.xbm *.xpm)
ta: படக் கோப்புகள் (வழக்கமான அனைத்தும்) (*.avif *.bmp *.gif *.jp2 *.jpeg *.jpg *.pbm *.pgm *.png *.ppm *.tiff *.wbmp *.webp *.xbm *.xpm)

[ctx: @title]
en: Change Avatar
ta: சின்னத்தை மாற்றுவது

[ctx: @title]
en: Choose a picture
ta: படத்தை தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @title:window]
en: Delete Logged-In User Without Deleting Files?
ta: கோப்புகளை நீக்காமல் தற்போதைய பயனர் கணக்கை நீக்கலாமா?

[ctx: @title:window]
en: Delete Logged-In User?
ta: தற்போதைய பயனர் கணக்கை நீக்கலாமா?

[ctx: @title:window]
en: Select Picture Area
ta: படத்தின் பகுதியைத் தேர்ந்தெடுப்பது

en: Account type:
ta: கணக்கின் வகை:

en: Add
ta: சேர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: An unknown error has occurred.
ta: தெரியாத சிக்கல் நேர்ந்துள்ளது.

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Cannot change the account type to Standard unless there is at least one other Administrator account on the system. Without one, authentication would become impossible or require the insecure use of the root password.
ta: இன்னொரு நிர்வாகி இல்லாததால் இக்கணக்கை சாதாரண கணக்காக மாற்ற முடியாது. எந்த நிர்வாகக் கணக்கும் இல்லையேல், நிர்வாகப் பணிகளுக்கு நேரடியாக ரூட்டின் கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருக்கும்; இது பாதுகாப்பற்றது.

en: Change Password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Change Wallet Password
ta: வால்லட்டின் கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Change Wallet Password?
ta: வால்லட்டின் கடவுச்சொல்லையும் மாற்ற வேண்டுமா?

en: Change avatar
ta: சின்னத்தை மாற்று

en: Configure Fingerprint Authentication…
ta: கைரேகை உறுதிப்பாட்டை அமை...

en: Configure Fingerprints
ta: கைரேகைகளை அமை

en: Confirm password
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்துங்கள்

en: Confirm password:
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்துங்கள்:

en: Could not get permission to save user %1
ta: %1 என்ற பயனரின் விவரங்களை சேமிக்க அனுமதி இல்லை

en: Create User
ta: பயனரை உருவாக்கு

en: Delete User…
ta: பயனரை நீக்கு…

en: Delete files
ta: கோப்புகளை நீக்கு

en: Delete fingerprint
ta: கைரேகையை நீக்கு

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Email address:
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி:

en: Failed to resize image: opening temp file failed
ta: படத்தின் அளவை மாற்ற முடியவில்லை: தற்காலிக கோப்பை திறத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to resize image: writing to temp file failed
ta: படத்தின் அளவை மாற்ற முடியவில்லை: தற்காலிக கோப்புக்கு எழுதுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Finger not centered on the reader. Try again.
ta: வருடியின் நடுவில் விரல் இல்லை. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Fingerprint enrollment has failed.
ta: கைரேகை பதிவு தோல்வியடைந்தது.

en: KWallet is a password manager that stores your passwords for wireless networks and other encrypted resources. It is locked with its own password which differs from your login password. If the two passwords match, it can be unlocked at login automatically so you don't have to enter the KWallet password yourself.
ta: கம்பியில்லா இணைப்புகள் போன்றவற்றின் கடவுச்சொற்களை சேமிக்கும் சேவை கேவால்லட் ஆகும். உங்கள் கணக்கின் கடவுச்சொல் அல்லாத தனிப்பட்ட கடவுச்சொல்லால் அது பாதுகாக்கப்பட்டிருக்கும். இரண்டு கடவுச்சொற்களும் ஒன்றாக இருந்தால, நீங்கள் நுழையும்போது கேவால்லட் தானாக திறக்கப்படும்; இல்லையேல், அதன் கடவுச்சொல்லை நீங்கள் கைமுறையாக உள்ளிட வேண்டியிருக்கலாம்.

en: Keep files
ta: கோப்புகளை வைத்திரு

en: Leave Unchanged
ta: மாற்றாமல் விடு

en: Name:
ta: உண்மையான பெயர்:

en: No fingerprint device found.
ta: கைரேகைக்கான சாதனம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: No fingerprints added
ta: எந்த கைரேகையும் சேர்க்கப்படவில்லை

en: Other Accounts
ta: மற்ற கணக்குகள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Passwords must match
ta: கடவுச்சொற்கள் ஒன்றாயிருக்க வேண்டும்

en: Pick a finger to enroll
ta: பதிவிட வேண்டிய விரலை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Please repeatedly press your left index finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது ஆள்காட்டிவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your left little finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது சிறுவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your left middle finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது நடுவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your left ring finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது மோதிரவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your left thumb on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது பெருவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your right index finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது ஆள்காட்டிவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your right little finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது சிறுவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your right middle finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது நடுவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your right ring finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது மோதிரவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly press your right thumb on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது பெருவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப அழுத்தவும்.

en: Please repeatedly swipe your left index finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது ஆள்காட்டிவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your left little finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது சிறுவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your left middle finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது நடுவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your left ring finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது மோதிரவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your left thumb on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் இடது பெருவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your right index finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது ஆள்காட்டிவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your right little finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது சிறுவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your right middle finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது நடுவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your right ring finger on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது மோதிரவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Please repeatedly swipe your right thumb on the fingerprint sensor.
ta: உங்கள் வலது பெருவிரலை கைரேகை உணரியின்மீது திரும்பத்திரும்ப தேய்க்கவும்.

en: Re-enroll finger
ta: விரலை மறுபதிவு செய்

en: Remove your finger from the reader, and try again.
ta: வருடியிலிருந்து உங்கள் விரலை எடுத்து, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Retry scanning your finger.
ta: விரலை மறுபடியும் வைக்கவும்.

en: Set Password
ta: கடவுச்சொல்லை அமை

en: Standard
ta: சாதாரணமானது

en: Swipe too short. Try again.
ta: மிக சீக்கிரமாக விரலை எடுத்துவிட்டீர்கள். மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: The device was disconnected.
ta: சாதனம் கழற்றப்பட்டது.

en: There is no space left for this device, delete other fingerprints to continue.
ta: இச்சாதனத்தில் சேமிப்பக இடம் இல்லை. தொடர, வேறு கைரேகைகளை நீக்குங்கள்.

en: There was an error while saving changes
ta: மாற்றங்களை சேமிக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது

en: Username:
ta: கணக்குப்பெயர்:

en: Users
ta: பயனர்கள்

en: What is KWallet?
ta: கேவால்லட் என்றால் என்ன?

en: Your Account
ta: உங்கள் கணக்கு
