kate - en to pa translation catalogue (333 entries)

en:  [read only]
pa:  [ਕੇਵਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ]

en: %1 cannot open folders
pa: %1 ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: &All Sessions
pa: ਸਭ ਸ਼ੈਸ਼ਨ(&A)

en: &Behavior
pa: ਰਵੱਈਆ(&B)

en: &Close Document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ(&C)

en: &Double click opens a new document
pa: ਨਵਾਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਡਬਲ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ(&D)

en: &Edit
pa: ਸੋਧੋ(&E)

en: &File
pa: ਫਾਇਲ(&F)

en: &Go
pa: ਜਾਓ(&G)

en: &Help
pa: ਮਦਦ(&H)

en: &Ignore Changes
pa: ਬਦਲਾਅ ਅਣਡਿੱਠੇ(&I)

en: &Load last used session
pa: ਆਖਰੀ ਵਰਤਿਆ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲੋਡ ਕਰੋ(&L)

en: &Manage Sessions...
pa: ...ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ(&M)

en: &Manually choose a session
pa: ਖੁਦ ਇੱਕ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਚੁਣੋ(&M)

en: &Mouse
pa: ਮਾਊਸ(&M)

en: &Next Tab
pa: ਅਗਲੀ ਟੈਬ(&N)

en: &Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

en: &Open Containing Folder
pa: ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

en: &Other Application...
pa: ...ਹੋਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ(&O)

en: &Plugins Handbook
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਕਿਤਾਬ(&P)

en: &Previous Tab
pa: ਪਿਛਲੀ ਟੈਬ(&P)

en: &Quick Open
pa: ਤੁਰੰਤ ਖੋਲ੍ਹੋ(&Q)

en: &Recent Sessions
pa: ਸੱਜਰੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨ(&R)

en: &Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ(&R)

en: &Remove
pa: ਹਟਾਓ(&R)

en: &Rename...
pa: ਨਾਂ ਬਦਲੋ(&R)...

en: &Save Session
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਸੰਭਾਲੋ(&S)

en: &Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ(&S)

en: &Show close button
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ ਬਟਨ ਵੇਖੋ(&S)

en: &Sidebars
pa: ਬਾਹੀ(&S)

en: &Start new session
pa: ਨਵਾਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ(&S)

en: &Status Bar Items
pa: ਹਾਲਤ ਪੱਟੀ ਆਈਟਮਾਂ(&S)

en: &Tabs
pa: ਟੈਬਾਂ(&T)

en: &Tools
pa: ਟੂਲ(&T)

en: &View
pa: ਵੇਖੋ(&V)

en: &View Difference
pa: ਅੰਤਰ ਵੇਖੋ(&V)

en: &Window Color Scheme
pa: ਵਿੰਡੋ ਰੰਗਦਾਰ ਸਕੀਮ(&W)

en: <p>The document '%1' has been modified, but not saved.</p><p>Do you want to save your changes or discard them?</p>
pa: <p>ਡੌਕੂਮੈਂਟ '%1' ਸੋਧਿਆ ਤਾਂ ਗਿਆ ਹੈ, ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੈ।</p><p>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਰੱਦ ਕਰਨਾ?</p>

en: <qt>The documents listed below have changed on disk.<p>Select one or more at once, and press an action button until the list is empty.</p></qt>
pa: <qt>ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਬਦਲੇ ਗਏ ਹਨ।<p>ਇੱਕ ਜਾਂ ਵੱਧ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ ਅਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਚੋਣ ਬਟਨ ਰਾਹੀਂ ਤਦ ਤੱਕ ਕਰਦੇ ਰਹੋ, ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਲਿਸਟ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਜਾਂਦੀ।</p></qt>

en: <qt>The following documents have been modified. Do you want to save them before closing?</qt>
pa: <qt>ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</qt>

[ctx: @action:button]
en: Enable
pa: ਸਮਰੱਥ

[ctx: @action:button]
en: Open All Files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:button]
en: Reopen
pa: ਮੁੜ-ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename...
pa: ਨਾਂ-ਬਦਲੋ...

[ctx: @info]
en: Error
pa: ਗਲਤੀ

[ctx: @info]
en: Info
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: @info]
en: Log
pa: ਲਾਗ

[ctx: @info]
en: Warning
pa: ਸਾਵਾਧਾਨ

[ctx: @menu:action]
en: Show Full Commit
pa: ਪੂਰਾ ਕਮਿਟ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @title:tab]
en: Commit %1
pa: ਕਮਿਟ %1

[ctx: @title:tab]
en: File History - %1
pa: ਫਾਇਲ ਦਾ ਅਤੀਤ - %1

[ctx: @title:window]
en: Open Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: All
pa: ਸਭ

en: All Projects
pa: ਸਾਰੇ ਪਰੋਜੈਕਟ

en: All people who have contributed and I have forgotten to mention
pa: ਸਾਰੇ ਲੋਕ, ਜਿਨਾਂ ਨੇ ਹਿੱਸਾ ਪਾਇਆ ਤੇ ਮੈਂ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਨਾਂ ਲਿਖਣਾ ਭੁੱਲ ਗਿਆ

en: Anders Lund
pa: ਐਂਡਰਸ ਲੁਡ

en: Application Startup Behavior
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਰਵੱਈਆ

en: Behavior
pa: ਰਵੱਈਆ

en: Behavior Options
pa: ਰਵੱਈਆ ਚੋਣਾਂ

en: Bottom Sidebar
pa: ਹੇਠਲੀ ਬਾਹੀ

en: Carsten Niehaus
pa: ਕਾਰਸਟੀਨ ਨਿਊਹਾਉਸ

en: Carsten Pfeiffer
pa: ਕਾਰਸਟੀਨ ਪਫੀਇੱਫੀਰ

en: Change Style
pa: ਸਟਾਈਲ ਬਦਲੋ

en: Charles Samuels
pa: ਚਾਰਲਿਸ ਸਾਮਉਲਸ

en: Check this if you want document configuration like for example bookmarks to be saved past editor sessions. The configuration will be restored if the document has not changed when reopened.
pa: ਇਸ ਨੂੰ ਚੁਣੋ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੀ ਕਿ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਇਸਤਰਾਂ ਹੋਵੇ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ। ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਮੁੜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਮੁੜ ਖੋਲਿਆ ਗਿਆ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਨਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Chris Ross
pa: ਕਰਿਸ ਰੋਜ਼

en: Christian Gebauer
pa: ਕ੍ਰਿਸਟਿਨ ਗੀਬਾਉਰ

en: Christoph Cullmann
pa: ਕਰਿਸਟੋਫ ਕੱਲਮੈਨ

en: Cl&ose Current View
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਝਲਕ ਬੰਦ ਕਰੋ(&o)

en: Clear Recent Files
pa: ਸੱਜਰੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Clear all messages
pa: ਸਾਰੇ ਸੁਨੇਹੇ ਮਿਟਾਓ

en: Clos&e All
pa: ਸਭ ਬੰਦ ਕਰੋ(&e)

en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close &All Documents
pa: ਸਭ ਡੌਕੂਮੈਂਟਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ(&A)

en: Close Document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Inactive Views
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਝਲਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close Other &Documents
pa: ਹੋਰ ਡੌਕੂਮੈਂਟਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ(&D)

en: Close Tab
pa: ਟੈਬ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close all documents in the file list that could not be reopened, because they are not accessible anymore.
pa: ਫਾਇਲ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ, ਜੋ ਕਿ ਖੋਲ੍ਹੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਹੁਣ ਉਹ ਵਰਤੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Close all open documents.
pa: ਸਭ ਖੁੱਲੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Close every view but the active one
pa: ਸਰਗਰਮ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਹਰ ਝਲਕਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close other open documents.
pa: ਹੋਰ ਸਭ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Close the current document.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close the currently active split view
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਰਗਰਮ ਵੰਡੀ ਝਲਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close this window
pa: ਇਹ ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Closing Aborted
pa: ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਛੱਡਿਆ ਗਿਆ।

en: Collapse All
pa: ਸਭ ਨੂੰ ਸਮੇਟੋ

en: Compare
pa: ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: Compare with Active Document
pa: ਸਰਗਰਮ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨਾਲ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: Configure
pa: ਸੰਰਚਨਾ

en: Configure the application's keyboard shortcut assignments.
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਸੰਬੰਧ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਹੈ।

en: Configure various aspects of this application and the editing component.
pa: ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਕਈ ਰੂਪ ਅਤੇ ਐਡੀਟਿੰਗ ਭਾਗ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

en: Configure which items should appear in the toolbar(s).
pa: ਟੂਲ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਕੇਹੜੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨੀਆਂ, ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

en: Configure...
pa: ਸੰਰਚਨਾ...

en: Copies the file path of the current file to clipboard.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫਾਇਲ ਦੇ ਫਾਇਲ ਮਾਰਗ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Copy &Location
pa: ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(&L)

en: Copy Location
pa: ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy all text to clipboard
pa: ਸਭ ਲਿਖਤ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy to Clipboard
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Core Developer
pa: ਕੋਰ ਡੀਵੈਲਪਰ

en: Could not save the document 
    '%1'
pa: '%1'
    ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ|

en: Could not start program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Create a new document
pa: ਨਵਾਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬਣਾਓ

en: Create a new window.
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਬਣਾਓ।

en: Created
pa: ਬਣਾਏ

en: Cristi Dumitrescu
pa: ਕਰੀਸਟੀ ਡੂਮੀਟਰਿਸਕੁ

en: Current Project
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਪਰੋਜੈਕਟ

en: D&etach Document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰੋ(&e)

en: Daniel Naber
pa: ਡੈਨੀਅਲ ਨਾਬੀਰ

en: Data you requested to be saved could not be written. Please choose how you want to proceed.
pa: ਡਾਟਾ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਚੁਣਿਆ ਹੈ, ਨੂੰ ਲਿਖਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਚੁਣੋ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇ।

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Delete file
pa: ਫਾਇਲ ਹਟਾਓ

en: Deleted
pa: ਹਟਾਏ

en: Deleted file %1
pa: %1 ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ

en: Deletes the file belonging to the current document.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਹਟਾਉ।

en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Developer
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ

en: Diff
pa: ਫ਼ਰਕ

en: Diff %1
pa: %1 ਫ਼ਰਕ

en: Diff %1..%2
pa: ਫ਼ਰਕ %1..%2

en: Do you really want to delete file "%1"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਫਾਇਲ "%1" ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Documents
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ

en: Documents Modified on Disk
pa: ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸੋਧੇ ਗਏ

en: Documents to open.
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਡੌਕੂਮੈਂਟ।

en: Don't ask again
pa: ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਨਾ ਪੁੱਛੋ

en: Duplicate...
pa: ...ਡੁਪਲੀਕੇਟ

en: Error
pa: ਗਲਤੀ

en: Error Creating Diff
pa: ਅੰਤਰ (diff) ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Errors
pa: ਗਲਤੀਆਂ

en: Expand All
pa: ਸਭ ਨੂੰ ਫੈਲਾਓ

en: File "%1" could not be deleted.
pa: ਫਾਇਲ "%1" ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: File "%1" could not be moved to "%2"
pa: ਫਾਇਲ "%1" ਨੂੰ "%2" ਉੱਤੇ ਭੇਜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Filename
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: Files
pa: ਫਾਇਲਾਂ

en: Filter Sessions
pa: ਫਿਲਟਰ ਸ਼ੈਸ਼ਨ

en: Focus the next tab.
pa: ਅਗਲੀ ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਕਰੋ।

en: Focus the previous tab.
pa: ਪਿਛਲੀ ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਕਰੋ।

en: Former Core Developer
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਮੂਲ ਡੀਵੈਲਪਰ

en: Get involved
pa: ਹਿੱਸਾ ਲਵੋ

en: Glen Parker
pa: ਗੀਨ ਪਾਰਕਰ

en: Go to Previous Location
pa: ਪਿਛਲੇ ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Hamish Rodda
pa: ਹਮੇਸ਼ ਰੋੱਡਾ

en: Help
pa: ਮਦਦ

en: Here you can see all available Kate plugins. Those with a check mark are loaded, and will be loaded again the next time Kate is started.
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਕੇਟ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਕੇਟ ਪਲੱਗਇਨ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਟਿੱਕ ਕੀਤੀ ਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ, ਅਤੇ ਕੇਟ ਦੇ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਹੋ ਤੇ ਵੀ ਮੁੜ ਲੋਡ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: Hide Button
pa: ਬਟਨ ਓਹਲੇ

en: Hide Inactive Views
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਝਲਕ ਓਹਲੇ ਕਰੋ

en: Hide every view but the active one
pa: ਸਰਗਰਮ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਹਰ ਝਲਕਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Hide menu bar
pa: ਮੇਨੂ ਪੱਟੀ ਓਹਲੇ

en: Highlighting for Ferite
pa: Ferite ਲਈ ਹਾਈਲਾਇਟਿੰਗ

en: Highlighting for ILERPG
pa: ILERPG ਲਈ ਹਾਈਲਾਇਟਿੰਗ

en: Highlighting for LaTeX
pa: LaTeX ਲਈ ਹਾਈਲਾਇਟਿੰਗ

en: Highlighting for Makefiles, Python
pa: Makefiles, Python ਲਈ ਹਾਈਲਾਇਟਿੰਗ

en: Highlighting for Python
pa: ਪਾਈਥਨ ਲਈ ਹਾਈਲਾਇਟਿੰਗ

en: Highlighting for RPM Spec-Files, Perl, Diff and more
pa: RPM Spec-Files, ਪਰਲ(Perl), ਅੰਤਰ(Diff) ਅਤੇ ਹੋਰ ਲਈ ਉਘਾੜਨ ਲਈ

en: Highlighting for SQL
pa: SQL ਲਈ ਉਘਾੜਨ

en: Highlighting for Scheme
pa: Scheme ਲਈ ਹਾਈਲਾਇਟਿੰਗ

en: Highlighting for VHDL
pa: VHDL ਲਈ ਉਘਾੜਨ

en: Include &window configuration
pa: ਵਿੰਡੋ ਸੰਰਚਨਾ ਸ਼ਾਮਿਲ(&w)

en: Info
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Information
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Jan Fritz
pa: ਜਾਨ ਫਰੀਟਜ਼

en: Jochen Wilhemly
pa: ਜਾਚੀਨ ਵਿਲਹਿਮਲੇ

en: John Firebaugh
pa: ਜੋਨ ਫਾਇਰਬਾਉਘ

en: Joseph Wenninger
pa: ਜੋਸਫ਼ ਵਿੰਨਨਿਗੀਰ

en: Jump to Next File
pa: ਅਗਲੀ ਫਾਇਲ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: KWrite
pa: ਕੇ-ਰਾਈਟ

en: KWrite - Text Editor
pa: KWrite - ਟੈਕਸਟ ਐਡੀਟਰ

en: KWrite Author
pa: KWrite ਲੇਖਕ

en: KWrite Undo History, Kspell integration
pa: KWrite ਵਾਪਿਸ ਅਤੀਤ, Kspell ਸ਼ਾਮਿਲ

en: KWrite XML Syntax highlighting support
pa: KWrite XML ਸੰਟੈਕਸ ਹਾਈਲਾਇਟਿੰਗ ਮਦਦ

en: KWrite port to KParts
pa: KWrite ਪੋਰਟ KParts ਤੱਕ

en: Kate
pa: ਕੇਟ

en: Kate - Advanced Text Editor
pa: ਕੇਟ - ਤਕਨੀਕੀ ਟੈਕਸਟ ਐਡੀਟਰ

en: Keep &meta-information past sessions
pa: ਪਹਿਲੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਬਾਰੇ ਮੇਟਾ-ਜਾਣਕਾਰੀ ਰੱਖੋ(&m)

en: Last opened
pa: ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਖੋਲ੍ਹੇ

en: Left Sidebar
pa: ਖੱਬੀ ਬਾਹੀ

en: Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: Log
pa: ਲਾਗ

en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲ-ਪੱਟੀ

en: Maintainer
pa: ਪਰਬੰਧਕ

en: Make the next split view the active one.
pa: ਅਗਲੇ ਵੰਡੀ ਝਲਕ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ।

en: Make the previous split view the active one.
pa: ਪਿਛਲੇ ਵੰਡੀ ਝਲਕ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ।

en: Manage Sessions
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਇੰਤਜ਼ਾਮ

en: Manage Sessions...
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨਾਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ...

en: Matt Newell
pa: ਮੱਟ ਨੋਵੱਲ

en: Matteo Merli
pa: ਮੱਟੀਉ ਮਿਰਲੀ

[ctx: Menu entry Session->New Session]
en: &New Session
pa: ਨਵਾਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ(&N)

en: Michael Bartl
pa: ਮਾਈਕਲ ਬਾਰਟਲ

en: Michael Koch
pa: ਮਾਈਕਲ ਕੋਚ

en: Michael McCallum
pa: ਮਾਈਕਲ ਮੈੱਕੱਲੂਮ

en: Modified
pa: ਸੋਧ

en: Move To
pa: ਇਸ 'ਤੇ ਭੇਜੋ

en: Move the splitter of the current view down
pa: ਅਗਲੇ ਵੰਡੀ ਝਲਕ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ।

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Navigate to this column.
pa: ਇਸ ਕਾਲਮ ਉੱਤੇ ਜਾਉ।

en: Navigate to this line.
pa: ਇਹ ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਜਾਉ।

en: Never
pa: ਕਦੇ ਨਹੀਂ

en: New File
pa: ਨਵੀਂ ਫਾਇਲ

en: New Session
pa: ਨਵਾਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ

en: New file %1
pa: ਨਵੀਂ ਫਾਇਲ %1

en: New file name
pa: ਨਵਾਂ ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: New file opened while trying to close Kate, closing aborted.
pa: ਕੇਟ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਫਾਇਲ ਖੁੱਲ ਗਈ ਹੈ, ਬੰਦ ਕਰਨ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Next Item
pa: ਅਗਲੀ ਆਈਟਮ

en: Next Split View
pa: ਅੱਗੇ ਵੰਡੀ ਝਲਕ

en: Next tab
pa: ਅਗਲੀ ਟੈਬ

en: Nick Roux
pa: ਨਿਕ ਰੂਉਸ਼

en: No differences found
pa: ਕੋਈ ਫ਼ਰਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No recent documents
pa: ਕੋਈ ਸੱਜਰਾ ਡੌਕੂਮੈੰਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No recent documents or projects
pa: ਕੋਈ ਸੱਜਰੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਜਾਂ ਪਰੋਜੈਕਟ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: No saved sessions
pa: ਕੋਈ ਸੰਭਾਲਿਆ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: One Down
pa: ਇੱਕ ਹੇਠਾਂ

en: One Left
pa: ਇੱਕ ਖੱਬੇ

en: One Right
pa: ਇੱਕ ਹੇਠਾਂ

en: One Up
pa: ਇੱਕ ਉੱਤੇ

en: Open File
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open File...
pa: ...ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Folder...
pa: ...ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Selected Files...
pa: ...ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open W&ith
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&i)

en: Open a form to quick open documents.
pa: ਤੁਰੰਤ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਫਾਰਮ ਖੋਲ੍ਹੋ।

en: Open an existing document for editing
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸੋਧ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open as Template
pa: ਟੈਂਪਲੇਟ ਵਾਂਗ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open each document in its own window
pa: ਹਰ ਡੌਕਮੂੈਂਟ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਆਪਣੀ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open the current document using another application registered for its file type, or an application of your choice.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਹੋਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ, ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਹੈ, ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ ਜਾਂ ਆਪਣੀ ਟੂਲ ਵਰਤੋਂ।

en: Opening Large File
pa: ਵੱਡੀ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Output
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ

en: Overwrite selected documents, discarding disk changes
pa: ਚੁਣੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਉੱਤੇ (ਓਵਰਰਾਈਟ ਕਰੋ) ਲਿਖੋ, ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਹੋਏ ਬਦਲਾਅ ਅਣਡਿੱਠੇ ਕਰੋ

en: Own Section
pa: ਆਪਣਾ ਭਾਗ

en: PHP Keyword/Datatype list
pa: PHP ਕੀਵਰਡ/ਡਾਟਾਕਿਸਮ ਲਿਸਟ

en: Patches and more
pa: ਪੈਂਚ ਤੇ ਹੋਰ

en: Per Wigren
pa: ਪਿਰ ਵੀਗਰੀਨ

en: Plugin Manager
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਮੈਨੇਜਰ

en: Plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ

en: Previous Item
pa: ਪਿਛਲੀ ਆਈਟਮ

en: Previous Split View
pa: ਪਿੱਛੇ ਵੰਡੀ ਝਲਕ

en: Previous tab
pa: ਪਿਛਲੀ ਟੈਬ

en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Python Plugin Developer
pa: ਪਾਈਥਨ ਪਲੱਗਇਨ ਡਿਵੈਲਪਰ

en: QA and Scripting
pa: ਸਵਾਲ-ਜਵਾਬ ਅਤੇ ਸਕ੍ਰਿਪਟਿੰਗ

en: Quick Fix
pa: ਫੌਰੀ ਫਿਕਸ

en: Raw
pa: ਰਾਅ

en: Read handbook
pa:  ਹੈਂਡਬੁੱਕ ਪੜ੍ਹੋ

en: Read the contents of stdin.
pa: stdin ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਪੜੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Recent Documents
pa: ਸੱਜਰੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ

en: Recent Documents and Projects
pa: ਸੱਜਰੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਅਤੇ ਪਰੋਜੈਕਟ

en: Recent Files
pa: ਸੱਜਰੀਆਂ ਫਾਇਲ

en: Reload all open documents.
pa: ਸਭ ਖੁੱਲੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ।

en: Reload selected documents from disk
pa: ਚੁਣੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਡਿਸਕ ਤੋਂ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Rename file
pa: ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

en: Renames the file belonging to the current document.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ।

en: Reopening files from the last session...
pa: ਆਖਰੀ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਮੁੜ ਖੋਲ੍ਹੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ...

en: Restore
pa: ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Right Sidebar
pa: ਸੱਜੀ ਬਾਹੀ

en: Rocky Scaletta
pa: ਰਾਕਯੇ ਸਕਾਲਿੱਟਾ

en: Roland Pabel
pa: ਰੋਲੈਂਡ ਪਾਬੀਲ

en: Save As
pa: ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save As (%1)
pa: (%1) ਵਾਂਗ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save Documents
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save Session &As...
pa: ... ਵਜੋਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਸੰਭਾਲੋ(&A)

en: Save all open, modified documents to disk.
pa: ਸਾਰੇ ਖੁੱਲੇ, ਸੋਧੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟਾਂ ਨੂੰ ਡਿਸਕ ਤੇ ਸੰਭਾਲੋ।

en: Saved Sessions
pa: ਸੰਭਾਲੇ ਹੋਏ ਸ਼ੈਸ਼ਨ

en: Scott Manson
pa: ਸਕੱਟ ਮਾਨਸਨ

en: Se&lect All
pa: ਸਭ ਚੁਣੋ(&l)

en: Search...
pa: ਖੋਜੋ...

en: Sess&ions
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ(&i)

en: Session
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ

en: Session Chooser
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਚੋਣਕਾਰ

en: Session Elements
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਭਾਗ

en: Session Management
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ

en: Session Name
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਨਾਂ

en: Session Renaming
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲਣਾ

en: Session name:
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦਾ ਨਾਂ:

en: Set encoding for the file to open.
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਫਾਇਲ ਦੀ ਇੰਕੋਡਿੰਗ ਦਿਉ।

en: Sho&w Path in Titlebar
pa: ਟਾਈਟਲ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਮਾਰਗ ਵੇਖੋ(&w)

en: Show %1
pa: %1 ਵੇਖੋ

en: Show %1 Button
pa: %1 ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: Show &Tabs
pa: ਟੈਬ ਦੇਖੋ(&T)

en: Show Side&bars
pa: ਬਾਹੀ ਵੇਖੋ(&b)

en: Show the complete document path in the window caption
pa: ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਾ ਪੂਰਾ ਮਾਰਗ ਵੇਖੋ

en: Show the welcome page
pa: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ ਸਫ਼ਾ ਵੇਖਾਓ

en: Shows a hint how to compare documents.
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਤੁਲਨਾ ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ ਦੇ ਬਾਰੇ ਹਿੰਟ ਦਿਖਾਓ।

en: Side By Side
pa: ਨਾਲ ਨਾਲ

en: Sidebar Buttons
pa: ਬਾਹੀ ਬਟਨ

en: Simon Hausmann
pa: ਸਿਮੋਨ ਹਾਉਸਮਨ

en: Specify a name for this session
pa: ਇਸ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਈ ਨਾਂ ਦਿਓ

en: Specify a new name for session: %1
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਈ ਨਵਾਂ ਨਾਂ ਦਿਓ: %1

en: Split &Horizontal
pa: ਹਰੀਜ਼ੱਟਲ ਵੰਡੋ(&H)

en: Split Ve&rtical
pa: ਵਰਟੀਕਲ ਵੰਡੋ(&V)

en: Split View
pa: ਝਲਕ ਵੰਡੋ

en: Split the currently active view horizontally into two views.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਰਗਰਮ ਝਲਕ ਨੂੰ ਖਿਤਿਜੀ ਦੋ ਭਾਗਾਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡੋ।

en: Split the currently active view vertically into two views.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਲੰਬਕਾਰੀ ਦੋ ਝਲਕਾਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡੋ।

en: Start Kate with a given session.
pa: ਦਿੱਤੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਨਾਲ ਕੇਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Start Kate with a new anonymous session, implies '-n'.
pa: ਨਵੇਂ ਅਗਿਆਤ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਨਾਲ ਕੇਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ, '-n' ਨਾਲ

en: Starting Up
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਮੇਂ

en: Status on Disk
pa: ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਹਾਲਤ

en: Testing, ...
pa: ਟੈਸਟਿੰਗ, ...

en: The Editing Commands
pa: ਸੰਪਾਦਨ ਕਮਾਂਡਾਂ

en: The cool buffersystem
pa: ਕੂਲ ਬਫਰ ਸਿਸਟਮ

en: The document "%1" has been modified. Do you want to save your changes or discard them?
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%1" ਨੂੰ ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The file '%1' could not be opened: it is not a normal file, it is a folder.
pa: ਫਾਇਲ '%1' ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਆਮ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਹ ਫੋਲਡਰ ਹੈ।

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਰਾਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹੀ ਗਈ ਫਾਇਲ ਜਾਂ URL ਨੂੰ ਵਰਤੋਂ ਉਪਰੰਤ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

[ctx: The special case of 'Delete unused meta-information after']
en: (never)
pa: (ਕਦੇ ਨਹੀਂ)

en: There is already an existing session with your chosen name: %1
    Please choose a different one.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਚੁਣੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਮੌਜੂਦ ਹੈ: %1
    ਵੱਖਰਾ ਨਾਂ ਚੁਣੋ ਜੀ।

en: This lists files which you have opened recently, and allows you to easily open them again.
pa: ਇਹ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਹੁਣੇ ਖੋਲੀਆਂ ਹਨ, ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਖੋਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This shows help files for various available plugins.
pa: ਇਹ ਵੱਖ ਵੱਖ ਉਪਲੱਬਧ ਪਲੱਗਇਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਫਾਇਲ਼ਾਂ ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: This will close all open documents beside the current one. Are you sure you want to continue?
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਮੌਜੂਦਾ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਸਭ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: This will close all open documents. Are you sure you want to continue?
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਸਭ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬੰਦ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: This will hide the menu bar completely. You can show it again by typing %1.
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਮੇਨੂ ਬਾਰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ %1 ਟਾਈਪ ਕਰਕੇ ਮੁੜ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: To save a session, you must specify a name.
pa: ਇੱਕ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Tool &Views
pa: ਟੂਲ ਝਲਕ(&V)

en: Toolview Manager
pa: ਟੂਲ-ਝਲਕ ਮੈਨੇਜਰ

en: Top Sidebar
pa: ਉੱਤੇ ਬਾਹੀ

en: Unlimited
pa: ਬੇਅੰਤ

en: Use this command to show or hide the tabs for the views
pa: ਝਲਕ ਦੀ ਟੈਬਾਂ ਵੇਖਣ ਜਾਂ ਓਹਲੇ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਵਰਤੋਂ

en: Use this command to show or hide the view's statusbar
pa: ਝਲਕ ਦੀ ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖਣ ਜਾਂ ਓਹਲੇ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਵਰਤੋਂ

en: User Feedback
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਫੀਡਬੈਕ

en: Very nice help
pa: ਕਾਫੀ ਸਹਾਇਕ ਮਦਦ

en: Visit homepage
pa: ਮੁੱਖ-ਸਫ਼ਾ ਵੇਖੋ

en: Waldo Bastian
pa: ਵਾਲਡੋ ਬਾਸਟਿਨ

en: Warning
pa: ਸਾਵਾਧਾਨ

en: Warnings
pa: ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ

en: Welcome
pa: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ

en: Welcome Page
pa: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ ਸਫ਼ਾ

en: Welcome to %1
pa: %1 ਵਲੋਂ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ

en: You have unsaved changes. Do you want to apply the changes or discard them?
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਨਾ-ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ ਜਾਂ ਅਣਡਿੱਠਾ?

en: Yury Lebedev
pa: ਯੂਰੇ ਲਿਬਿਡਿਵ

en: [NEW]
pa: [ਨਵਾਂ]

en: [OLD]
pa: [ਪੁਰਾਣਾ]

en: column
pa: ਕਾਲਮ

en: encoding
pa: ਇੰਡੋਕਿੰਗ

en: line
pa: ਲਾਈਨ

en: session
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ
