kscreen - en to ta translation catalogue (99 entries)

en: &Keep
ta: &வைத்திரு

en: &Revert
ta: &மீட்டமை

en: 90° Clockwise
ta: 90° வலச்சுற்று

en: 90° Counterclockwise
ta: 90° இடச்சுற்று

[ctx: @action:button]
en: Calibrate HDR Brightness…
ta: HDR பிரகாசத்தை அளதிருத்து…

[ctx: @action:button]
en: Select ICC profile…
ta: ICC பயன்முறையைத் தேர்ந்தெடு…

[ctx: @action:button Briefly show the display name in a popup label on each screen]
en: Identify Screens
ta: திரைகளை அடையாளங்காட்டு

[ctx: @action:button Edit the arrangement of display outputs]
en: Edit Arrangement
ta: தளவமைப்பை திருத்து

[ctx: @action:button Shrink the height of a view]
en: Collapse
ta: சுருக்கு

[ctx: @info]
en: All displays are disabled. Enable at least one.
ta: அனைத்து திரைகளும் முடக்கப்பட்டுள்ளன. ஒன்றையாவது இயக்குங்கள்.

[ctx: @info]
en: Determines how much padding is put around the image sent to the display to compensate for part of the content being cut off around the edges.<nl/><nl/>This is sometimes needed when using a TV as a screen.
ta: திரைக்கு அனுப்பப்படும் படத்தின் ஓரத்தில் எவ்வளவு காலியிடத்தை சேர்க்க வேண்டுமென்பதை இது அமைக்கும்.<nl/><nl/>தொலைக்காட்சியை கணினித்திரையாகப் பயன்படுத்தம்போது இது தேவைப்படலாம்.

[ctx: @info]
en: Determines whether the range of possible color values needs to be limited for the display. This should only be changed if the colors on the screen look washed out.
ta: காட்சிக்கருவிக்கு அனுப்ப‍ப்படும் நிறங்களின் வீச்சு வரம்புப்படுத்தப்பட வேண்டுமா என்பதைத் தீர்மானிக்கும். திரையில் காட்டப்படும் நிறங்கள் மங்கலாக தெரிந்தால் மட்டுமே இதை மாற்ற வேண்டும்.

[ctx: @info]
en: Gaps between displays are not supported. Make sure all displays are touching.
ta: திரைகளுக்கிடையே காலியிடம் இருக்கக்கூடாது. திரைகளை ஒன்றுடன் ஒன்று ஒட்டியவாறு வைக்கவும்.

[ctx: @info]
en: This determines which screen your main desktop appears on, along with any Plasma Panels in it. Some older games also use this setting to decide which screen to appear on.<nl/><nl/>It has no effect on what screen notifications or other windows appear on.
ta: உங்கள் முதன்மையான பணிமேடையும் அதிலுள்ள பலகையும் எத்திரையில் காட்டப்படும் என்பதை இத்தேர்வு தீர்மானிக்கும். சில பழைய செயலிகள், எத்திரையில் தோன்ற வேண்டுமென்பதை முடிவு செய்ய இத்தேர்வை பயன்படுத்தலாம்.<nl/><nl/> அறிவிப்புகளோ பிற சாளரங்களோ எத்திரையில் காட்டப்படும் என்பதை இத்தேர்வு பாதிக்காது.

[ctx: @info]
en: “%1” is the only refresh rate supported by this display at the current resolution.
ta: இத்திரை, தற்போதைய பகுதிறனில் "%1" எனும் புதுப்பிப்புவிகித‍த்தை மட்டுமே ஆதரிக்கும்.

[ctx: @info]
en: “%1” is the only refresh rate supported by this display.
ta: இத்திரை, "%1" புதுப்பிப்புவிகித‍த்தை மட்டுமே ஆதரிக்கும்.

[ctx: @info]
en: “%1” is the only resolution supported by this display.
ta: இத்திரை, "%1" எனும் பகுதிறனளவை மட்டுமே ஆதரிக்கும்.

[ctx: @info accessible description of slider value]
en: in percent of regular scale
ta: இயல்பான அளவின் சதவீதமாக

[ctx: @info:placeholder]
en: Enter ICC profile path…
ta: ICC பயன்முறைக்கான பாதையை உள்ளிடவும்…

[ctx: @info:tooltip]
en: DDC/CI is a feature supported by many monitors. Plasma can use it to adjust screen brightness with desktop controls, as if using the monitor's own hardware buttons and OSD menu.
ta: DDC/CI தனை பல நிறுவனங்களின் திரைகள் ஆதரிக்கின்றன. இது ஆதரிக்கப்பட்டால், பிளாஸ்மா மூலமாகவே திரையின் பிரகாசத்தை கட்டுப்படுத்தலாம் (திரையில் உள்ள பட்டன்களை அழுத்துவது போலே இது செயல்படும்).

[ctx: @info:tooltip]
en: EDR allows viewing HDR content on SDR displays by dynamically adjusting the backlight.<nl/><nl/>Note that this increases battery usage while viewing HDR content.
ta: HDR படங்களை SDR திரைகளில் காண EDR உதவும். திரையின் பிரகாசத்தை படத்திற்கேற்ப இது மாற்றும்.<nl/><nl/>HDR படங்களைக் காணும்போது மின்கல பயன்பாட்டை இது அதிகமாக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: HDR allows compatible applications to show brighter and more vivid colors.
ta: ஆதரிக்கும் செயலிகள் பொலிவான நிறங்களைக் காட்ட HDR உதவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: ICC profiles aren’t compatible with HDR yet.
ta: ICC பயன்முறைகள் தற்போது HDR-உடன் வேலை செய்யாது.

[ctx: @info:tooltip]
en: Increases the intensity of sRGB content on the screen.
ta: திரையில் காட்டப்படும் sRGB படங்களின் செறிவைக் கூட்டும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Limits the color resolution of the image that is sent to the display. This does not affect screenshots or recordings.<nl/><nl/>Because the display is currently connected through a dock, automatic color resolution has been temporarily reduced to 8 bits to avoid common dock issues.<nl/><nl/>Due to graphics driver limitations, the actually used resolution cannot be known.
ta: திரைக்கு அனுப்பப்படும் படத்தின் நிறப்பகுதிறனை இது குறைக்கும். ஆனால், இது திரைப்பிடிப்புகளையோ திரைப்பதிவுகளையோ பாதிக்காது.<nl/><nl/>திரை dock மூலம் இணைக்கப்பட்டுள்ளதால் நிறப்பகுதிறன் தானாக 8 பிட்டுகளாக குறைக்கப்பட்டுள்ளது. இது பல சிக்கல்களை தவிர்க்கும்.<nl/><nl/>வரைகலை சாதனநிரல்களின் குறைபாடுகளால் தற்போதைய பகுதிறனை தெரிந்துகொள்ள முடியாது.

[ctx: @info:tooltip]
en: Limits the color resolution of the image that is sent to the display. This does not affect screenshots or recordings.<nl/><nl/>Limiting color resolution can be useful to work around display or graphics driver issues.<nl/><nl/>Due to graphics driver limitations, the actually used resolution cannot be known.
ta: திரைக்கு அனுப்பப்படும் படத்தின் நிறப்பகுதிறனை இது குறைக்கும். ஆனால், இது திரைப்பிடிப்புகளையோ திரைப்பதிவுகளையோ பாதிக்காது.<nl/><nl/>சாதனநிரல் சிக்கல்களை தவிர்க்க இது உதவலாம்.<nl/><nl/>வரைகலை சாதனநிரல்களின் குறைபாடுகளால் தற்போதைய பகுதிறனை தெரிந்துகொள்ள முடியாது.

[ctx: @info:tooltip]
en: Preferring color accuracy limits potentially inaccurate offloading of color operations to the display driver and increases the maximum color resolution.<nl/><nl/>Note that this setting can have a large impact on performance.
ta: துல்லியத்தை விரும்புவது, நிறச்செயல்பாடுகளை வரைகலை சாதனநிரலின் மூலம் செய்வதைத் தவிர்த்து நிறங்களின் பகுதிறனை அதிகரிக்கும்.<nl/><nl/>வரைவதின் வேகத்தின் மீது இது பெரிய தாக்கத்தை உண்டாக்கலாம்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Preferring efficiency simplifies the ICC profile to matrix+shaper, improving performance at the cost of color accuracy.<nl/><nl/>Note that changing this setting can have a large impact on performance.
ta: வேகத்தை விரும்புவது, ICC பயன்முறையை எளிதாக்கி வேகத்தை அதிகரிக்கும். இதனால் நிறங்களின் துல்லியம் பாதிக்கப்படலாம்.<nl/><nl/>வரைவதின் வேகத்தின் மீது இது பெரிய தாக்கத்தை உண்டாக்கலாம்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Screen tearing reduces latency with most displays. Note that not all graphics drivers support this setting.
ta: திரைக் கிழிவை அனுமதிப்பது, பெரும்பாலான திரைகளில் வரைவுத் தாமத‍த்தைக் குறைக்கும். ஆனால் சில வரைகலை சாதனநிரல்கள் இவ்வமைப்பை ஆதரிக்காது.

[ctx: @info:tooltip]
en: Use the color profile built into the screen itself, if present. Note that built-in color profiles are sometimes wrong, and often inaccurate. For optimal color fidelity, calibration using a colorimeter is recommended.
ta: திரையில் உள்ளமைந்த நிறப் பயன்முறை இருந்தால் அதையே பயன்படுத்தும். உள்ளமைந்த நிறப் பயன்முறைகள், சில சமயம் தவறானவையாக இருக்கலாம், மேலும் பெரும்பாலான திரைகளில் துல்லியமற்றவையாக இருக்கும். அதி துல்லியமாக நிறங்களைக் காண, நிறமானியை (colorimeter-ஐக்) கொண்டு அளதிருத்த வேண்டும்.

[ctx: @item:inlistbox color profile]
en: Built-in
ta: உள்ளமைந்த‍து

[ctx: @item:inlistbox color profile]
en: ICC profile
ta: ICC பயன்முறை

[ctx: @item:inlistbox color profile]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @item:inlistbox color resolution]
en: %1 bits per color
ta: முதனிறத்திற்கு %1 பிட்டுகள்

[ctx: @item:inlistbox color resolution]
en: Automatic  (%1 bits per color)
ta: தானியக்கம் (முதநிறத்திற்கு %1 பிட்டுகள்)

[ctx: @item:inlistbox color resolution]
en: Automatic (%1 bits per color)
ta: தானியக்கம் (முதநிறத்திற்கு %1 பிட்டுகள்)

[ctx: @item:inlistbox tradeoff between efficiency and color accuracy]
en: Prefer color accuracy
ta: துல்லியத்தை விரும்பு

[ctx: @item:inlistbox tradeoff between efficiency and color accuracy]
en: Prefer efficiency
ta: வேகத்தை விரும்பு

[ctx: @label]
en: Brightness:
ta: பிரகாசம்:

[ctx: @label]
en: Extended Dynamic Range:
ta: மேம்பட்ட நிறவீச்சு:

[ctx: @label]
en: High Dynamic Range:
ta: அதிக நிறவீச்சு:

[ctx: @label]
en: Screen tearing:
ta: திரைக் கிழிவு:

[ctx: @label]
en: sRGB color intensity:
ta: sRGB நிறச்செறிவு:

[ctx: @label for a checkbox that says 'Enabled']
en: Device:
ta: சாதனம்:

[ctx: @label:listbox]
en: Color accuracy:
ta: நிறத் துல்லியம்:

[ctx: @label:listbox]
en: Color profile:
ta: நிறமிடும் முறை:

[ctx: @label:listbox]
en: Limit color resolution to:
ta: நிறப்பகுதிறனை இதற்கு வரம்புபடுத்து

[ctx: @option:check]
en: Control hardware brightness with DDC/CI
ta: DDC/CI மூலம் பிரகாசத்தைக் கட்டுப்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: Enable &HDR
ta: HDR-ஐ இயக்கு

[ctx: @option:check]
en: Enable EDR
ta: EDR-ஐ இயக்கு

[ctx: @option:check The thing being allowed in fullscreen windows is screen tearing]
en: Allow in fullscreen windows
ta: முழுத்திரை சாளரங்களில் அனுமதி

[ctx: @title:window]
en: Change Priorities
ta: முன்னிலையை மாற்று

[ctx: @title:window]
en: Select ICC Profile
ta: ICC பயன்முறையைத் தேர்ந்தெடுப்பது

en: A new output has been added. Settings have been reloaded.
ta: புதிய வெளியீடு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. அமைப்புகள் மீளேற்றப்பட்டுள்ளன.

en: Adaptive sync:
ta: சூழறி ஒத்திசைவு:

en: All legacy applications will be scaled by the system to the correct size, however they will always look slightly blurry.
ta: X11 செயலிகளை சாளரநிரலே சரியான அளவுக்கு பெரிதாக்கி காட்டும், ஆனால் அவை சற்று மங்கலாக தெரியலாம்.

en: Always
ta: எப்போதும்

en: An output has been removed. Settings have been reloaded.
ta: புதிய வெளியீடு கழற்றப்பட்டுள்ளது. அமைப்புகள் மீளேற்றப்பட்டுள்ளன.

en: Automatic
ta: தானியக்கம்

en: Change Screen Priorities…
ta: திரைகளின் முன்னிலையை மாற்று…

en: Display configuration reverted.
ta: திரைகளின் அமைப்பு மீட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Drag screens to re-arrange them
ta: காட்சிக்கருவிகளை நகர்த்த அவற்றை இழுங்கள்

en: Enabled
ta: இயக்கு

en: Full
ta: முழுமையானது

en: Global scale changes will come into effect after the system is restarted.
ta: கணினியை மீள்துவக்கிய பின் பொது அளவுமாற்ற அமைப்புகள் செயல்படும்.

en: Global scale:
ta: பொதுவான அளவுமாற்றம்:

en: Implementation error
ta: நிரலக சிக்கல்

en: Keep display configuration?
ta: திரைகளின் அமைப்பை வைத்திருக்கலாமா?

en: Legacy applications (X11):
ta: பழையவகை செயலிகள் (X11):

en: Legacy applications that support scaling will use it and look crisp, however those that don’t will not be scaled at all.
ta: அளவுமாற்றத்தை ஆதரிக்கும் செயலிகள் சரியான அளவிலும் தெளிவாகவும் தெரியும், ஆனால் அதை ஆதிரிக்காதவை தவறான அளவில் காட்டப்படும்.

en: Limited
ta: வரம்புப்பட்டது

en: Lower priority
ta: முன்னிலையை குறை

en: Manual
ta: கைமுறை

en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

en: No KScreen backend found. Please check your KScreen installation.
ta: கேஸ்கிரீன் பின்நிலை கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. கேஸ்கிரீன் சரியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என பாருங்கள்.

en: No Rotation
ta: திருப்ப வேண்டாம்

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Only when in tablet mode
ta: பலகைக்கணினி பயன்முறையில் மட்டும்

en: Opens a file picker for the ICC profile
ta: ICC பயன்முறைக்கான கோப்புத்தேர்வியைத் திறக்கும்

en: Opens a window to calibrate HDR brightness
ta: HDR பிரகாசத்தை அளதிருத்த உதவும் சாளரத்தைத் திறக்கும்

en: Orientation:
ta: நோக்குநிலை:

en: Outputs changed while trying to apply settings
ta: அமைப்புகளை செயல்படுத்தும்போது திரைகள் மாறின

en: Outputs could not be saved due to error.
ta: சிக்கல் ஏற்பட்டதால் வெளியீடுகளை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Primary
ta: முதன்மையானதாக்கு

en: RGB range:
ta: நிறங்களின் வீச்சு:

en: Raise priority
ta: முன்னிலையை கூட்டு

en: Refresh rate:
ta: புதுப்பிக்கும் வீதம் :

en: Replica of:
ta: எதன் நகலி:

en: Replicas
ta: நகலிகள்

en: Replicated by other output
ta: இன்னொரு திரையால் பிரதிபலிக்கப்படுகிறது

en: Resolution:
ta: பகுதிறன்:

en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: Scale:
ta: அளவுமாற்றம்:

[ctx: The apps themselves should scale to fit the displays]
en: Apply scaling themselves
ta: தானே தன் அளவைமாற்றும்

[ctx: The argument contains the reason for the failure]
en: Couldn’t apply display configuration: %1
ta: திரைகளின் அமைப்பை செயல்படுத்த முடியவில்லை: %1

en: The global scale factor is limited to multiples of 6.25% to minimize visual glitches in applications using the X11 windowing system.
ta: X11 சாளர நெறிமுறையை பயன்படுத்தும் செயலிகளில் காட்சிக்கோளாறுகள் ஏற்படுவதை தடுக்க, பொதுவான அளவுமாற்ற விகிதம் கட்டாயமாக 6.25%-இன் பன்மடியாக இருக்க வேண்டும்.

[ctx: The system will perform the x11 apps scaling]
en: Scaled by the system
ta: சாளரநிரலால் அளவுமாற்றப்படும்

en: Upside Down
ta: தலைகீழாக

en: Will revert to previous configuration in %1 second. | Will revert to previous configuration in %1 seconds.
ta[0]: முந்தைய அமைப்பு %1 நொடியில் மீட்டமைக்கப்படும்.
ta[1]: முந்தைய அமைப்பு %1 நொடிகளில் மீட்டமைக்கப்படும்.
