powerdevil - en to ta translation catalogue (141 entries)

[ctx: @accessible:name:button]
en: Choose run conditions for command or script
ta: சிறுநிரல் இயங்குவதற்கான நிபந்தனைகளைத் அமைக்க விடும்

[ctx: @accessible:name:combobox]
en: Action performed at critical battery level
ta: மின்கலம் நெருக்கடியாயுள்ளபோது செய்யவேண்டியது

[ctx: @accessible:name:combobox]
en: Action to perform when the laptop lid is closed
ta: மடிக்கணினியின் மூடியை மூடும்போது செய்யவேண்டியது

[ctx: @accessible:name:combobox]
en: Action to perform when the power button is pressed
ta: ஆற்றல் பட்டன் அழுத்தப்படும்போது செய்யவேண்டியது

[ctx: @accessible:name:combobox]
en: Action to perform when the system is idle
ta: கணினியை குறிப்பிட்ட இடைவெளிக்கு பயன்படுத்தாதபோது செய்யவேண்டியது

[ctx: @accessible:name:combobox]
en: When sleeping, enter this power-save mode
ta: கணினி உறக்கத்திற்கு இந்த பயன்முறையைப் பயன்படுத்து

[ctx: @accessible:name:combobox Power Save, Balanced or Performance profile - same options as in the Battery applet]
en: Switch to power profile
ta: ஆற்றல் பயன்முறைக்கு மாறு

[ctx: @accessible:name:spinbox]
en: Critical battery level
ta: மின்கலம் நெருக்கடியாயுள்ளதாய் கருதப்படும் நிலை

[ctx: @accessible:name:spinbox]
en: Duration of inactivity before the command or script runs
ta: எவ்வளவு நேரம் ஒன்றும் செய்யாமல் இருந்தால் சிறுநிரலை இயக்க வேண்டும்

[ctx: @accessible:name:spinbox]
en: Low battery level
ta: மின்கலம் குறைவாயுள்ளதாய் கருதப்படும் நிலை

[ctx: @accessible:name:spinbox]
en: Low battery level for peripheral devices
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ள சாதனங்களுக்கான குறைவான மின்கல நிலை

[ctx: @accessible:name:textfield]
en: Command or script when inactive
ta: செயலிலில்லாதபோது சிறுநிரலோ கட்டளையோ

[ctx: @action:button]
en: Advanced Power &Settings…
ta: மேம்பட்ட &ஆற்றல் அமைப்புகள்…

[ctx: @action:button opens file picker]
en: Choose script file
ta: சிறுநிரல் கோப்பைத் தேர்ந்தெடு

[ctx: @action:button opens file picker]
en: Choose…
ta: தேர்ந்தெடு…

[ctx: @info]
en: Regularly charging the battery close to 100%, or fully discharging it, may accelerate deterioration of battery health. By limiting the maximum battery charge, you can help extend the battery lifespan.
ta: நீண்ட காலத்திற்கு மின்கலத்தை 100%-த்தில் வைப்பது, அதனை சேதப்படுத்தலாம். மின்கலத்தின் அதிகப்படி ஆற்றலை வரம்புப்படுத்துவதன் மூலம், அதன் ஆயுளை நீங்கள் நீட்டிக்கலாம்.

[ctx: @info:placeholder]
en: Enter command or script file
ta: கட்டளையையோ சிறுநிரலுக்கான பாதையையோ உள்ளிடவும்

[ctx: @info:status]
en: Disabling automatic suspend will result in higher energy consumption.
ta: தானியக்க உறக்கத்தை முடக்குவது ஆற்றல் பயன்பாட்டை அதிகரிக்கலாம்.

[ctx: @info:status]
en: The action you had previously configured for reaching the critical battery level is now unsupported on your system. Please select a different one.
ta: நெருக்கடியான மின்கல நிலைக்கு நீங்கள் முன்பு அமைத்திருந்த செயல், தற்போது உங்கள் கணினியால் அதரிக்கப்படாத‍து. வேறொன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @info:status]
en: The action you had previously configured for when the lid is closed is now unsupported on your system. Please select a different one.
ta: மடிக்கணினியின் மூடியை மூடும்போது செய்யவேண்டியதாக நீங்கள் முன்பு அமைத்திருந்த செயல், தற்போது உங்கள் கணினியால் அதரிக்கப்படாத‍து. வேறொன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @info:status]
en: The action you had previously configured for when the power button is pressed is now unsupported on your system. Please select a different one.
ta: ஆற்றல் பட்டனை அழுத்தும்போது செய்யவேண்டியதாக நீங்கள் முன்பு அமைத்திருந்த செயல், தற்போது உங்கள் கணினியால் அதரிக்கப்படாத‍து. வேறொன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @info:status]
en: The action you had previously configured to happen when inactive is now unsupported on your system. Please select a different one.
ta: மடிக்கணினி பயனிலில்லாதபோது செய்யவேண்டியதாக நீங்கள் முன்பு அமைத்திருந்த செயல், தற்போது உங்கள் கணினியால் அதரிக்கப்படாத‍து. வேறொன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @info:status]
en: The screen will not be dimmed because it is configured to turn off sooner.
ta: மங்கச்செய்யும் நேரத்தைவிட முடக்கும் நேரம் குறைவாக உள்ளதால் திரை மங்காது.

[ctx: @info:status]
en: The sleep mode you had previously configured is now unsupported on your system. Please select a different one.
ta: நீங்கள் முன்பு அமைத்திருந்த உறக்க முறை, தற்போது உங்கள் கணினியால் அதரிக்கப்படாத‍து. வேறொன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @info:status]
en: You might have to disconnect and re-connect the power source to start charging the battery again.
ta: மின்கலத்தில் மறுபடியும் மின்னேறுமாறு செய்ய, மின்னூற்றை கழற்றி திரும்ப மாட்ட வேண்டியிருக்கலாம்.

[ctx: @info:status A long duration until suspend/shutdown]
en: A long duration will result in higher energy consumption.
ta: இந்த இடைவெளி அதிகமாக இருந்தால், அதிக ஆற்றல் வீணாகும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: The battery charge for peripheral devices will be considered low when it reaches this level.
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ள சாதனங்களின் மின்கல ஆற்றல் இந்த அளவுக்கு கீழ் இருந்தால் குறைவாயுள்ளதாக கருதப்படும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: The battery charge will be considered critical when it drops to this level. After a brief warning, the system will automatically suspend or shut down, according to the configured critical battery level action.
ta: இதற்கு கீழ் மின்கலத்தின் ஆற்றல் குறையும்போது நெருக்கடியாக கருதப்படும். எச்சரித்தபின், ஆற்றல் அமைப்புகளுக்கேற்ப கணினி தானாக உறங்கும் அல்லது நிற்கும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: The battery charge will be considered low when it drops to this level. Settings for low battery will be used instead of regular battery settings.
ta: இதற்கு கீழ் மின்கல ஆற்றல் குறையும்போது அது குறைவாயுள்ளதாய் கருதப்படும். சாதாரண மின்கல அமைப்புகளுக்கு பதிலாக, குறைவான நிலைக்கான அமைப்புகள் பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: @label:button]
en: Related pages:
ta: தொடர்புடைய பக்கங்கள்

[ctx: @label:button]
en: Run command or script:
ta: சிறுநிரலையோ செயலியையோ இயக்கு:

[ctx: @label:checkbox]
en: &Battery protection:
ta: &மின்கல பாதுகாப்பு:

[ctx: @label:checkbox]
en: &Media playback:
ta: &ஊடக இயக்கம்:

[ctx: @label:combobox After X minutes]
en: &Turn off screen:
ta: திரையை மு&டக்கு:

[ctx: @label:combobox Dim screen after X minutes]
en: Di&m automatically:
ta: தானாக &மங்கசெய்:

[ctx: @label:combobox Power Save, Balanced or Performance profile - same options as in the Battery applet]
en: Switch to po&wer profile:
ta: &ஆற்றல் பயன்முறைக்கு மாறு:

[ctx: @label:combobox Power action such as sleep/hibernate that will be executed when the critical battery level is reached]
en: A&t critical level:
ta: நெ&ருக்கடியான நிலையில்:

[ctx: @label:combobox Sleep mode selection - suspend to memory, disk or both]
en: When sleeping, enter:
ta: உறங்கும்போது இதை செய்:

[ctx: @label:combobox Suspend action such as sleep/hibernate to perform when the power button is pressed]
en: When &power button pressed:
ta: &ஆற்றல் பட்டன் அழுத்தப்படும்போது:

[ctx: @label:combobox Suspend action such as sleep/hibernate to perform when the power button is pressed]
en: When laptop &lid closed:
ta: &மடிக்கணினியின் மூடி மூடப்படும்போது:

[ctx: @label:combobox Suspend action such as sleep/hibernate to perform when the system is idle]
en: When &inactive:
ta: &பயனிலில்லாதபோது:

[ctx: @label:slider Brightness level]
en: Change key&board brightness:
ta: &விசைப்பலகையின் பிரகாசத்தை மாற்று:

[ctx: @label:slider Brightness level]
en: Change scr&een brightness:
ta: &திரையின் பிரகாசத்தை மாற்று:

[ctx: @label:spinbox After X minutes]
en: Run command or script after:
ta: இதற்கு விருப்ப சிறுநிரலை இயக்குவது:

[ctx: @label:spinbox After X minutes]
en: Turn off screen after:
ta: இதற்கு பின் திரையை மு&டக்கு:

[ctx: @label:spinbox After X minutes]
en: When locked, turn off screen after:
ta: பூட்டப்பட்டிருக்கும்போது திரையை இதற்கு பின் முடக்கு:

[ctx: @label:spinbox Battery will start charging again when this charge percentage is reached, after having hit the stop-charging threshold earlier]
en: Start charging once &below:
ta: இ&தற்கு கீழ் மட்டும் மின்னேறுவதை துவக்கு:

[ctx: @label:spinbox Battery will stop charging when this charge percentage is reached]
en: &Stop charging at:
ta: &மின்னேறுவதை இந்நிலையில் நிறுத்து:

[ctx: @label:spinbox Critical battery level percentage for the main power supply battery]
en: Cr&itical level:
ta: &நெருக்கடியான நிலை:

[ctx: @label:spinbox Dim screen after X minutes]
en: Di&m automatically after:
ta: இதற்கு பின் தானாக &மங்கசெய்:

[ctx: @label:spinbox Low battery level percentage for peripheral devices]
en: Low level for peripheral d&evices:
ta: &இணைக்கப்பட்ட சாதனங்களுக்கான குறைவான நிலை:

[ctx: @label:spinbox Low battery level percentage for the main power supply battery]
en: &Low level:
ta: &குறைவான நிலை:

[ctx: @label:textbox accessible]
en: Enter command or choose script file
ta: கட்டளையையோ சிறுநிரலுக்கான பாதையையோ உள்ளிடவும்

[ctx: @label:textfield Command or script to run]
en: When i&nactive:
ta: &பயனிலில்லாதபோது:

[ctx: @label:textfield Command or script to run for power state (On AC Power, On Battery, ...)]
en: When e&ntering "%1" state:
ta: "%1" &நிலையில் நுழையம்போது:

[ctx: @label:textfield Command or script to run for power state (On AC Power, On Battery, ...)]
en: When e&xiting "%1" state:
ta: "%1" நி&லையிலிருந்து வெளியேறும்போது:

[ctx: @label:textfield for power state (On AC Power, On Battery, ...)]
en: Command or script when entering "%1" state
ta: "%1" நிலையில் நுழையும்போது இயக்க வேண்டிய கட்டளையோ சிறுநிரலோ

[ctx: @label:textfield for power state (On AC Power, On Battery, ...)]
en: Command or script when exiting "%1" state
ta: "%1" நிலையிலிருந்து வெளியேறும்போது இயக்க வேண்டிய கட்டளையோ சிறுநிரலோ

[ctx: @option:combobox]
en: %1 minute | %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடம்

[ctx: @option:combobox]
en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடி

[ctx: @option:combobox]
en: After %1 minute | After %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடத்திற்கு பின்
ta[1]: %1 நிமிடத்திற்கு பின்

[ctx: @option:combobox]
en: After %1 second | After %1 seconds
ta[0]: %1 நொடிக்கு பின்
ta[1]: %1 நொடிக்கு பின்

[ctx: @option:combobox]
en: Run after %1 minute | Run after %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடத்திற்கு பின்
ta[1]: %1 நிமிடத்திற்கு பின்

[ctx: @option:combobox]
en: Run after %1 second | Run after %1 seconds
ta[0]: %1 நொடிக்கு பின்
ta[1]: %1 நொடிக்கு பின்

[ctx: @option:combobox Choose a custom value outside the list of preset values]
en: Custom…
ta: விருப்பமானது…

[ctx: @option:combobox Choose a custom value outside the list of preset values (caution: watch for string length)]
en: Custom…
ta: விருப்பமானது…

[ctx: @option:combobox Dim screen automatically]
en: Never
ta: வேண்டாம்

[ctx: @option:combobox Power profile]
en: Balanced
ta: சமநிலை

[ctx: @option:combobox Power profile]
en: Performance
ta: அதிவேகம்

[ctx: @option:combobox Power profile]
en: Power Save
ta: ஆற்றல் சேமிப்பு

[ctx: @option:combobox Turn off screen (caution: watch for string length)]
en: %1 minute | %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடம்

[ctx: @option:combobox Turn off screen (caution: watch for string length)]
en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடி

[ctx: @option:combobox Turn off screen (caution: watch for string length)]
en: Never
ta: வேண்டாம்

[ctx: @option:combobox Turn off screen (caution: watch for string length)]
en: When locked: %1 minute | When locked: %1 minutes
ta[0]: பூட்டப்பட்டிருக்கும்போது: %1 நிமிடம்
ta[1]: பூட்டப்பட்டிருக்கும்போது: %1 நிமிடம்

[ctx: @option:combobox Turn off screen (caution: watch for string length)]
en: When locked: %1 second | When locked: %1 seconds
ta[0]: பூட்டப்பட்டிருக்கும்போது: %1 நொடி
ta[1]: பூட்டப்பட்டிருக்கும்போது: %1 நொடி

[ctx: @option:combobox Turn off screen (caution: watch for string length)]
en: When locked: Immediately
ta: பூட்டப்பட்டிருக்கும்போது: உடனே

[ctx: @option:combobox Turn off screen after X minutes regardless of lock screen (caution: watch for string length)]
en: When locked and unlocked
ta: பூட்டுநிலையை பொருட்படுத்தாதே

[ctx: @text:action:menu Command or script to run]
en: When inactive
ta: பயனிலில்லாதபோது

[ctx: @text:action:menu Command or script to run for power state (On AC Power, On Battery, ...)]
en: When entering "%1" state
ta: "%1" நிலையில் நுழையம்போது

[ctx: @text:action:menu Command or script to run for power state (On AC Power, On Battery, ...)]
en: When exiting "%1" state
ta: "%1" நிலையிலிருந்து வெளியேறும்போது

[ctx: @text:button Determine what will trigger a command or script to run in this power state]
en: Choose run conditions
ta: இயக்க நிபந்தனைகளை அமை

[ctx: @text:button Name of KCM]
en: Activities
ta: செயல்பாடுகள்

[ctx: @text:button Name of KCM]
en: Desktop Session
ta: பணிமேடை அமர்வு

[ctx: @text:button Name of KCM]
en: Screen Locking
ta: திரையை பூட்டவது

[ctx: @text:button Name of KCM, plus Power Management notification category]
en: Notifications: Power Management
ta: அறிவிப்புகள்: ஆற்றல் மேலாண்மை

[ctx: @text:button Name of KCM, plus Power Management shortcut category]
en: Shortcuts: Power Management
ta: சுருக்குவழிகள்: ஆற்றல் மேலாண்மை

[ctx: @text:checkbox]
en: Limit the maximum battery charge
ta: மின்கலத்தின் அதிகப்படி ஆற்றலளவை வரம்புப்படுத்து

[ctx: @text:checkbox]
en: Pause media players when suspending
ta: கணினி உறங்குவதற்கு முன் ஊடக இயக்கிகளை இடைநிறுத்து

[ctx: @text:checkbox Trigger laptop lid action even when an external monitor is connected]
en: Even when an external monitor is connected
ta: வெளி காட்சிக் கருவி இணைக்கப்பட்டிருக்கும்போதும்

[ctx: @text:placeholdermessage]
en: Power Management settings could not be loaded
ta: ஆற்றல் மேலாண்மை அமைப்புகளை ஏற்ற முடியவில்லை

[ctx: @text:radiobutton Unit of the time input field]
en: days
ta: நாட்கள்

[ctx: @text:radiobutton Unit of the time input field]
en: hours
ta: மணிநேரம்

[ctx: @text:radiobutton Unit of the time input field]
en: milliseconds
ta: மில்லிநொடி

[ctx: @text:radiobutton Unit of the time input field]
en: minutes
ta: நிமிடம்

[ctx: @text:radiobutton Unit of the time input field]
en: months
ta: மாதங்கள்

[ctx: @text:radiobutton Unit of the time input field]
en: seconds
ta: நொடி

[ctx: @text:radiobutton Unit of the time input field]
en: weeks
ta: வாரங்கள்

[ctx: @text:radiobutton Unit of the time input field]
en: years
ta: ஆண்டுகள்

[ctx: @title]
en: Advanced Power Settings
ta: மேம்பட்ட ஆற்றல் அமைப்புகள்

[ctx: @title:group]
en: Battery Levels
ta: மின்கல நிலைகள்

[ctx: @title:group]
en: Charge Limit
ta: மின்னேற்ற வரம்பு

[ctx: @title:group]
en: Display and Brightness
ta: திரையும் பிரகாசமும்

[ctx: @title:group]
en: Other Settings
ta: மற்ற அமைப்புகள்

[ctx: @title:group]
en: Suspend Session
ta: அமர்வை உறங்கசெய்

[ctx: @title:group Miscellaneous power management settings that didn't fit elsewhere]
en: Other Settings
ta: மற்ற அமைப்புகள்

[ctx: @title:window]
en: Choose script file
ta: சிறுநிரல் கோப்பைத் தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @title:window]
en: Custom Duration
ta: தனிப்பயன் நேரம்

en: Do nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாதே

en: Hibernate
ta: ஆழுறங்கு

en: Hybrid sleep
ta: கலப்பு உறக்கம்

en: Leave unchanged
ta: மாற்றாமல் விடு

en: Lock screen
ta: திரையை பூட்டு

en: On AC Power
ta: மின்னூற்றின் ஆற்றலில் இயங்கும்போது

en: On Battery
ta: மின்கல ஆற்றலில் இயங்கும்போது

en: On Low Battery
ta: மின்கல ஆற்றல் குறைவாயுள்ளபோது

en: Open "Activities" settings page
ta: "செயல்பாடுகள்" அமைப்புகளுக்கான பக்கத்தைத் திறக்கும்

en: Open "Desktop Session" settings page
ta: "பணிமேடை அமர்வு" அமைப்புகளுக்கான பக்கத்தைத் திறக்கும்

en: Open "Notifications" settings page, "Power Management" section
ta: "அறிவிப்புகள்" அமைப்புகளுக்கான பக்கத்தில், "ஆற்றல் மேலாண்மை" பக்கத்தைத் திறக்கும்

en: Open "Screen Locking" settings page
ta: "திரையை பூட்டுவது" எனும் அமைப்புப்பக்கத்தைத் திறக்கும்

en: Open "Shortcuts" settings page, "Power Management" section
ta: "சுருக்குவழிகள்" அமைப்புகளுக்கான பக்கத்தில், "ஆற்றல் மேலாண்மை" பகுதியைத் திறக்கும்

en: Perform laptop lid action even when an external monitor is connected
ta: வெளி காட்சிக் கருவி இணைக்கப்பட்டிருக்கும்போதும் மடிக்கணினியின் மூடி மூடப்பட்டால் செய்யவேண்டிய செயலை செய்

[ctx: Power down the computer]
en: Shut down
ta: கணினியை நிறுத்து

en: Show logout screen
ta: வெளியேற்ற திரையை காட்டு

en: Standby, then hibernate
ta: உறங்கி ஆழுறங்கு

[ctx: Subtitle description for 'Hybrid sleep' sleep option]
en: Save session to both memory and disk
ta: அமர்வை நினைவுக்கும் வட்டுக்கும் சேமிக்கும்

[ctx: Subtitle description for 'Standby' sleep option]
en: Save session to memory
ta: நினைவுக்கு அமர்வை சேமிக்கும்

[ctx: Subtitle description for 'Standby, then hibernate' sleep option]
en: Switch to hibernation after a period of inactivity
ta: உறங்கி, கொஞ்சம் நேரம் கழித்து ஆழுறங்கும்

[ctx: Subtitle description for 'Standby, then hibernate' sleep option]
en: Switch to hibernation when battery runs low
ta: மின்கல ஆற்றல் குறைவாயானால் எழுந்து ஆழுறங்கும்

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
ta: உறங்கு

[ctx: Suspend to RAM]
en: Standby
ta: உறங்கு

en: The Power Management Service appears not to be running.
ta: ஆற்றல் மேலாண்மைக்கான பின்னணி சேவை இயங்குவது போல் தெரியவில்லை.

[ctx: The unit of the time input field]
en: day | days
ta[0]: நாள்
ta[1]: நாட்கள்

[ctx: The unit of the time input field]
en: hour | hours
ta[0]: மணிநேரம்
ta[1]: மணிநேரம்

[ctx: The unit of the time input field]
en: millisecond | milliseconds
ta[0]: மில்லிநொடி
ta[1]: மில்லிநொடி

[ctx: The unit of the time input field]
en: minute | minutes
ta[0]: நிமிடம்
ta[1]: நிமிடம்

[ctx: The unit of the time input field]
en: month | months
ta[0]: மாதம்
ta[1]: மாதங்கள்

[ctx: The unit of the time input field]
en: second | seconds
ta[0]: நொடி
ta[1]: நொடி

[ctx: The unit of the time input field]
en: week | weeks
ta[0]: வாரம்
ta[1]: வாரங்கள்

[ctx: The unit of the time input field]
en: year | years
ta[0]: ஆண்டு
ta[1]: ஆண்டுகள்

en: Toggle screen on/off
ta: திரையை அணை/இயக்கு

en: Turn off screen
ta: திரையை அணை
