fwupd - en to pa translation catalogue (154 entries)

en: %.0f minute remaining | %.0f minutes remaining
pa[0]: %.0f ਮਿੰਟ ਬਾਕੀ
pa[1]: %.0f ਮਿੰਟ ਬਾਕੀ

en: %s Configuration Update
pa: %s ਸੰਰਚਨਾ ਅੱਪਡੇਟ

en: %s Device Update
pa: %s ਡਿਵਾਈਸ ਅੱਪਡੇਟ

en: %s System Update
pa: %s ਸਿਸਟਮ ਅੱਪਡੇਟ

en: %s Update
pa: %s ਅੱਪਡੇਟ

en: %s is not currently updatable
pa: %s ਇਸ ਵੇਲੇ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: %s version
pa: %s ਵਰਜ਼ਨ

en: %u device has a firmware upgrade available. | %u devices have a firmware upgrade available.
pa[0]: %u ਡਿਵਾਈਸ ਲਈ ਇੱਕ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।
pa[1]: %u ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: %u minute | %u minutes
pa[0]: %u ਮਿੰਟ
pa[1]: %uਮਿੰਟ

en: %u second | %u seconds
pa[0]: %u ਸਕਿੰਟ
pa[1]: %u ਸਕਿੰਟ

en: (obsoleted)
pa: (ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤਾ)

en: AMD Firmware Replay Protection
pa: AMD ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਰੀਪਲੇਅ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: AMD Firmware Write Protection
pa: AMD ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਲਿਖਣ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: AMD Secure Processor Rollback Protection
pa: AMD ਸਕਿਉਰ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਰੋਲਬੈਕ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Action Required:
pa: ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ:

en: Activate the new firmware on the device
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਉੱਤੇ ਨਵਾਂ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Agree and enable the remote?
pa: ਸਹਿਮਤ ਹੋ ਅਤੇ ਰਿਮੋਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Apply update files
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Applying update…
pa: …ਅੱਪਡੇਟ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Authenticating…
pa: …ਪਰਮਾਣਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Authentication is required to downgrade the firmware on a removable device
pa: ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਡਿਵਾਈਸ ਉੱਤੇ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Authentication is required to downgrade the firmware on this machine
pa: ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਉੱਤੇ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਨੂੰ ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Authentication is required to modify BIOS settings
pa: BIOS ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਪਰਮਾਣਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Authentication is required to read BIOS settings
pa: BIOS ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਪਰਮਾਣਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Authentication is required to stop the firmware update service
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਪਰਮਾਣਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Authentication is required to unlock a device
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਅਣ-ਲਾਕ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Authentication is required to update the firmware on a removable device
pa: ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਡਿਵਾਈਸ ਉੱਤੇ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Authentication is required to update the firmware on this machine
pa: ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਉੱਤੇ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: BIOS Firmware Updates
pa: BIOS ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ

en: BIOS firmware updates
pa: BIOS ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ

en: BIOS updates delivered via LVFS or Windows Update
pa: BIOS ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਨੂੰ LVFS ਜਾਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਅੱਪਡੇਟ ਰਾਹੀਂ ਲਾਗੂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancelled
pa: ਰੱਦ ਕੀਤਾ

en: Choose device
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

en: Command not found
pa: ਕਮਾਂਡ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: Created
pa: ਬਣਾਇਆ

en: Critical
pa: ਗੰਭੀਰ

en: Decompressing…
pa: …ਡਿ-ਕੰਪਰੈਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Description
pa: ਵਰਣਨ

en: Details
pa: ਵੇਰਵੇ

en: Device ID
pa: ਡਿਵਾਈਸ ID

en: Device added:
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਜੋੜਿਆ:

en: Device changed:
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ:

en: Device removed:
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ:

en: Done!
pa: ਮੁਕੰਮਲ!

en: Downloading…
pa: …ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Duration
pa: ਲੱਗਣਾ ਸਮਾਂ

en: Enable
pa: ਸਮਰੱਥ

en: Enable new remote?
pa: ਨਵੇਂ ਰਿਮੋਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Enabled
pa: ਸਮਰੱਥ ਹੈ

en: Enabling this functionality is done at your own risk, which means you have to contact your original equipment manufacturer regarding any problems caused by these updates. Only problems with the update process itself should be filed at $OS_RELEASE:BUG_REPORT_URL$.
pa: ਇਹ ਸਹੂਲਤ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਤਰੇ ਉੱਤੇ ਹੀ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ, ਜਿਸ ਦਾ ਅਰਥ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਹਨਾਂ ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਨਾਲ ਆਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਾਸਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅਸਲ ਡਿਵਾਈਸ ਨਿਰਮਾਤਾ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਸੰਬੰਧੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਬਾਰੇ $OS_RELEASE:BUG_REPORT_URL$ ਉੱਤੇ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰੋ।

en: Erasing…
pa: …ਮਿਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: FILENAME
pa: ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

en: Failed to apply update
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to lock
pa: ਲਾਕ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: Filename
pa: ਫਾਇਲ-ਦਾ-ਨਾਂ

en: Filename required
pa: ਫਾਇਲ-ਨਾਂ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Firmware BIOS Region
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ BIOS ਖੇਤਰ

en: Firmware Update D-Bus Service
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਡੀ-ਬੱਸ ਸਰਵਿਸ

en: Firmware Update Daemon
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਡੈਮਨ

en: Firmware Updater Verification
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟਰ ਤਸਦੀਕ

en: Firmware Updates
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ

en: Firmware Write Protection
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਲਿਖਣ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Firmware Write Protection Lock
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਲਿਖਣ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਾਕ

en: Firmware updates
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ

en: Get BIOS settings
pa: BIOS ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: High
pa: ਵੱਧ

en: IOMMU Protection
pa: IOMMU ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Install old version of signed system firmware
pa: ਸਾਈਨ ਕੀਤੇ ਸਿਸਟਮ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਵਰਜ਼ਨ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install old version of unsigned system firmware
pa: ਬਿਨ-ਸਾਈਨ ਕੀਤੇ ਸਿਸਟਮ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਵਰਜ਼ਨ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install signed device firmware
pa: ਸਾਈਨ ਕੀਤਾ ਡਿਵਾਈਸ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install signed system firmware
pa: ਸਾਈਨ ਕੀਤਾ ਸਿਸਟਮ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install unsigned device firmware
pa: ਬਿਨ-ਸਾਈਨ ਕੀਤਾ ਡਿਵਾਈਸ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install unsigned system firmware
pa: ਬਿਨਾਂ-ਸਾਈਨ ਕੀਤਾ ਸਿਸਟਮ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Installing firmware update…
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: Installing on %s…
pa: …%s ਉੱਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Issue | Issues
pa[0]: ਮਸਲਾ
pa[1]: ਮਸਲੇ

en: Less than one minute remaining
pa: ਇੱਕ ਮਿੰਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ

en: License
pa: ਲਸੰਸ

en: Linux Kernel Lockdown
pa: ਲੀਨਕਸ ਕਰਨਲ ਲਾਕ-ਡਾਊਨ

en: Linux Kernel Verification
pa: ਲੀਨਕਸ ਕਰਨਲ ਤਸਦੀਕ

en: Linux Swap
pa: ਲੀਨਕਸ ਸਵੈਪ

en: Linux Vendor Firmware Service (stable firmware)
pa: ਲੀਨਕਸ ਵੇਂਡਰ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਸਰਵਿਸ (ਸਟੇਬਲ ਫਿਰਮਵੇਅਰ)

en: Linux Vendor Firmware Service (testing firmware)
pa: ਲੀਨਕਸ ਵੇਂਡਰ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਸਰਵਿਸ (ਟੈਸਟਿੰਗ ਫਿਰਮਵੇਅਰ)

en: Linux kernel
pa: ਲੀਨਕਸ ਕਰਨਲ

en: Linux kernel lockdown
pa: ਲੀਨਕਸ ਕਰਨਲ ਲਾਕ-ਡਾਊਨ

en: Linux swap
pa: ਲੀਨਕਸ ਸਵੈਪ

en: Loading…
pa: …ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Low
pa: ਘੱਟ

en: MEI version
pa: MEI ਵਰਜ਼ਨ

en: Medium
pa: ਠੀਕ-ਠਾਕ

en: Modify a configured remote
pa: ਸੰਰਚਿਤ ਰਿਮੋਟ ਨੂੰ ਸੋਧੋ

en: Modify daemon configuration
pa: ਡੈਮਨ ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: Needs reboot
pa: ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: New version
pa: ਨਵਾਂ ਵਰਜ਼ਨ

en: No action specified!
pa: ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ!

en: Not found
pa: ਨਹੀ ਲੱਭਿਆ

en: OK
pa: ਠੀਕ ਹੈ

en: PATH
pa: ਪਾਥ

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Please enter a number from 0 to %u:
pa: 0 ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ %u ਤੱਕ ਕੋਈ ਨੰਬਰ ਦਿਓ ਜੀ:

en: Please enter either %s or %s:
pa: %s ਜਾਂ %s ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਇੱਕ ਦਿਓ ਜੀ:

en: Proprietary
pa: ਪ੍ਰੋਪ੍ਰੇਟਰੀ

en: Reading from %s…
pa: …%s ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Reading…
pa: …ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Ready
pa: ਤਿਆਰ

en: Reset daemon configuration
pa: ਡੈਮਨ ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Restart now?
pa: ਹੁਣੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Restarting device…
pa: …ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Run `%s` for more information.
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ `%s` ਨੂੰ ਚਲਾਓ

en: SPI lock
pa: SPI ਲਾਕ

en: SPI write
pa: SPI ਲਿਖਣ

en: Scheduling…
pa: …ਸੈਡਿਊਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Secure Boot disabled
pa: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਬੂਟ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ

en: Secure Boot enabled
pa: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਬੂਟ ਸਮਰੱਥ ਹੈ

en: See %s for more information.
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ %s ਨੂੰ ਵੇਖੋ।

en: Selected device
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

en: Set one or more BIOS settings
pa: ਇੱਕ ਜਾਂ ਵੱਧ BIOS ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Settings will apply after system reboots
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਿਸਟਮ ਦੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੀਆਂ

en: Size
pa: ਆਕਾਰ

en: Source
pa: ਸਰੋਤ

en: Stop the fwupd service
pa: fwupd ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਰੋਕੋ

en: Success
pa: ਸਫ਼ਲ

en: Summary
pa: ਸਾਰ

en: Supported
pa: ਸਹਾਇਕ ਹੈ

en: Supported CPU
pa: ਸਹਾਇਕ CPU

en: Suspend To RAM
pa: ਰੈਮ ਉੱਤੇ ਸਸਪੈਂਡ ਕਰੋ

en: System requires external power source
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਪਾਵਰ ਸਰੋਤ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: TPM Platform Configuration
pa: TPM ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਸੰਰਚਨਾ

en: Tag | Tags
pa[0]: ਟੈਗ
pa[1]: ਟੈਗ

en: The LVFS is a free service that operates as an independent legal entity and has no connection with $OS_RELEASE:NAME$. Your distributor may not have verified any of the firmware updates for compatibility with your system or connected devices. All firmware is provided only by the original equipment manufacturer.
pa: LVFS ਮੁਫ਼ਤ ਸਰਵਿਸ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਆਜ਼ਾਦ ਕਨੂੰਨੀ ਸੰਸਥਾ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ $OS_RELEASE:NAME$ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸੰਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਟਰ ਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਜਾਂ ਕਨੈਕਟ ਹੋਏ ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਵਾਸਤੇ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਨੂੰ ਤਸਦੀਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਸਾਰੇ ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅਸਲ ਡਿਵਾਈਸ ਨਿਮਰਾਤਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਹੀ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਗਏ ਹਨ।

en: Type
pa: ਕਿਸਮ

en: UEFI Memory Protection
pa: UEFI ਮੈਮੋਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: UEFI Platform Key
pa: UEFI ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਕੀ

en: UEFI Secure Boot
pa: UEFI ਸਕਿਉਰ ਬੂਟ

en: UEFI db
pa: UEFI ਡਾਟਾਬੇਸ

en: UEFI memory protection
pa: UEFI ਮੈਮੋਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: UEFI platform key
pa: UEFI ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਕੀ

en: UEFI secure boot
pa: UEFI ਸਕਿਉਰ ਬੂਟ

en: Unknown
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ

en: Unknown Device
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਡਿਵਾਈਸ

en: Unlock the device to allow access
pa: ਪਹੁੰਚ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦੇਣ ਲਈ ਡਿਵਾਈਸ ਅਣ-ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Update the stored device verification information
pa: ਸਟੋਰ ਕੀਤੀ ਡਿਵਾਈਸ ਤਸਦੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Updating %s…
pa: …%s ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Urgency
pa: ਜ਼ਰੂਰਤ

en: Username
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: Vendor
pa: ਵੇਂਡਰ

en: Verifying…
pa: …ਜਾਂਚਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Version
pa: ਵਰਜ਼ਨ

en: WARNING
pa: ਸਾਵਧਾਨ

en: Waiting…
pa: …ਉਡੀਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing…
pa: …ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: default
pa: ਮੂਲ

en: fwupd plugins
pa: fwupd ਪਲੱਗਇਨ
