partitionmanager - en to pa translation catalogue (449 entries)

en:  sectors
pa:  ਸੈਕਟਰ

[ctx: %2 is either empty or says Invalid passphrase.]
en: %2Enter passphrase for %1:
pa: %2%1 ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ:

en: &Label
pa: ਲੇਬਲ(&L)

en: &Logical
pa: ਲਾਜ਼ੀਕਲ(&L)

en: (icon)
pa: (ਆਈਕਾਨ)

en: <b>Warning:</b> This will destroy all data on the device!
pa: <b>ਸਾਵਧਾਨ:</b> ਇਹ ਜੰਤਰ ਤੋਂ ਸਭ ਡਾਟਾ ਹਟਾਏਗਾ!

[ctx: @action:button]
en: &Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ(&A)

[ctx: @action:button]
en: &Details
pa: ਵੇਰਵੇ(&D)

[ctx: @action:button]
en: Apply Pending Operations
pa: ਬਾਕੀ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Change the Backend
pa: ਬੈਕਐਂਡ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:button]
en: Change the File System
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:button]
en: Clear Pending Operations
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Create &New Partition Table
pa: ਨਵਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਬਣਾਓ(&N)

[ctx: @action:button]
en: Create MS-Dos Type
pa: MS-Dos ਕਿਸਮ ਬਣਾਓ

[ctx: @action:button]
en: Delete It
pa: ਇਹ ਹਟਾਓ

[ctx: @action:button]
en: Do Not Change the Backend
pa: ਬੈਕਐਂਡ ਨਾਲ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:button]
en: Do Not Change the File System
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਨਾ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:button]
en: Do Not Recreate the File System
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਮੁੜ ਨਾ ਬਣਾਓ

[ctx: @action:button]
en: Overwrite Partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਲਿਖੋ

[ctx: @action:button]
en: Quit <application>%1</application>
pa: <application>%1</application> ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Recreate existing file system
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਮੁੜ ਬਣਾਓ

[ctx: @action:button]
en: Recreate the File System
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਮੁੜ-ਬਣਾਓ

[ctx: @action:button]
en: Rescan Devices
pa: ਜੰਤਰ ਮੁੜ-ਸਕੈਨ

[ctx: @action:button]
en: Rescan Support
pa: ਮੁੜ-ਸਕੈਨ ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: @action:button]
en: Save SMART Report
pa: SMART ਰਿਪੋਰਟ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @action:button]
en: Save changes
pa: ਬਦਲਾਅ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @action:button]
en: Yes, Cancel Operations
pa: ਹਾਂ, ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿਓ

[ctx: @action:button advanced settings button]
en: Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ

[ctx: @action:inmenu]
en: About KPMcore Library
pa: KPMcore ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਬਾਰੇ

[ctx: @action:inmenu]
en: Backup
pa: ਬੈਕਅੱਪ

[ctx: @action:inmenu]
en: Check
pa: ਚੈੱਕ

[ctx: @action:inmenu]
en: Clear Log
pa: ਲਾਗ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Deactivate Volume Group
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Edit Mount Point
pa: ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਸੋਧ

[ctx: @action:inmenu]
en: Export Partition Table
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਦਰਾਮਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: File System Support
pa: ਸਹਿਯੋਗੀ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ

[ctx: @action:inmenu]
en: Import Partition Table
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਇੰਪੋਰਟ

[ctx: @action:inmenu]
en: Mount
pa: ਮਾਊਂਟ

[ctx: @action:inmenu]
en: New Partition Table
pa: ਨਵਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ

[ctx: @action:inmenu]
en: New Volume Group
pa: ਨਵਾਂ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste
pa: ਚੇਪੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove Volume Group
pa: ਵਾਈਲਮ ਗਰੁੱਪ ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Resize Volume Group
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਆਕਾਰ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Resize/Move
pa: ਮੁੜ-ਸਾਈਜ਼/ਹਿਲਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Restore
pa: ਮੁੜ-ਸਟੋਰ

[ctx: @action:inmenu]
en: SMART Status
pa: SMART ਹਾਲਤ

[ctx: @action:inmenu]
en: Save Log
pa: ਲਾਗ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Shred
pa: ਕਤਰਿਆ

[ctx: @action:inmenu]
en: Undo
pa: ਵਾਪਸ

[ctx: @action:inmenu]
en: Unlock
pa: ਅਣ-ਲਾਕ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu apply all operations]
en: Apply
pa: ਲਾਗੂ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu clear the list of operations]
en: Clear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu create a new partition]
en: New
pa: ਨਵਾਂ

[ctx: @action:inmenu refresh list of devices]
en: Refresh Devices
pa: ਜੰਤਰ ਤਾਜ਼ਾ

[ctx: @info]
en: <para>Are you sure you want to save the changes you made to the system table file <filename>/etc/fstab</filename>?</para><para><warning>This will overwrite the existing file on your hard drive now. This <emphasis strong='1'>can not be undone</emphasis>.</warning></para>
pa: <para>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਿਸਟਮ ਸਾਰਣੀ ਫਾਇਲ <filename>/etc/fstab</filename> ਲਈ ਕੀਤੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</para><para><warning>ਇਹ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਹਾਰਡ ਡਰਾਇਵ ਉੱਤੇ ਮੌਜੂਦ ਫਾਇਲ ਉੱਤੇ ਲਿਖ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਨੂੰ <emphasis strong='1'>ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ</emphasis>।</warning></para>

[ctx: @info]
en: <para>Do you really want to apply the pending operations listed below?</para><para><warning>This will permanently modify your disks.</warning></para>
pa: <para>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਬਾਕੀ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</para><para><warning>ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਡਿਸਕ ਨੂੰ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੋਧ ਦੇਣਗੇ।</warning></para>

[ctx: @info]
en: <para>Do you really want to change the backend?</para><para><warning>This will also rescan devices and thus clear the list of pending operations.</warning></para>
pa: <para>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬੈਕਐਂਡ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</para><para><warning>ਇਸ ਨਾਲ ਸਭ ਜੰਤਰ ਮੁੜ ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਸਾਫ਼ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।</warning></para>

[ctx: @info]
en: <para>Do you really want to create an MS-Dos partition table on <filename>%1</filename>?</para><para>This device has more than 2^32 sectors. That is the most the MS-Dos partition table type supports, so you will not be able to use the whole device.</para>
pa: <para>ਕੀ ਤੁਸੀਂ <filename>%1</filename> ਉੱਤੇ MS-Dos ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸਾਰਣੀ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</para> <para>ਇਹ ਡਿਵਾਈਸ 2^32 ਸੈਕਟਰਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ। ਇਹ MS-Dos ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸਾਰਣੀ ਕਿਸਮ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੱਦ ਤੱਕ ਹੈ, ਇਸ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੇ ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਵਰਤ ਨਹੀਂ ਸਕੋਗੇ।</para>

[ctx: @info]
en: <para>Do you really want to quit the application?</para><para>There is still an operation pending.</para> | <para>Do you really want to quit the application?</para><para>There are still %1 operations pending.</para>
pa[0]: <para>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</para> <para>ਹਾਲੇ ਵੀ ਇੱਕ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਬਾਕੀ ਹੈ।</para>
pa[1]: <para>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</para> <para>ਹਾਲੇ ਵੀ %1 ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।</para>

[ctx: @info]
en: <para>Do you really want to rescan the devices?</para><para><warning>This will also clear the list of pending operations.</warning></para>
pa: <para>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜੰਤਰਾਂ ਲਈ ਮੁੜ-ਸਕੈਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</para><para><warning>ਇਠ ਮੌਜੂਦਾ ਬਾਕੀ ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵੀ ਸਾਫ਼ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ।</warning></para>

[ctx: @info]
en: <para>Neither the configured ("%1") nor the default ("%2") backend plugin could be loaded.</para><para>Please check your installation.</para>
pa: <para>ਨਾ ਤਾਂ ਸੰਰਚਿੰਤ ਕੀਤੀ ("%1") ਨਾ ਮੂਲ ("%2") ਬੈਕਐਂਡ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।</para><para>ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।</para>

[ctx: @info]
en: <para>The configured backend plugin "%1" could not be loaded.</para><para>Loading the default backend plugin "%2" instead.</para>
pa: <para>ਸੰਰਚਿਤ ਬੈਕਐਂਡ ਪਲੱਗਇਨ "%1" ਨੂੰ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।</para><para>ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ ਮੂਲ ਬੈਕਐਂਡ ਪਲੱਗਇਨ "%2" ਲੋਡ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।</para>

[ctx: @info]
en: Could not create temporary file <filename>%1</filename> for writing.
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ <filename>%1</filename> ਲਿਖਣ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

[ctx: @info]
en: Could not create temporary file when trying to save to <filename>%1</filename>.
pa: <filename>%1</filename> ਸੰਭਾਲ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕੀ।

[ctx: @info]
en: Could not create temporary output file to save <filename>%1</filename>.
pa: <filename>%1</filename> ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਆਰਜ਼ੀ ਆਉਟਪੁੱਟ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕੀ।

[ctx: @info]
en: Could not open input file <filename>%1</filename> for import
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਇੰਪੁੱਟ ਫਾਇਲ <filename>%1</filename> ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

[ctx: @info]
en: Could not open input file <filename>%1</filename> for import: %2
pa: %2: ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਇੰਪੁੱਟ ਫਾਇਲ <filename>%1</filename> ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

[ctx: @info]
en: Could not open temporary file <filename>%1</filename> while trying to import from <filename>%2</filename>.
pa: <filename>%2</filename> ਤੋਂ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ <filename>%1</filename> ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

[ctx: @info]
en: Could not save mount points to file <filename>/etc/fstab</filename>.
pa: ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਨੂੰ ਫਾਇਲ <filename>/etc/fstab</filename> ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info]
en: Do you really want to cancel?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਰੱਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @info]
en: Do you really want to clear the list of pending operations?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬਕਾਇਆ ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @info]
en: Do you really want to delete the partition that is currently in the clipboard? It will no longer be available for pasting after it has been deleted.
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਕਿ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਹੈ? ਇਹ ਹਟਾਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਚੇਪਣ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ।

[ctx: @info]
en: Found partition but no partition table type (line %1).
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਲੱਭਿਆ, ਪਰ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸਾਰਣੀ ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ (ਲਾਈਨ %1)।

[ctx: @info]
en: No valid partition table was found on this device.
pa: ਇਸ ਜੰਤਰ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਢੁੱਕਵਾਂ ਟੇਬਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

[ctx: @info]
en: Partition %1 has end before start sector (line %2).
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ %1 ਸ਼ੁਰੂ ਵਾਲੇ ਸੈਕਟਰ (ਲਾਈਨ %2) ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਖਤਮ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: Partition table type "%1" is unknown (line %2).
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸਾਰਣੀ ਕਿਸਮ "%1" ਅਣਪਛਾਤਾ ਹੈ (ਲਾਈਨ %2)।

[ctx: @info]
en: Please select a device.
pa: ਇੱਕ ਜੰਤਰ ਚੁਣੋ ਜੀ।

[ctx: @info]
en: The encrypted file system on partition <filename>%1</filename> could not be locked.
pa: <filename>%1</filename> ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info]
en: The encrypted file system on partition <filename>%1</filename> could not be unlocked.
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ <filename>%1</filename> ਉੱਤੇ ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਅਣ-ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info]
en: The file system in the image file <filename>%1</filename> is too large to be restored to the selected partition.
pa: ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ <filename>%1</filename> ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਚੁਣੇ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: The file system on partition <filename>%1</filename> could not be mounted.
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ <filename>%1</filename> ਤੋਂ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info]
en: The file system on partition <filename>%1</filename> could not be unmounted.
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ <filename>%1</filename> ਉੱਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਅਣ-ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info]
en: The import file <filename>%1</filename> does not contain a valid partition table.
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਫਾਇਲ <filename>%1</filename> ਵਿੱਚ ਢੁੱਕਵਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: The partition table type "%1" does not support extended partitions, but one was found (line %2).
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸਾਰਣੀ ਕਿਸਮ "%1" ਐਕਸਟੈਂਡਡ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਇੱਕ ਲੱਭਿਆ ਸੀ (ਲਾਈਨ %2)।

[ctx: @info device should be inside of /dev]
en: Unrecognized device "%1"
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਡਿਵਾਈਸ "%1"

[ctx: @info device should be inside of /dev]
en: Unrecognized partition "%1"
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ "%1"

[ctx: @info the partition is NOT a device path, just a number]
en: Could not create file system "%1" for partition %2 (line %3).
pa: %2 ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ (ਲਾਈਨ %3) ਲਈ "%1" ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

[ctx: @info the partition is NOT a device path, just a number]
en: No parent partition or partition table found for partition %1 (line %2).
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ %1 (ਲਾਈਨ %2) ਲਈ ਕੋਈ ਮੁੱਢਲਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਜਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸਾਰਣੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

[ctx: @info the partition is NOT a device path, just a number]
en: Partition %1 would be outside the device's boundaries (line %2).
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ %1 ਡਿਵਾਈਸ ਦੀਆਂ ਹੱਦਾਂ (ਲਾਈਨ %2) ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋਵੇਗਾ।

[ctx: @info the partition is NOT a device path, just a number]
en: Unrecognized partition role "%1" for partition %2 (line %3).
pa: %2 ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਲਈ ਅਣਪਛਾਤਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਰੋਲ "%1" (ਲਾਈਨ %3)।

[ctx: @info:credit]
en: Former Calamares maintainer
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਕਾਲਾਮਾਰੇਸ ਪਰਬੰਧਕ

[ctx: @info:credit]
en: Former maintainer
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਪਰਬੰਧਕ

[ctx: @info:credit]
en: Improved SMART support
pa: ਸੁਧਾਰਿਆ SMART ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: @info:credit]
en: LVM support
pa: LVM ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer
pa: ਪਰਬੰਧਕ

[ctx: @info:credit]
en: Partition Widget Design
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਵਿਦਜੈੱਟ ਡਿਜ਼ਾਇਨ

[ctx: @info:credit]
en: UDF support
pa: UDF ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: @info:credit]
en: Volker Lanz
pa: ਵਾਲਕੀਰ ਲੀਜ਼

[ctx: @info:credit]
en: © 2008-2013 Volker Lanz
    © 2012-2020 Andrius Štikonas
pa: © ੨੦੦੮-੨੦੧੩ Volker Lanz
    © ੨੦੧੨-੨੦੨੦ Andrius Štikonas

[ctx: @info:progress]
en: All operations successfully finished.
pa: ਸਭ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪੂਰੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

[ctx: @info:progress]
en: Operations cancelled.
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਰੱਦ ਕੀਤੇ ਗਏ।

[ctx: @info:progress]
en: Scan finished.
pa: ਸਕੈਨ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

[ctx: @info:progress]
en: Scanning devices...
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ...

[ctx: @info:progress]
en: Setting up...
pa: ਸੈੱਟ ਅੱਪ...

[ctx: @info:progress]
en: There were errors while applying operations. Aborted.
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀਆਂ ਆਇਆਂ ਹਨ। ਅਧੂਰਾ ਛੱਡੇ।

[ctx: @info:progress]
en: Total Time: %1
pa: ਕੁੱਲ ਸਮਾਂ: %1

[ctx: @info:progress]
en: Using backend plugin: %1 (%2)
pa: ਬੈਕਐਂਡ ਪਲੱਗਇਨ ਵਰਤੋਂ: %1 (%2)

[ctx: @info:progress]
en: Waiting for operation to finish...
pa: ...ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: @info:shell]
en: Device to manage
pa: ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਕਰਨ ਲਈ ਡਿਵਾਈਸ

[ctx: @info:status]
en: Apply the pending operations in the list.
pa: ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਲਾਗੂ ਕਰੋ।

[ctx: @info:status]
en: Applying operations...
pa: ...ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਲਾਗੂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

[ctx: @info:status]
en: Backup a partition to an image file.
pa: ਇੱਕ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਇੱਕ ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ ਲਈ ਬੈਕਅੱਪ ਲਵੋ

[ctx: @info:status]
en: Check a filesystem on a partition for errors.
pa: ਇੱਕ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਗਲਤੀਆਂ ਲਈ ਚੈੱਕ ਕਰੋ।

[ctx: @info:status]
en: Clear the log output panel.
pa: ਲਾਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਪੈਨਲ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ।

[ctx: @info:status]
en: Clearing the list of pending operations.
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

[ctx: @info:status]
en: Copy an existing partition.
pa: ਇੱਕ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਕਾਪੀ ਕਰੋ।

[ctx: @info:status]
en: Could not parse line %1 from import file. Ignoring it.
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਫਾਇਲ ਤੋਂ %1 ਲਾਈਨ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ। ਇਸ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

[ctx: @info:status]
en: Create a new LVM Volume Group as a device.
pa: ਨਵੇਂ LVM ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਡਿਵਾਈਸ ਵਜੋਂ ਬਣਾਓ।

[ctx: @info:status]
en: Create a new and empty partition table on a device.
pa: ਜੰਤਰ ਉੱਤੇ ਨਵਾਂ ਅਤੇ ਖਾਲੀ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਬਣਾਓ।

[ctx: @info:status]
en: Create a new partition.
pa: ਨਵੇਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਬਣਾਓ।

[ctx: @info:status]
en: Deactivate selected Volume Group before unplugging removable devices.
pa: ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਡਿਵਾਈਸ ਅਣ-ਪਲੱਗ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੁਣੇ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: @info:status]
en: Delete a partition.
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਹਟਾਓ।

[ctx: @info:status]
en: Edit a partition's mount point and options.
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਤੇ ਚੋਣਾਂ ਸੋਧ

[ctx: @info:status]
en: Empty the list of pending operations.
pa: ਬਕਾਇਆ ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਸਾਫ਼।

[ctx: @info:status]
en: Export the device's partition table to a text file.
pa: ਜੰਤਰ ਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਟੈਕਸਟ ਫਾਇਲ 'ਚ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰੋ।

[ctx: @info:status]
en: Extend or reduce selected Volume Group.
pa: ਚੁਣੇ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਫੈਲਾਓ ਜਾਂ ਘਟਾਓ।

[ctx: @info:status]
en: Import a partition table from a text file.
pa: ਟੈਕਸਟ ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰੋ।

[ctx: @info:status]
en: Mount or unmount a partition.
pa: ਇੱਕ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮਾਊਂਟ ਜਾਂ ਅਣ-ਮਾਊਂਟ ਕਰੋ।

[ctx: @info:status]
en: One pending operation | %1 pending operations
pa[0]: ੧ ਬਾਕੀ ਓਪਰੇਸ਼ਨ
pa[1]: %1 ਬਾਕੀ ਓਪਰੇਸ਼ਨ

[ctx: @info:status]
en: Partition <filename>%1</filename> has been copied to the clipboard.
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ <filename>%1</filename> ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

[ctx: @info:status]
en: Partition <filename>%1</filename> has the same position and size after resize/move. Ignoring operation.
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ <filename>%1</filename> ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਸਾਈਜ਼ ਮੁੜ-ਆਕਾਰ/ਹਿਲਾਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬਿਲਕੁਲ ਉਹੀ ਹੈ। ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ।

[ctx: @info:status]
en: Paste a copied partition.
pa: ਇੱਕ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਚੇਪੋ।

[ctx: @info:status]
en: Remove selected Volume Group.
pa: ਚੁਣੇ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਹਟਾਓ।

[ctx: @info:status]
en: Remove the last operation from the list.
pa: ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਆਖਰੀ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਹਟਾਓ

[ctx: @info:status]
en: Renew the devices list.
pa: ਜੰਟਰ ਲਿਸਟ ਤਾਜ਼ਾ।

[ctx: @info:status]
en: Restore a partition from an image file.
pa: ਇੱਕ ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰ ਦਿਓ।

[ctx: @info:status]
en: Save the log output to a file.
pa: ਲਾਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਨੂੰ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ।

[ctx: @info:status]
en: Show information about supported file systems.
pa: ਸਹਿਯੋਗੀ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਵੇਖੋ।

[ctx: @info:status]
en: Shrink, grow or move an existing partition.
pa: ਇੱਕ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸੁੰਘੜੋ, ਵਧਾਓ ਜਾਂ ਹਿਲਾਓ।

[ctx: @info:status]
en: Undoing operation: %1
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ: %1

[ctx: @info:status]
en: Unlock or lock encrypted partition.
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤੇ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਅਣ-ਲਾਕ ਜਾਂ ਲਾਕ ਕਰੋ।

[ctx: @info:status]
en: View and modify device properties
pa: ਜੰਤਰ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖੋ ਤੇ ਸੋਧੋ

[ctx: @info:status]
en: View and modify partition properties (label, partition flags, etc.)
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵੇਖੋ ਅਤੇ ਬਦਲੋ (ਲੇਬਲ, ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਫਲੈਗ ਆਦਿ)

[ctx: @info:tooltip]
en: Apply all operations
pa: ਸਭ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Backup partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਬੈਕਅੱਪ ਲਵੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Check partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Clear all operations
pa: ਸਭ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਸਾਫ਼ ਕਰ ਦਿਓ

[ctx: @info:tooltip]
en: Clear the log output
pa: ਲਾਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Copy partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Create a new LVM Volume Group
pa: ਨਵਾਂ LVM ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ

[ctx: @info:tooltip]
en: Create a new partition table
pa: ਨਵਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਬਣਾਓ

[ctx: @info:tooltip]
en: Deactivate selected Volume Group
pa: ਚੁਣੇ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Delete partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

[ctx: @info:tooltip]
en: Edit mount point
pa: ਮਾਊਟ ਪੁਆਇੰਟ ਸੋਧ

[ctx: @info:tooltip]
en: Export a partition table
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਦਰਾਮਦ

[ctx: @info:tooltip]
en: Import a partition table
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Mount or unmount partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮਾਊਂਟ ਜਾਂ ਅਣ-ਮਾਊਂਟ ਕਰੋ।

[ctx: @info:tooltip]
en: New partition
pa: ਨਵਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

[ctx: @info:tooltip]
en: Paste partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਚੇਪੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Refresh all devices
pa: ਸਭ ਜੰਤਰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove selected Volume Group
pa: ਚੁਣੇ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

[ctx: @info:tooltip]
en: Resize or move partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਸਾਈਜ਼ ਬਦਲੋ ਜਾਂ ਵੱਧ ਘੱਟ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Resize selected Volume Group
pa: ਚੁਣੇ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਆਕਾਰ ਬਦਲੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Restore partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Save the log output
pa: ਲਾਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Show SMART status
pa: SMART ਹਾਲਤ ਵੇਖੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Show device properties dialog
pa: ਜੰਤਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Show partition properties dialog
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Shred partition
pa: ਕਤਰਿਆ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

[ctx: @info:tooltip]
en: Undo the last operation
pa: ਆਖਰੀ ਕੀਤਾ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਵਾਪਸ ਲਵੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Unlock or lock encrypted partition
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤੇ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਅਣ-ਲਾਕ ਜਾਂ ਲਾਕ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: View file system support information
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਸਹਿਯੋਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖੋ

[ctx: @item device path]
en: (not found)
pa: (ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ)

[ctx: @item mountpoint]
en: (none found)
pa: (ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ)

[ctx: @item uuid]
en: (none)
pa: (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)

[ctx: @item:intable]
en: Offline
pa: ਆਫਲਾਈਨ

[ctx: @item:intable]
en: Old-Age
pa: ਪੁਰਾਣੀ

[ctx: @item:intable]
en: Online
pa: ਆਨਲਾਈਨ

[ctx: @item:intable]
en: Pre-Failure
pa: ਪ੍ਰੀ-ਫੇਲ੍ਹ

[ctx: @item:intable Encrypted file systems, e.g. btrfs[Encrypted]]
en: %1 [Encrypted]
pa: %1 [ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਹੈ]

[ctx: @label]
en: &Flags:
pa: ਚਿੰਨ੍ਹ(&F):

[ctx: @label]
en: &Label:
pa: ਲੇਬਲ(&L):

[ctx: @label]
en: (unknown)
pa: (ਅਣਪਛਾਤਾ)

[ctx: @label]
en: Align partitions per default
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਡਿਫਾਲਟ ਵਜੋਂ ਸਫ਼ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @label]
en: Backend plugin
pa: ਬੈਕਐਂਡ ਪਲੱਗਇਨ

[ctx: @label]
en: File system colors
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਰੰਗ

[ctx: @label]
en: First sector:
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਸੈਕਟਰ:

[ctx: @label]
en: Hide log messages below
pa: ਲਾਗ ਸੁਨੇਹਾ ਹੇਠਾਂ ਓਹਲੇ ਕਰੋ

[ctx: @label]
en: Is this the first time KDE Partition Manager is being run?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ KDE ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮੈਨੇਜਰ ਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹੋ?

[ctx: @label]
en: Label:
pa: ਲੇਬਲ:

[ctx: @label]
en: Last sector:
pa: ਆਖਰੀ ਸੈਕਟਰ:

[ctx: @label]
en: Maximum size:
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਸਾਈਜ਼:

[ctx: @label]
en: Minimum size:
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਾਈਜ਼:

[ctx: @label]
en: Mount point:
pa: ਮਾਊਟ ਪੁਆਇੰਟ:

[ctx: @label]
en: Number of sectors:
pa: ਸੈਕਟਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

[ctx: @label]
en: Partition sector alignment
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸੈਕਟਰ ਦੀ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

[ctx: @label]
en: Partition type:
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟਾਈਪ:

[ctx: @label]
en: Preferred unit:
pa: ਤਰਜੀਹੀ ਇਕਾਈ:

[ctx: @label]
en: Scanning device: <filename>%1</filename>
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਸਕੈਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ: <filename>%1</filename>

[ctx: @label]
en: Scanning…
pa: …ਸਕੈਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: @label]
en: Show the application's menu bar
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਮੇਨੂ-ਬਾਰ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @label]
en: Size:
pa: ਸਾਈਜ਼:

[ctx: @label]
en: Status:
pa: ਹਾਲਤ:

[ctx: @label]
en: This file system does not support setting a label.
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਇੱਕ ਲੇਬਲ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: @label SMART disk status]
en: BAD
pa: ਖ਼ਰਾਬ

[ctx: @label SMART disk status]
en: good
pa: ਵਧੀਆ

[ctx: @label SMART number of bad sectors]
en: none
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

[ctx: @label device]
en: %1 (read only)
pa: %1 (ਕੇਵਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ)

[ctx: @label device]
en: Allocated PE:
pa: ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ PE:

[ctx: @label device]
en: Array Size:
pa: ਅਰੇ ਆਕਾਰ:

[ctx: @label device]
en: Capacity:
pa: ਸਮਰੱਥਾ:

[ctx: @label device]
en: Chunk Size:
pa: ਚੰਕ ਆਕਾਰ:

[ctx: @label device]
en: Free PE:
pa: ਖ਼ਾਲੀ PE:

[ctx: @label device]
en: LVM Volume Group
pa: LVM ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ

[ctx: @label device]
en: Logical sector size:
pa: ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਸੈਕਟਰ ਆਕਾਰ:

[ctx: @label device]
en: PE Size:
pa: PE ਆਕਾਰ:

[ctx: @label device]
en: Path:
pa: ਮਾਰਗ:

[ctx: @label device]
en: Physical sector size:
pa: ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਸੈਕਟਰ ਆਕਾਰ:

[ctx: @label device]
en: Primaries/Max:
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ/ਵੱਧੋ-ਵੱਧ:

[ctx: @label device]
en: RAID Level:
pa: ਰੇਡ ਪੱਧਰ:

[ctx: @label device]
en: Software RAID Device
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਰੇਡ ਡਿਵਾਈਸ

[ctx: @label device]
en: Total Chunk:
pa: ਕੁੱਲ ਚੰਕ:

[ctx: @label device]
en: Total PE:
pa: ਕੁੱਲ PE:

[ctx: @label device]
en: Total sectors:
pa: ਕੁੱਲ ਸੈਕਟਰ:

[ctx: @label device]
en: Type:
pa: ਕਿਸਮ:

[ctx: @label device]
en: Volume Manager Device
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਮੈਨੇਜਰ ਡਿਵਾਈਸ

[ctx: @label device]
en: Volume Type:
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਕਿਸਮ:

[ctx: @label partition]
en: Allocated PE:
pa: ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ PE:

[ctx: @label partition]
en: Available:
pa: ਉਪਲਬਧ:

[ctx: @label partition]
en: Capacity:
pa: ਸਮਰੱਥਾ:

[ctx: @label partition]
en: Cipher mode:
pa: ਸੀਫ਼ਰ ਮੋਡ:

[ctx: @label partition]
en: Cipher name:
pa: ਸੀਫ਼ਰ ਨਾਂ:

[ctx: @label partition]
en: File system:
pa: ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ:

[ctx: @label partition]
en: First sector:
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਸੈਕਟਰ:

[ctx: @label partition]
en: Free PE:
pa: ਖ਼ਾਲੀ PE:

[ctx: @label partition]
en: Hash:
pa: ਹੈਸ਼:

[ctx: @label partition]
en: Key size:
pa: ਕੁੰਜੀ ਦਾ ਆਕਾਰ:

[ctx: @label partition]
en: Last sector:
pa: ਆਖਰੀ ਸੈਕਟਰ:

[ctx: @label partition]
en: Number of sectors:
pa: ਸੈਕਟਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

[ctx: @label partition]
en: PE Size:
pa: PE ਆਕਾਰ:

[ctx: @label partition]
en: Payload offset:
pa: ਪੇਅਲੋਡ ਆਫ਼ਸੈੱਟ:

[ctx: @label partition]
en: Total PE:
pa: ਕੁੱਲ PE:

[ctx: @label partition]
en: Used:
pa: ਵਰਤੀ:

[ctx: @label partition capacity available]
en: Available:
pa: ਉਪਲੱਬਧ:

[ctx: @label partition capacity used]
en: Used:
pa: ਵਰਤੀ:

[ctx: @label partition state]
en: At least one logical partition is mounted.
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮਿਲਿਆ।

[ctx: @label partition state]
en: idle
pa: ਵੇਹਲਾ

[ctx: @label partition state]
en: mounted
pa: ਮਾਊਂਟ ਹੈ

[ctx: @label partition state]
en: mounted on <filename>%1</filename>
pa: <filename>%1</filename> ਉੱਤੇ ਮਾਉਂਟ ਕੀਤਾ

[ctx: @label:listbox]
en: F&ree space before:
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਪਹਿਲਾਂ(&r):

[ctx: @label:listbox]
en: File syste&m:
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ(&m):

[ctx: @label:listbox]
en: File system:
pa: ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ:

[ctx: @label:listbox]
en: First sector:
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਸੈਕਟਰ:

[ctx: @label:listbox]
en: Free space after:
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਬਾਅਦ:

[ctx: @label:listbox]
en: Last sector:
pa: ਆਖਰੀ ਸੈਕਟਰ:

[ctx: @label:listbox]
en: Partition type:
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਕਿਸਮ:

[ctx: @label:listbox]
en: Si&ze:
pa: ਆਕਾਰ(&z):

[ctx: @title]
en: <application>KDE Partition Manager</application>
pa: <application>ਕੇਡੀਈ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮੈਨੇਜਰ</application>

[ctx: @title]
en: Manage your disks, partitions and file systems
pa: ਆਪਣੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ, ਪਾਰਟੀਸ਼ਨਾਂ ਅਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮਾਂ ਦਾ ਪਰਬੰਧ ਕਰੋ

[ctx: @title:column Severity of a log entry / log level. Text must be very short.]
en: Sev.
pa: ਤੀਬਰਤਾ

[ctx: @title:column a time stamp of a log entry]
en: Time
pa: ਸਮਾਂ

[ctx: @title:column the text message of a log entry]
en: Message
pa: ਸੁਨੇਹਾ

[ctx: @title:menu]
en: Columns
pa: ਕਾਲਮ

[ctx: @title:menu]
en: Device
pa: ਡਿਵਾਈਸ

[ctx: @title:menu]
en: Panels Shown
pa: ਪੈਨਲ ਵੇਖਾਏ

[ctx: @title:menu]
en: Partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

[ctx: @title:menu]
en: Partition Manager Toolbar
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮੈਨੇਜਰ ਟੂਲਬਾਰ

[ctx: @title:menu]
en: Select Current Device
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਿਵਾਈਸ ਚੁਣੋ

[ctx: @title:menu]
en: Tools
pa: ਟੂਲ

[ctx: @title:tab]
en: File System Colors
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਰੰਗ

[ctx: @title:tab advanced application settings]
en: Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ

[ctx: @title:tab general application settings]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: @title:window]
en: Apply Pending Operations?
pa: ਬਾਕੀ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਲਾਗੂ ਕਰਨੇ ਹਨ?

[ctx: @title:window]
en: Cancel Running Operations
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: @title:window]
en: Cannot Create Target Partition.
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

[ctx: @title:window]
en: Cannot Delete Partition.
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

[ctx: @title:window]
en: Clear Pending Operations?
pa: ਬਾਕੀ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਸਾਫ਼ ਕਰਨੇ ਹਨ?

[ctx: @title:window]
en: Could Not Launch Browser.
pa: ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਚਲਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @title:window]
en: Could Not Lock Encrypted File System.
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @title:window]
en: Could Not Mount File System.
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @title:window]
en: Could Not Save Report.
pa: ਰਿਪੋਰਟ ਸੰਭਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

[ctx: @title:window]
en: Could Not Save SMART Report.
pa: SMART ਰਿਪੋਰਟ ਸੰਭਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

[ctx: @title:window]
en: Could Not Unlock Encrypted File System.
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਅਣ-ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @title:window]
en: Could Not Unmount File System.
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਅਣ-ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @title:window]
en: Create a New Partition Table on <filename>%1</filename>
pa: <filename>%1</filename> ਉੱਤੇ ਨਵਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਬਣਾਓ

[ctx: @title:window]
en: Create a new partition
pa: ਨਵਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਬਣਾਓ

[ctx: @title:window]
en: Create new Volume Group
pa: ਨਵਾਂ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ

[ctx: @title:window]
en: Device Information
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: @title:window]
en: Device Properties: <filename>%1</filename>
pa: ਜੰਤਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ: <filename>%1</filename>

[ctx: @title:window]
en: Devices
pa: ਡਿਵਾਈਸ

[ctx: @title:window]
en: Discard Pending Operations and Quit?
pa: ਬਕਾਇਆ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਅਧੂਰੇ ਛੱਡ ਕੇ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Edit additional mount options
pa: ਹੋਰ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਚੋਣਾਂ ਸੋਧ

[ctx: @title:window]
en: Edit mount point for <filename>%1</filename>
pa: <filename>%1</filename> ਵਾਸਤੇ ਮਾਊਟ ਪੁਆਇੰਟ ਸੋਧ

[ctx: @title:window]
en: Error Exporting Partition Table
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

[ctx: @title:window]
en: Error Importing Partition Table
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

[ctx: @title:window]
en: Error Saving Log File
pa: ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਸੰਭਾਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

[ctx: @title:window]
en: Error While Importing Partition Table
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

[ctx: @title:window]
en: Error While Saving Mount Points
pa: ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਸੰਭਾਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

[ctx: @title:window]
en: Error opening partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

[ctx: @title:window]
en: Error: Could Not Load Backend Plugin
pa: ਗਲਤੀ: ਬੈਕਐਂਡ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

[ctx: @title:window]
en: File System Support
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਸਹਿਯੋਗ

[ctx: @title:window]
en: Information
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: @title:window]
en: Insert a partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @title:window]
en: KDE Partition Manager
pa: KDE ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮੈਨੇਜਰ

[ctx: @title:window]
en: Log Output
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਦਾ ਲਾਗ

[ctx: @title:window]
en: Missing File System Support Packages
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਸਹਿਯੋਗ ਪੈਕੇਜ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

[ctx: @title:window]
en: Not Enough Space to Restore File System.
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: @title:window]
en: Partition Information
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: @title:window]
en: Partition properties: <filename>%1</filename>
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ: <filename>%1</filename>

[ctx: @title:window]
en: Pending Operations
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਓਪਰੇਸ਼ਨ

[ctx: @title:window]
en: Really Change Backend?
pa: ਕੀ ਬੈਕਐਂਡ ਬਦਲਣਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Really Create MS-Dos Partition Table Type?
pa: ਕੀ MS-Dos ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਕਿਸਮ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Really Delete Partition in the Clipboard?
pa: ਕੀ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚੋਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Really Overwrite Existing Partition?
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਹੀ ਲਿਖਣਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Really Recreate <filename>%1</filename> with File System %2?
pa: ਕੀ <filename>%1</filename> ਉੱਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ %2 ਮੁੜ-ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Really Recreate File System on <filename>%1</filename>?
pa: ਕੀ <filename>%1</filename> ਉੱਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਮੁੜ-ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ?

[ctx: @title:window]
en: Really Rescan the Devices?
pa: ਕੀ ਜੰਤਰ ਮੁੜ ਸਕੈਨ ਕਰਨੇ ਹਨ?

[ctx: @title:window]
en: Really save changes?
pa: ਕੀ ਬਦਲਾਅ ਸੰਭਾਲਣੇ ਹਨ?

[ctx: @title:window]
en: Resize Volume Group
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਸਾਈਜ਼ ਬਦਲੋ

[ctx: @title:window]
en: Resize/move partition: <filename>%1</filename>
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਸਾਈਜ਼/ਹਿਲਾਓ: <filename>%1</filename>

[ctx: @title:window]
en: SMART Properties: <filename>%1</filename>
pa: SMART ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ: <filename>%1</filename>

[ctx: @title:window]
en: Scanning Devices…
pa: …ਡਿਵਾਈਸ ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

[ctx: @title:window]
en: Target Not Large Enough
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਕ ਵੱਡਾ ਨਹੀਂ

[ctx: @title:window]
en: Too Many Primary Partitions.
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ।

en: Active backend:
pa: ਸਰਗਰਮ ਬੈਕਐਂਡ:

en: Advanced Settings
pa: ਤਕਨੀਕੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Align partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਫ਼ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Align partitions per default
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਡਿਫਾਲਟ ਵਜੋਂ ਸਫ਼ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Allow everyone to write and read on this device
pa: ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਸ ਡਿਵਾਈਸ ਉੱਤੇ ਲਿਖਣ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਨ ਦਿਓ

en: Assessment
pa: ਪਰਖ਼

en: Attribute
pa: ਗੁਣ

en: Available
pa: ਉਪਲੱਬਧ

en: Backup
pa: ਬੈਕਅੱਪ

en: Bad sectors:
pa: ਖ਼ਰਾਬ ਸੈਕਟਰ:

en: BitLocker:
pa: ਬਿੱਟਲਾਕਰ:

en: Byte
pa: ਬਾਈਟ

en: Capacity:
pa: ਸਮਰੱਥਾ:

en: Check
pa: ਚੈੱਕ

en: Choose the type of partition table you want to create:
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਦੀ ਕਿਸਮ ਚੁਣੋ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ:

en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Create
pa: ਬਣਾਓ

en: Current
pa: ਮੌਜੂਦਾ

en: De&vice Node
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਨੋਡ(&v)

en: Debug
pa: ਡੀਬੱਗ

en: Device path:
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਮਾਰਗ:

en: Dump &Frequency:
pa: ਡੰਪ ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ(&F):

en: E&xtended
pa: ਐਕਸਟੈਂਡਡ(&x)

en: Edit Mount Options
pa: ਮਾਊਂਟ ਚੋਣਾਂ ਸੋਧ

en: Edit the mount options for this file system:
pa: ਇਸ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਮਾਊਂਟ ਚੋਣਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧੋ:

en: Encrypt with LUKS
pa: LUKS ਨਾਲ ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰੋ

en: Error
pa: ਗ਼ਲਤੀ

en: Everyone
pa: ਹਰ ਕੋਈ

en: Failure Type
pa: ਫੇਲ੍ਹ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: File System
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ

en: File System Color Settings
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਰੰਗ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: File Systems
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ

en: Firmware revision:
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਰੀਵਿਜ਼ਨ:

en: First Sector
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਸੈਕਟਰ

en: Flags
pa: ਫਲੈਗ

en: General Settings
pa: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Grow
pa: ਫੈਲਾਓ

en: Identify by:
pa: ਇਸ ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੋ:

en: Information
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Label
pa: ਲੇਬਲ

en: Last Sector
pa: ਆਖਰੀ ਸੈਕਟਰ

en: Linux RAID:
pa: ਲੀਨਕਸ ਰੇਡ:

en: Linux Swap:
pa: ਲੀਨਕਸ ਸਵੈਪ:

en: Logging
pa: ਲਾਗ

en: Logical Volume Name:
pa: ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਵਾਲੀਅਮ ਨਾਂ:

en: Logical sector size:
pa: ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਸੈਕਟਰ ਆਕਾਰ:

en: Model:
pa: ਮਾਡਲ:

en: More...
pa: ...ਹੋਰ

en: Mount Point
pa: ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ

en: Move
pa: ਭੇਜੋ

en: No automatic mount
pa: ਕੋਈ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ

en: Number of Sectors
pa: ਸੈਕਟਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Open in External Browser
pa: ਬਾਹਰੀ ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Operation: %p%
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ: %p%

en: Operations and Jobs
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਜਾਬ

en: Option1,Option2
pa: ਚੋਣ1,ਚੋਣ2

en: Options:
pa: ਚੋਣਾਂ:

en: Overall assessment:
pa: ਸੰਖੇਪ ਪਰਖ:

en: Overwrite with:
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਉੱਤੇ ਲਿਖੋ:

[ctx: Part of %2Enter passphrase for %1:]
en: Invalid passphrase.
pa: ਗ਼ਲਤ ਵਾਕ।

en: Partition
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

en: Partition Alignment
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Partition Name
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: Partition Name:
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਨਾਂ:

en: Partition UUID
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ UUID

en: Partition UUID:
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ UUID:

en: Partition table:
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਟੇਬਲ:

en: Pass &Number:
pa: ਪਾਸ ਨੰਬਰ(&N):

en: Path:
pa: ਮਾਰਗ:

en: Permissions
pa: ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ

en: Physical Extent Size:
pa: ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਐਕਟੈਂਟ ਸਾਈਜ਼:

en: Physical sector size:
pa: ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਸੈਕਟਰ ਆਕਾਰ:

en: Power cycles:
pa: ਪਾਵਰ ਸਾਈਕਲ:

en: Powered on for:
pa: ਚਾਲੂ ਕੀਤੀ:

en: Preferred unit:
pa: ਤਰਜੀਹੀ ਇਕਾਈ:

en: Primar&y
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ(&y)

en: Primaries/Max:
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ/ਵੱਧੋ-ਵੱਧ:

en: Random data
pa: ਰਲਵਾਂ ਡਾਟਾ

en: Raw
pa: ਰਾਅ

en: Read Label
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਲੇਬਲ

en: Read Usage
pa: ਵਰਤੋਂ ਪੜ੍ਹੋ

en: Read-only
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Restore
pa: ਮੁੜ-ਸਟੋਰ

en: SMART status:
pa: SMART ਹਾਲਤ:

en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

en: Select...
pa: ...ਚੁਣੋ

en: Self tests:
pa: ਖੁਦ ਟੈਸਟ:

en: Serial number:
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਨੰਬਰ:

en: Set up encryption for this filesystem with LUKS. You will be asked to provide a passphrase.
pa: ਇਸ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ LUKS ਨਾਲ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸੈਟ ਅੱਪ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਕ ਦੇਣ ਲਈ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Severity
pa: ਤੀਬਰਤਾ

en: Shredding
pa: ਕਤਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Shrink
pa: ਸੁੰਘੜੋ

en: Size
pa: ਸਾਈਜ਼

en: Status
pa: ਹਾਲਤ

en: Support Tools
pa: ਸਹਾਇਕ ਟੂਲ

en: Synchronous access
pa: ਸੈਕਰੋਨਸ ਅਸੈਸ

en: Temperature:
pa: ਤਾਪਮਾਨ:

en: This will reformat the filesystem, losing all contents, but keeping the same filesystem type.
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਫਾਰਮੈਟ ਕਰੇਗੀ, ਸਾਰੀ ਸਮੱਗਰੀ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ, ਪਰ ਉਹੀ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਕਿਸਮ ਰੱਖੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Threshold
pa: ਥਰੈਸ਼ਹੋਲਡ

en: Time Elapsed
pa: ਬਾਕੀ ਸਮਾਂ

en: Total LV:
pa: ਕੁੱਲ LV:

en: Total Sectors:
pa: ਕੁੱਲ ਸੈਕਟਰ:

en: Total Size:
pa: ਕੁੱਲ ਆਕਾਰ:

en: Total Time: 00:00:00
pa: ਕੁੱਲ ਸਮਾਂ: 00:00:00

en: Total sectors:
pa: ਕੁੱਲ ਸੈਕਟਰ:

en: Total: %p%
pa: ਕੁੱਲ: %p%

en: Type
pa: ਟਾਈਪ

en: Type:
pa: ਕਿਸਮ:

en: Update Type
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Used
pa: ਵਰਤੀ

en: Used Size:
pa: ਵਰਤਿਆ ਸਾਈਜ਼:

en: Users can mount and unmount
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਮਾਊਂਟ ਅਤੇ ਅਣ-ਮਾਊਂਟ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Value
pa: ਮੁੱਲ

en: Volume Group Name:
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ:

en: Volume Group Type:
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਕਿਸਮ:

en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Worst
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਖ਼ਰਾਬ

en: Write Label
pa: ਲੇਬਲ ਲਿਖੋ

en: extended:
pa: ਐਕਸਟੈੱਡ:

en: unformatted:
pa: ਨਾ-ਫਾਰਮੈਟ:

en: unknown:
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ:
