kate - en to ta translation catalogue (104 entries)

en: &Edit
ta: &திருத்து

en: <a> through <b> occurrences
ta: <a>-இலிருந்து <b> உட்பட நிகழ்வுகள்

en: <b><i>Generating file list: ...%1</i></b>
ta: <b><i>கோப்புப்பட்டியல் உருவாக்கப்படுகிறது: ...%1</i></b>

en: <b><i>One match (%2) found in file</i></b> | <b><i>%1 matches (%2) found in current file</i></b>
ta[0]: <b><i>கோப்பில் ஒரு பொருத்தம் (%2) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது</i></b>
ta[1]: <b><i>கோப்பில் %1 பொருத்தங்கள் (%2) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன</i></b>

en: <b><i>One match (%2) found in open files</i></b> | <b><i>%1 matches (%2) found in open files</i></b>
ta[0]: <b><i>திறந்துள்ள கோப்புகளில் ஒரு பொருத்தம் (%2) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது</i></b>
ta[1]: <b><i>திறந்துள்ள கோப்புகளில் %1 பொருத்தங்கள் (%2) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன</i></b>

en: <b><i>One match (%3) found in all open projects (common parent: %2)</i></b> | <b><i>%1 matches (%3) found in all open projects (common parent: %2)</i></b>
ta[0]: <b><i>திறந்துள்ள திட்டப்பணிகளில் (பொதுவான தாய்: %2) ஒரு பொருத்தம் (%3) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது</i></b>
ta[1]: <b><i>திறந்துள்ள திட்டப்பணிகளில் (பொதுவான தாய்: %2) %1 பொருத்தங்கள் (%3) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன</i></b>

en: <b><i>One match (%3) found in folder %2</i></b> | <b><i>%1 matches (%3) found in folder %2</i></b>
ta[0]: <b><i>%2 அடைவில் ஒரு பொருத்தம் (%3) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது</i></b>
ta[1]: <b><i>%2 அடைவில் %1 பொருத்தங்கள் (%3) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன</i></b>

en: <b><i>One match (%4) found in project %2 (%3)</i></b> | <b><i>%1 matches (%4) found in project %2 (%3)</i></b>
ta[0]: <b><i>%2 திட்டப்பணியில் (%3) ஒரு பொருத்தம் (%4) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது</i></b>
ta[1]: <b><i>%2 திட்டப்பணியில் (%3) %1 பொருத்தங்கள் (%4) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன</i></b>

en: <b><i>One match found, searching: %2</i></b> | <b><i>%1 matches found, searching: %2</i></b>
ta[0]: <b><i>ஒரு பொருத்தம் உள்ளது, தேடல் தொடர்கிறது: %2</i></b>
ta[1]: <b><i>%1 பொருத்தங்கள் உள்ளன, தேடல் தொடர்கிறது: %2</i></b>

en: <b><i>One match found, searching: ...%2</i></b> | <b><i>%1 matches found, searching: ...%2</i></b>
ta[0]: <b><i>ஒரு பொருத்தம் உள்ளது, தேடல் தொடர்கிறது: ...%2</i></b>
ta[1]: <b><i>%1 பொருத்தங்கள் உள்ளன, தேடல் தொடர்கிறது: ...%2</i></b>

en: Add new search tab
ta: புதிய தேடல் கீற்றை சேர்க்கும்

en: Add...
ta: சேர்...

en: Any single character (excluding line breaks)
ta: வரிமுடிவுகளைத் தவிர ஏதேனும் ஒரு எழுத்து

en: Beginning of line
ta: வரியின் துவக்கம்

[ctx: Checked here refers to the items on the list below that can have a checkmark or not. It's not about any verification or similar, plainly about user interface]
en: Replace Checked
ta: குறித்தவற்றை மாற்று

en: Clear
ta: காலியாக்கு

en: Click to filter through results
ta: முடிவுகளை வடிகட்ட கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Comma separated list of file types to search in. Example: "*.cpp,*.h"
ta: தேடவேண்டிய கோப்புவகைகளின் காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்டுள்ள பட்டியல். எ.கா.: "*.cpp,*.h"

en: Comma separated list of files and directories to exclude from the search. Example: "build*"
ta: தேடலில் உட்படுத்தக்கூடாத கோப்புகளின் மற்றும் அடைவுகளின் காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்டுள்ள பட்டியல். எ.கா.: "build*"

en: Continuing from first match
ta: முதல் பொருத்த‍த்திலிருந்து தொடர்கிறோம்

en: Continuing from last match
ta: கடைசிப் பொருத்த‍த்திலிருந்து தொடர்கிறோம்

en: Copy Matching Lines
ta: பொருந்தும் வரிகளை நகலெடு

en: Copy all
ta: அனைத்தையும் நகலெடு

en: Copy expanded
ta: விரிவாக்கியுள்ளவற்றை நகலெடு

en: Cut Matching Lines
ta: பொருந்தும் வரிகளை வெட்டு

en: Digit
ta: இலக்கம்

en: End of line
ta: வரியின் முடிவு

en: Exclude:
ta: விலக்குகள்:

en: Expand results
ta: முடிவுகளை விரிவுபடுத்து

en: Export Pattern
ta: பாங்கை ஏற்றுமதி செய்

en: Export Search Result Matches
ta: தேடலுக்கான பொருத்தங்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Export matches
ta: பொருத்தங்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Filter:
ta: வடிகட்டி:

en: Filter…
ta: வடிகட்டு…

en: Find
ta: தேடு

en: Find in Files
ta: கோப்புகளில் கண்டுபிடி

en: Find in Files (in a New Tab)
ta: கோப்புகளில் கண்டுபிடி (புதிய கீற்றில்)

en: Find in Files Variants
ta: மேம்பட்ட கோப்புக்குள்தேடல்

en: Folder:
ta: அடைவு

en: Follow symbolic links
ta: குறியிணைப்புகளைத் தொடர்

en: Generate
ta: உருவாக்கு

en: Generating file list: ...%1
ta: கோப்புப்பட்டியல் உருவாக்கப்படுகிறது: ...%1

en: Go one folder up.
ta: ஒரு அடைவளவு மேலே செல்

en: Go to Next Match
ta: அடுத்த பொருத்த‍த்துக்குச் செல்

en: Go to Previous Match
ta: முந்தைய பொருத்த‍த்திற்குச் செல்

en: In All Open Projects
ta: திறந்துள்ள திட்டப்பணிகளில்

en: In Current File
ta: தற்போதைய கோப்பில்

en: In Current Project
ta: நடப்பு திட்டப்பணியில்

en: In Folder
ta: அடைவில்

en: In Open Files
ta: திறந்துள்ள கோப்புகளில்

en: Include binary files
ta: இருமக் கோப்புகளை உட்படுத்து

en: Include hidden
ta: மறைந்தவற்றை உட்படுத்து

en: Line break
ta: வரி முடிவு

en: Literal dot
ta: புள்ளி

en: MB
ta: மெ.பை.

en: Match case
ta: பெரிய/சிறிய எழுத்தை பொருட்படுத்து

en: Negative set of characters
ta: இருக்கக்கூடாத எழுத்துகளின் திரட்டு

en: Next
ta: அடுத்தது

en: Next from cursor
ta: இடஞ்சுட்டியிலிருந்து அடுத்த‍து

en: Non-digit
ta: இலக்கமில்லாத‍து

en: Non-whitespace (excluding line breaks)
ta: இடைவெளியில்லாத‍து (வரிமுடிவுகளைத் தவிர)

en: Not word boundary
ta: சொல்லின் எல்லை இல்லாத‍து

en: One checked | %1 checked
ta[0]: ஒன்று குறிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 குறிக்கப்பட்டுள்ளன

en: One match (%2) found in file | %1 matches (%2) found in current file
ta[0]: கோப்பில் ஒரு பொருத்தம் (%2) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: கோப்பில் %1 பொருத்தங்கள் (%2) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன

en: One match (%2) found in open files | %1 matches (%2) found in open files
ta[0]: திறந்துள்ள கோப்புகளில் ஒரு பொருத்தம் (%2) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: திறந்துள்ள கோப்புகளில் %1 பொருத்தங்கள் (%2) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன

en: One match (%3) found in all open projects (common parent: %2) | %1 matches (%3) found in all open projects (common parent: %2)
ta[0]: திறந்துள்ள திட்டப்பணிகளில் (பொதுவான தாய்: %2) ஒரு பொருத்தம் (%3) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: திறந்துள்ள திட்டப்பணிகளில் (பொதுவான தாய்: %2) %1 பொருத்தங்கள் (%3) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன

en: One match (%3) found in folder %2 | %1 matches (%3) found in folder %2
ta[0]: %2 அடைவில் ஒரு பொருத்தம் (%3) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %2 அடைவில் %1 பொருத்தங்கள் (%3) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன

en: One match (%4) found in project %2 (%3) | %1 matches (%4) found in project %2 (%3)
ta[0]: %2 திட்டப்பணியில் (%3) ஒரு பொருத்தம் (%4) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %2 திட்டப்பணியில் (%3) %1 பொருத்தங்கள் (%4) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன

en: One match found, searching: %2 | %1 matches found, searching: %2
ta[0]: ஒரு பொருத்தம் உள்ளது, தேடல் தொடர்கிறது: %2
ta[1]: %1 பொருத்தங்கள் உள்ளன, தேடல் தொடர்கிறது: %2

en: One match found, searching: ...%2 | %1 matches found, searching: ...%2
ta[0]: ஒரு பொருத்தம் உள்ளது, தேடல் தொடர்கிறது: ...%2
ta[1]: %1 பொருத்தங்கள் உள்ளன, தேடல் தொடர்கிறது: ...%2

en: One or more occurrences
ta: ஒரு அல்லது மேற்பட்ட நிகழ்வுகள்

en: Open as Editor Tab
ta: உரைத்திருத்தி கீற்றில் திற

en: Or
ta: அல்லது

en: Recursive
ta: சாரடைவுகளிலும்

en: Replace
ta: மாற்று

en: Result
ta: முடிவு

en: Search
ta: தேடு

en: Search & Replace
ta: தேடு & மாற்று

en: Search As You Type
ta: தட்டச்சிடும்போது தேடு

en: Search Match
ta: பொருத்த‍த்தைத் தேடு

en: Search in current tab; press and hold Ctrl to search in a new tab.
ta: தற்போதைய கீற்றில் தேடும்; Ctrl தனை அழுத்தி பிடித்தால் புதிய கீற்றில் தேடும்.

en: Search was not started as directory '%1' to search in doesn't exist.
ta: தேடலுக்கான அடைவு (%1) இல்லாததால் தேடல் துவக்கப்படவில்லை.

en: Search: %1
ta: தேடு: %1

en: Searching while you type was interrupted. It would have taken too long.
ta: தட்டச்சிடும்போது தேடுவது கைவிடப்பட்டது. அதற்கு நிறைய நேரம் ஆகியிருக்கும்.

en: Set of characters
ta: எழுத்துக்களின் திரட்டு

en: Show more search options
ta: மேம்பட்ட தேடல் விருப்பங்களைக் காட்டும்

en: Size limit
ta: அளவு வரம்பு

en: Starting from first match
ta: முதல் பொருத்த‍த்திலிருந்து துவங்குகிறோம்

en: Starting from last match
ta: கடைசி பொருத்த‍த்திலிருந்து துவங்குகிறோம்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Tab
ta: தத்தல்

en: This will copy all highlighted search match lines in the current document to the clipboard
ta: தற்போதைய ஆவணத்தில் தேடலுக்கு பொருந்தும் அனைத்து வரிகளையும்  பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கும்

en: This will cut all highlighted search match lines from the current document to the clipboard
ta: தற்போதைய ஆவணத்தில் தேடலுக்கு பொருந்தும் அனைத்து வரிகளையும் வெட்டி பிடிப்புப்பலகையில் இடும்

en: Usage: grep [pattern to search for in folder]
ta: பயன்பாடு: grep [கண்டுபிடிக்க வேண்டியதன் பாங்கு]

en: Usage: newGrep [pattern to search for in folder]
ta: பயன்பாடு: newGrep [கண்டுபிடிக்க வேண்டியதன் பாங்கு]

en: Usage: newPGrep [pattern to search for in current project]
ta: பயன்பாடு: newPGrep [தற்போதைய திட்டப்பணியில் கண்டுபிடிக்க வேண்டியதன் பாங்கு]

en: Usage: pgrep [pattern to search for in current project]
ta: பயன்பாடு: pgrep [தற்போதைய திட்டப்பணியில் கண்டுபிடிக்க வேண்டியதன் பாங்கு]

en: Usage: preg [regex pattern to search for in current project]
ta: பயன்பாடு: preg [தற்போதைய திட்டப்பணியில் கண்டுபிடிக்க வேண்டியதன் சுருங்குறித் தொடர்]

en: Usage: search [pattern to search for in open files]
ta: பயன்பாடு: search [திறுந்துள்ள கோப்புகளில் கண்டுபிடிக்க வேண்டியதன் பாங்கு]

en: Use the current document's path.
ta: தற்போதைய ஆவணத்தின் அடைவைப் பயன்படுத்தும்.

en: Whitespace (excluding line breaks)
ta: இடைவெளி (வரிமுடிவுகளைத் தவிர)

en: Word boundary
ta: சொல்லின் எல்லை

en: Zero or more occurrences
ta: சுழிய அல்லது மேற்பட்ட நிகழ்வுகள்

en: Zero or one occurrences
ta: சுழிய அல்லது ஒரு நிகழ்வுகள்
