dolphin - en to pa translation catalogue (687 entries)

en: &Edit
pa: ਸੋਧ(&E)

en: &Go
pa: ਜਾਓ(&G)

en: &View
pa: ਵੇਖੋ(&V)

[ctx: <filename> copy]
en: %1 copy
pa: %1 ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: Copy %2 to the Clipboard | Copy %2 to the Clipboard
pa[0]: %2 ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ
pa[1]: %2 ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: Copy the Location of %2 to the Clipboard | Copy the Location of %2 to the Clipboard
pa[0]: %2 ਦੇ ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ
pa[1]: %2 ਦੇ ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: Copy…
pa: ...ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action]
en: Create Folder…
pa: …ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਓ

[ctx: @action]
en: Cut %2 to the Clipboard | Cut %2 to the Clipboard
pa[0]: %2 ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕੱਟੋ
pa[1]: %2 ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕੱਟੋ

[ctx: @action]
en: Cut…
pa: …ਕੱਟੋ

[ctx: @action]
en: Duplicate %2 | Duplicate %2
pa[0]: %2 ਨੂੰ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਬਣਾਓ
pa[1]: %2 ਨੂੰ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਬਣਾਓ

[ctx: @action]
en: Move %2 to the Trash | Move %2 to the Trash
pa[0]: %2 ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ
pa[1]: %2 ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

[ctx: @action]
en: Permanently Delete %2 | Permanently Delete %2
pa[0]: %2 ਨੂੰ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਟਾਓ
pa[1]: %2 ਨੂੰ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਟਾਓ

[ctx: @action]
en: Rename %2 | Rename %2
pa[0]: %2 ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ
pa[1]: %2 ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

[ctx: @action "Move to Trash" for non-local files, etc.]
en: Delete (using shortcut for Trash)
pa: ਹਟਾਓ (ਰੱਦੀ ਲਈ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ)

[ctx: @action A more elaborate and clearly worded version of the Paste action]
en: Paste from Clipboard
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਚੋਂ ਚੇਪੋ

[ctx: @action Dismisses a bar explaining how to use the Paste action]
en: Dismiss This Reminder
pa: ਇਹ ਰੀਮਾਈਂਡਰ ਖਾਰਜ ਕਰੋ

[ctx: @action Dismisses an explanatory area and never shows it again]
en: Don't Remind Me Again
pa: ਮੈਨੂੰ ਮੁੜ ਨਾ ਯਾਦ ਕਰਵਾਓ

[ctx: @action keep short]
en: More
pa: ਹੋਰ

[ctx: @action:button]
en: Add Network Folder
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫੋਲਡਰ ਜੋੜੋ

[ctx: @action:button]
en: Add Tags
pa: ਟੈਗ ਜੋੜੋ

[ctx: @action:button]
en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Cancel Copying
pa: ਕਾਪੀ ਕਰਨਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Cancel Cutting
pa: ਕੱਟਣਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Cancel Duplicating
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਬਣਾਉਣਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Cancel Moving
pa: ਭੇਜਣਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Cancel Renaming
pa: ਨਾਂ ਬਦਲਣਾ ਰੱਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Download New Services…
pa: …ਨਵੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:button]
en: Exit Selection Mode
pa: ਚੋਣ ਦੇ ਢੰਗ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ

[ctx: @action:button]
en: I Understand and Accept These Risks
pa: ਮੈਂ ਇਹਨਾਂ ਖ਼ਤਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ/ਸਮਝਦੀ ਅਤੇ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰਦਾ/ਕਰਦੀ ਹਾਂ

[ctx: @action:button]
en: Open %1 Item | Open %1 Items
pa[0]: %1 ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ
pa[1]: %1 ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:button]
en: Open %1 Terminal | Open %1 Terminals
pa[0]: %1 ਟਰਮੀਨਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ
pa[1]: %1 ਟਰਮੀਨਲਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:button]
en: Rename and Hide
pa: ਨਾਂ ਬਦਲੋ ਅਤੇ ਲੁਕਾਓ

[ctx: @action:button]
en: Select Home Location
pa: ਘਰ ਟਿਕਾਣਾ ਚੁਣੋ

[ctx: @action:button]
en: Use Current Location
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @action:button]
en: Use Default Location
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @action:button %2 is a list of tags]
en: Tag: %2 | Tags: %2
pa[0]: ਟੈਗ: %2
pa[1]: ਟੈਗ: %2

[ctx: @action:button 'Quit Dolphin' button]
en: &Quit %1
pa: %1 ਤੋਂ ਬਾਹਰ(&Q)

[ctx: @action:button Choose font]
en: Choose…
pa: …ਚੁਣੋ

[ctx: @action:button Finish/Stop/Done acting as an admin]
en: Finish
pa: ਮੁਕੰਮਲ

[ctx: @action:button shown after acting as admin ended]
en: Act as Administrator Again
pa: ਮੁੜ ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰੋ

[ctx: @action:incontextmenu]
en: Copy Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:incontextmenu]
en: Copy Location…
pa: …ਟਿਕਾਣਾ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Act as Administrator
pa: ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Auto-Play media files
pa: ਮੀਡਿਆ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਆਪੇ-ਚਲਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Automatic Column Widths
pa: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਕਾਲਮ ਚੌੜਾਈ

[ctx: @action:inmenu]
en: Automatic Scrolling
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਕਰੋਲਿੰਗ

[ctx: @action:inmenu]
en: Clear Selection
pa: ਚੋਣ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Other Tabs
pa: ਹੋਰ ਟੈਬਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Tab
pa: ਟੈਬ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Condensed Date
pa: ਸੰਖੇਪਿਤ ਤਾਰੀਖ

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Trash…
pa: …ਰੱਦੀ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure…
pa: …ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy to Other View
pa: ਹੋਰ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy to Other View…
pa: ਹੋਰ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ…

[ctx: @action:inmenu]
en: Custom Column Widths
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਕਾਲਮ ਚੌੜਾਈ

[ctx: @action:inmenu]
en: Cut
pa: ਕੱਟੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Detach Tab
pa: ਟੈਬ ਵੱਖ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
pa: ਰੱਦੀ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Go to Last Tab
pa: ਆਖਰੀ ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Go to Next Tab
pa: ਅਗਲੀ ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Go to Previous Tab
pa: ਪਿਛਲੀ ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Last Tab
pa: ਆਖਰੀ ਟੈਬ

[ctx: @action:inmenu]
en: Limit to Home Directory
pa: ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਲਈ ਸੀਮਤ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Location Bar | Location Bars
pa[0]: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ
pa[1]: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀਆਂ

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to New Folder…
pa: …ਨਵੇਂ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Other View
pa: ਹੋਰ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Other View…
pa: ਹੋਰ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ…

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Trash
pa: ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ

[ctx: @action:inmenu]
en: Next Tab
pa: ਅਗਲੀ ਟੈਬ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path
pa: ਪਾਥ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਪਾਥ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Window
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਪਾਥ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Tabs
pa: ਨਵੀਂਆਂ ਟੈਬਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Window
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in Split View
pa: ਵੰਡੀ ਗਈ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Preview
pa: ਝਲਕ

[ctx: @action:inmenu]
en: Previous Tab
pa: ਪਿਛਲੀ ਟੈਬ

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename Tab
pa: ਟੈਬ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename…
pa: ਨਾਂ ਬਦਲੋ…

[ctx: @action:inmenu]
en: Select Files and Folders
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Hidden Files
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Target
pa: ਟੀਚਾ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Zoom Slider
pa: ਜ਼ੂਮ ਸਲਾਈਡਰ ਵੇਖੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Show item on hover
pa: ਉੱਤੇ ਲੈ ਜਾਣ ਨਾਲ ਆਈਟਮ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Side Padding
pa: ਬਾਹੀ ਥਾਂ

[ctx: @action:inmenu]
en: Toggle Filter Bar
pa: ਫਿਲਟਰ ਪੱਟੀ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Toggle Search Bar
pa: ਖੋਜ ਪੱਟੀ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:inmenu Add current folder to places]
en: Add to Places
pa: ਥਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

[ctx: @action:inmenu Close left view]
en: Close Left View
pa: ਖੱਬੀ ਝਲਕ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu Close left view]
en: Close Right View
pa: ਸੱਜੀ ਝਲਕ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: &Edit File Type…
pa: …ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਸੋਧ(&E)

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Copy to Other View
pa: ਹੋਰ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Invert Selection
pa: ਉਲਟ ਚੋਣ

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Move to Other View
pa: ਹੋਰ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Paste
pa: ਚੇਪੋ

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Select Items Matching…
pa: …ਰਲਦੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect All
pa: ਸਭ ਅਣ-ਚੁਣੇ

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect Items Matching…
pa: …ਰਲਦੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਅਣ-ਚੁਣੋ

[ctx: @action:inmenu File]
en: Close Tab
pa: ਟੈਬ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu File]
en: Delete…
pa: …ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu File]
en: Duplicate Here
pa: ਇੱਥੇ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਬਣਾਓ

[ctx: @action:inmenu File]
en: Duplicate Here…
pa: …ਇੱਥੇ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਬਣਾਓ

[ctx: @action:inmenu File]
en: Move to Trash…
pa: …ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜੋ

[ctx: @action:inmenu File]
en: New &Window
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ(&W)

[ctx: @action:inmenu File]
en: New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ

[ctx: @action:inmenu File]
en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

[ctx: @action:inmenu File]
en: Undo close tab
pa: ਬੰਦ ਟੈਬ ਵਾਪਿਸ ਲਵੋ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: &Network Folders
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫੋਲਡਰ(&N)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: App&lications
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ(&l)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Autostart
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Trash
pa: ਰੱਦੀ

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Editable Location
pa: ਸੋਧਣ-ਯੋਗ ਟਿਕਾਣਾ

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Replace Location
pa: ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:inmenu Panels]
en: Lock Panels
pa: ਪੈਨਲਾਂ ਨੂੰ ਲਾਕ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu Panels]
en: Unlock Panels
pa: ਪੈਨਲਾਂ ਨੂੰ ਅਣ-ਲਾਕ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu Shortcut, middle click to trigger menu item, keep short]
en: Middle Click
pa: ਮਿਡਲ-ਕਲਿੱਕ

[ctx: @action:inmenu Sort]
en: Folders First
pa: ਫੋਲਡਰ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: @action:inmenu Sort]
en: Hidden Files Last
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਆਖੀਰ ਵਿੱਚ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Compare Files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Defocus Terminal Panel
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਪੈਨਲ ਦਾ ਫੋਕਸ ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Filter…
pa: ...ਫਿਲਟਰ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Find File…
pa: …ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਲੱਭੋ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Focus Terminal Panel
pa: ਫੋਕਸ ਟਰਮੀਨਲ ਪੈਨਲ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open %1
pa: %1 ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open &Terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&T)

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open Preferred Search Tool
pa: ਤਰਜੀਹੀ ਖੋਜ ਟੂਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open Terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open Terminal Here
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Adjust View Display Style…
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਸਟਾਈਲ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮੁਆਫ਼ਕ ਕਰੋ…

[ctx: @action:inmenu View]
en: Defocus Places Panel
pa: ਥਾਵਾਂ ਪੈਨਲ ਲਈ ਫੋਕਸ ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Defocus Terminal Panel
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਪੈਨਲ ਲਈ ਫੋਕਸ ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Focus Places Panel
pa: ਫੋਕਸ ਥਾਵਾਂ ਪੈਨਲ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Reset Zoom Level
pa: ਜ਼ੂਮ ਪੱਧਰ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show Additional Information
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖੋ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show Hidden Files
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show Panels
pa: ਪੈਨਲ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show in Groups
pa: ਗਰੁੱਪ 'ਚ ਵੇਖੋ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Sort By
pa: ਲੜੀਬੱਧ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Stop
pa: ਰੋਕੋ

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Compact
pa: ਸੰਖੇਪ

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Icons
pa: ਆਈਕਾਨ

[ctx: @action:inmenu menu for configure actions]
en: Configure
pa: ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: @action:inmenu menu of zoom actions]
en: Zoom
pa: ਜ਼ੂਮ

[ctx: @action:inmenu menu with actions like copy, paste, rename. %1 is the amount of selected files/folders.]
en: Actions for One Selected Item | Actions for %1 Selected Items
pa[0]: ਇੱਕ ਚੁਣੀ ਆਈਟਮ ਲਈ ਕਾਰਵਾਈਆਂ
pa[1]: %1 ਚੁਣੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਲਈ ਕਾਰਵਾਈਆਂ

[ctx: @action:inmenu menu with actions like copy, paste, rename. The user's selection is empty when this text is shown.]
en: Actions for Current View
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਝਲਕ ਲਈ ਕਾਰਵਾਈਆਂ

[ctx: @action:intoolbar]
en: Filter
pa: ਫਿਲਟਰ

[ctx: @action:intoolbar]
en: Search
pa: ਖੋਜੋ

[ctx: @action:intoolbar]
en: Select
pa: ਚੁਣੋ

[ctx: @action:intoolbar]
en: Show Previews
pa: ਝਲਕਾਂ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @action:intoolbar Close left view]
en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:intoolbar Close right view]
en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:intoolbar Move view in focus to a new window]
en: Pop out
pa: ਪੌਪ ਆਉਟ

[ctx: @action:intoolbar Split view]
en: Split
pa: ਵੰਡੋ

[ctx: @action:intoolbar Stash]
en: Stash
pa: ਲੁਕਾਏ

[ctx: @info]
en: <application>Filelight</application> installed successfully.
pa: <application>ਫਾਇਲ-ਲਾਈਟ</application> ਨੂੰ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: Cannot paste: The clipboard is empty.
pa: ਚੇਪਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਖਾਲੀ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: Close Tab
pa: ਟੈਬ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @info]
en: Close left view
pa: ਖੱਬੀ ਝਲਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @info]
en: Close right view
pa: ਸੱਜੀ ਝਲਕ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @info]
en: Compact view mode
pa: ਕਾਲਮ ਵੇਖਣ ਮੋਡ

[ctx: @info]
en: Details view mode
pa: ਵੇਰਵਾ ਵੇਖਣ ਮੋਡ

[ctx: @info]
en: Dolphin must be restarted to apply the updated version control system settings.
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀਆਂ ਵਰਜ਼ਨ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਡਾਲਫਿਨ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

[ctx: @info]
en: Go back
pa: ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

[ctx: @info]
en: Go forward
pa: ਅੱਗੇ ਜਾਓ

[ctx: @info]
en: Icons view mode
pa: ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਣ ਮੋਡ

[ctx: @info]
en: Open a new Dolphin window
pa: ਨਵੀਂ ਡਾਲਫਿਨ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @info]
en: Opens the stash virtual directory in a split window
pa: ੇ

[ctx: @info]
en: Restart now?
pa: ਹੁਣੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਹੈ?

[ctx: @info]
en: Searching…
pa: …ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: @info]
en: Show preview of files and folders
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਦੀ ਝਲਕ ਵੇਖੋ

[ctx: @info]
en: Split view
pa: ਝਲਕ ਵੰਡੋ

[ctx: @info]
en: Stop loading
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕੋ

[ctx: @info]
en: The location for the home folder is invalid or does not exist, it will not be applied.
pa: ਹੋਮ ਫੋਲਡਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਗਲਤ ਹੈ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: The view properties of all folders will be changed. Do you want to continue?
pa: ਸਭ ਫੋਲਡਰਾਂ ਦੀ ਵੇਖਣ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @info]
en: The view properties of all sub-folders will be changed. Do you want to continue?
pa: ਸਭ ਸਬ-ਫੋਲਡਰਾਂ ਲਈ ਵੇਖਣ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਬਦਲੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @info]
en: This stops the loading of the contents of the current folder.
pa: ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਫੋਲਡਰ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਲੋਡ ਕਰਨ ਨੂੰ ਰੋਕਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info]
en: hidden
pa: ਲੁਕਵਾਂ

[ctx: @info 1 states that the folder is empty and sometimes why, 2 is the full filesystem path]
en: %1 at location %2
pa: %2 ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ %1

[ctx: @info accessibility, 1 is path]
en: in location %1
pa: ਟਿਕਾਣੇ %1 ਵਿੱਚ

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select one file or folder whose location should be copied.
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਕਾਪੀ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਜਾਂ ਫੋਲਡਰ ਚੁਣੋ।

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be copied over.
pa: ਕਾਪੀ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be copied.
pa: ਕਾਪੀ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be cut.
pa: ਕੱਟੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be duplicated here.
pa: ਇੱਥੇ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be moved over.
pa: ਭੇਜੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be moved to the Trash.
pa: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be permanently deleted.
pa: ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਟਾਈਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।

[ctx: @info explains the next step in a process]
en: Select the file or folder that should be renamed.
    Bulk renaming is possible when multiple items are selected.
pa: ਨਾਂ ਬਦਲੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਜਾਂ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਚੁਣੋ।
    ਜਦੋਂ ਕਈ ਸਾਰੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਨਾਂ ਬਦਲੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

[ctx: @info label above the view explaining the state]
en: Acting as an Administrator — Be careful!
pa: ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ — ਧਿਆਨ ਰੱਖਿਓ!

[ctx: @info label above the view explaining the state]
en: Selection Mode
pa: ਚੋਣ ਦਾ ਢੰਗ

[ctx: @info label above the view explaining the state, keep short]
en: Acting as Admin
pa: ਐਡਮਿਨ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰੋ

[ctx: @info:credit]
en: (C) 2006-2025 The Dolphin Developers
pa: (C) ੨੦੦੬-੨੦੨੫ ਡਾਲਫਿਨ ਡਿਵੈਲਪਰ

[ctx: @info:credit]
en: Aaron J. Seigo
pa: ਆਰੋਨ ਜੇ. ਸੀਆਗੋ

[ctx: @info:credit]
en: David Faure
pa: ਡੇਵਿਡ ਫਾਉਰੀ

[ctx: @info:credit]
en: Developer
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ

[ctx: @info:credit]
en: Documentation
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟੇਸ਼ਨ

[ctx: @info:credit]
en: Frank Reininghaus
pa: ਫਰੈਕ ਰੀਨਿਨਿੰਘਰਸ

[ctx: @info:credit]
en: Holger Freyther
pa: ਹੋਲਗੀਰ ਫਰੀਯਥੀਰ

[ctx: @info:credit]
en: Kevin Ottens
pa: ਕਾਵਿਨ ਉੱਟਿਨਜ਼

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (2012-2014) and developer
pa: ਪਰਬੰਧਕ ( ੨੦੧੨-੨੦੧੪) ਅਤੇ ਡਿਵੈਲਪਰ

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (2014-2018) and developer
pa: ਪਰਬੰਧਕ ( ੨੦੧੪-੨੦੧੮) ਅਤੇ ਡਿਵੈਲਪਰ

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (2018-2021) and developer
pa: ਪਰਬੰਧਕ ( ੨੦੧੪-੨੦੧੮) ਅਤੇ ਡਿਵੈਲਪਰ

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (since 2021) and developer
pa: ਪਰਬੰਧਕ ( ੨੦੨੧ ਤੋਂ) ਅਤੇ ਡਿਵੈਲਪਰ

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (since 2021) and developer (since 2019)
pa: ਪਰਬੰਧਕ ( ੨੦੨੧ ਤੋਂ) ਅਤੇ ਡਿਵੈਲਪਰ (੨੦੧੯ ਤੋਂ)

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer and developer (2006-2012)
pa: ਪਰਬੰਧਕ ਅਤੇ ਡਿਵੈਲਪਰ (੨੦੦੬-੨੦੧੨)

[ctx: @info:credit]
en: Max Blazejak
pa: ਮੈਕਸ ਬਾਲਜ਼ੀਜੈਕ

[ctx: @info:credit]
en: Michael Austin
pa: ਮਾਈਕਲ ਅਸਟੀਨ

[ctx: @info:credit]
en: Méven Car
pa: ਮੇਵਨ ਕਾਰ

[ctx: @info:credit]
en: Peter Penz
pa: ਪੀਟਰ ਪੀਜ਼

[ctx: @info:credit]
en: Rafael Fernández López
pa: ਰਾਫਾਇਲ ਫਰਨਾਂਡੀਜ਼ ਲੋਪੀਜ਼

[ctx: @info:credit]
en: Sebastian Trüg
pa: ਸੇਬਾਸਟਿਨ ਤਰੁਗ

[ctx: @info:placeholder for terminal command]
en: Command…
pa: ਕਮਾਂਡ…

[ctx: @info:progress]
en: Counting folders: %1
pa: ਫੋਲਡਰ ਗਿਣਤੀ ਜਾਰੀ: %1

[ctx: @info:progress]
en: Folders: %1
pa: ਫੋਲਡਰ: %1

[ctx: @info:progress]
en: Loading folder…
pa: ਫੋਲਡਰ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

[ctx: @info:progress]
en: Sorting…
pa: ਲੜੀਬੱਧ…

[ctx: @info:shell]
en: Document to open
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਡੌਕੂਮੈਂਟ

[ctx: @info:shell]
en: Dolphin will explicitly open in a new window.
pa: ਡਾਲਫਿਨ ਖਾਸ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲ੍ਹੇਗਾ।

[ctx: @info:shell]
en: Dolphin will get started with a split view.
pa: ਡਾਲਫਿਨ ਵੰਡੀ ਹੋਈ ਝਲਕ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ।

[ctx: @info:shell]
en: Start Dolphin Daemon (only required for DBus Interface).
pa: ਡਾਲਫਿਨ ਡੈਮਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ (ਸਿਰਫ਼ DBus ਇੰਟਰਫੇਸ ਲਈ ਹੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ)।

[ctx: @info:shell]
en: The files and folders passed as arguments will be selected.
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਵਜੋਂ ਦੇਣ ਲਈ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

[ctx: @info:shell about system packages]
en: Could not find package %1.
pa: %1 ਪੈਕੇਜ ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

[ctx: @info:status]
en: 0 folders, 0 files
pa: 0 ਫੋਲਡਰ, 0 ਫਾਇਲਾਂ

[ctx: @info:status]
en: 1 file | %1 files
pa[0]: 1 ਫਾਇਲ
pa[1]: %1 ਫਾਇਲਾਂ

[ctx: @info:status]
en: 1 file selected | %1 files selected
pa[0]: 1 ਫਾਇਲ ਚੁਣੀ
pa[1]: %1 ਫਾਇਲਾਂ ਚੁਣੀਆਂ

[ctx: @info:status]
en: 1 folder | %1 folders
pa[0]: 1 ਫੋਲਡਰ
pa[1]: %1 ਫੋਲਡਰ

[ctx: @info:status]
en: 1 folder selected | %1 folders selected
pa[0]: 1 ਫੋਲਡਰ ਚੁਣਿਆ
pa[1]: %1 ਫੋਲਡਰ ਚੁਣੇ

[ctx: @info:status]
en: Created folder.
pa: ਬਣਾਇਆ ਫੋਲਡਰ।

[ctx: @info:status]
en: Delete operation completed.
pa: ਹਟਾਉਣ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

[ctx: @info:status]
en: Dolphin does not support web pages, the web browser has been launched
pa: ਡਾਲਫਿਨ ਵੈੱਬ ਪੇਜ਼ਾਂ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਵੈੱਬ ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਚਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

[ctx: @info:status]
en: Invalid protocol
pa: ਗਲਤ ਪਰੋਟੋਕਾਲ

[ctx: @info:status]
en: Invalid protocol '%1'
pa: ਗਲਤ ਪਰੋਟੋਕਾਲ '%1'

[ctx: @info:status]
en: No items found.
pa: ਕੋਈ ਆਈਟਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

[ctx: @info:status]
en: Protocol not supported by Dolphin, default application has been launched
pa: ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਡਾਲਫਿਨ ਵਲੋਂ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਮੂਲ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

[ctx: @info:status]
en: Successfully copied.
pa: ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਪੀ ਹੋਈ।

[ctx: @info:status]
en: Successfully linked.
pa: ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਿੰਕ ਕੀਤਾ।

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved to trash.
pa: ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ।

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved.
pa: ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ।

[ctx: @info:status]
en: Successfully renamed.
pa: ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਂ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ।

[ctx: @info:status]
en: The location '%1' is invalid.
pa: ਟਿਕਾਣਾ '%1' ਗਲਤ ਹੈ।

[ctx: @info:status]
en: The location is empty.
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਖਾਲੀ ਹੈ।

[ctx: @info:status]
en: Trash operation completed.
pa: ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜਣ ਦਾ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

[ctx: @info:status]
en: Unknown error.
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਗਲਤੀ ਹੈ।

[ctx: @info:status]
en: Updating version information…
pa: …ਵਰਜ਼ਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: @info:status Free disk space]
en: %1 free
pa: %1 ਖਾਲੀ

[ctx: @info:tooltip]
en: Finish acting as an administrator
pa: ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨੂੰ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Filter Bar
pa: ਫਿਲਟਰ ਪੱਟੀ ਓਹਲੇ

[ctx: @info:tooltip]
en: Keep Filter When Changing Folders
pa: ਫੋਲਡਰ ਬਦਲਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਫਿਲਟਰ ਰੱਖੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Quit searching
pa: ਖੋਜ ਕਰਨੀ ਬੰਦ

[ctx: @info:tooltip]
en: Refresh view
pa: ਝਲਕ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Search for files and folders
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਜੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Show Filter Bar
pa: ਫਿਲਟਰ ਬਾਰ ਵੇਖੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Size: 1 pixel | Size: %1 pixels
pa[0]: ਆਕਾਰ: ੧ ਪਿਕਸਲ
pa[1]: ਆਕਾਰ: %1 ਪਿਕਸਲ

[ctx: @info:tooltip for the free disk space button]
en: %1 free out of %2 (%3% used)
    Press to manage disk space usage.
pa: %2 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਖਾਲੀ (%3% ਵਰਤੀ)
    ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਵਰਤੋਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਕਰਨ ਲਈ ਦਬਾਉ।

[ctx: @info:tooltip of a 'locked' symbol in url navigator]
en: This folder is not writable for you.
pa: ਇਹ ਫੋਲਡਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਲਿਖਣਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>To show or hide panels like this go to <interface>Menu|Panels</interface> or <interface>View|Panels</interface>.</para>
pa: <para>ਇਸ ਵਰਗੇ ਪੈਨਲਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਜਾਂ ਓਹਲੇ ਕਰਨ ਲਈ <interface>ਮੇਨੂ|ਪੈਨਲ</interface> ਜਾਂ <interface>ਵੇਖੋ|ਪੈਨਲ</interface> ਉੱਤੇ ਜਾਓ।</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: The last time these properties were changed by the user.
pa: ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਬਦਲਿਆ ਸੀ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This adds the selected folder to the Places panel.
pa: ਇਹ ਥਾਵਾਂ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਚੁਣੇ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਜੋੜਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This groups files and folders by their first letter.
pa: ਇਹ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਪਹਿਲਾਂ ਅੱਖਰ ਮੁਤਾਬਕ ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This opens a window in which all folder view properties can be adjusted.
pa: ਇਹ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲ੍ਹਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਲਈ ਵੇਖਣ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਡਜੱਸਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This opens a window that informs you about the version, license, used libraries and maintainers of this application.
pa: ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਸਾਤੇ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵਰਜ਼ਨ, ਲਸੰਸ, ਵਰਤੀਆਂ ਲਾਇਬਰੇਰੀਆਂ ਅਤੇ ਪਰਬੰਧਕਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੀ ਹੋਈ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲ੍ਹਦੀ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This option controls the style of the view. Currently supported values include icons (0), details (1) and column (2) views.
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਝਲਕ ਦਾ ਸਟਾਇਲ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਹਾਇਕ ਮੁੱਲ ਹਨ ਆਈਕਾਨ (0), ਵੇਰਵਾ (1) ਅਤੇ ਕਾਲਮ (2) ਝਲਕ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This option defines the used version of the view properties.
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਵੇਖਣ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦੇ ਵਰਤੇ ਵਰਜਨ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This option defines which attribute (text, size, date, etc.) sorting is performed on.
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸ ਗੁਣ ਮੁਤਾਬਕ ਲੜੀਬੱਧ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ (ਸ਼ਬਦ, ਅਕਾਰ, ਮਿਤੀ ਆਦਿ)।

[ctx: @info:whatsthis]
en: This selects all files and folders in the current location.
pa: ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਟਿਕਾਣੇ ਵਿੱਚ ਸਾਰੀਆਂ ਫਾਇਲ ਤੇ ਫੋਲਡਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this is enabled, the icons are based on the actual file or folder contents.<nl/>For example the icons of images become scaled down versions of the images.
pa: ਜਦੋਂ ਇਹ ਸਮਰੱਥ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸਲ ਫਾਇਲ ਜਾਂ ਫੋਲਡਰ ਦੀ ਸਮਗੱਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਆਈਕਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।<nl/>ਮਿਸਾਲ ਵਜੋਂ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੇ ਆਈਕਾਨ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੇ ਛੋਟੇ ਬਣਾਏ ਵਰਜ਼ਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this option is enabled hidden files, such as those starting with a '.', will be shown in the file view.
pa: ਜਦੋਂ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ, ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ '.' (ਬਿੰਦੀ) ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਨੂੰ ਫਾਇਲ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this option is enabled, a preview of the file content is shown as an icon.
pa: ਜਦੋਂ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਫਾਇਲ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਝਲਕ ਨੂੰ ਆਈਕਾਨ ਵਾਂਗ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this option is enabled, the sorted items are categorized into groups.
pa: ਜਦੋਂ ਇਹ ਚੋਣ ਯੋਗ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਤਾਂ ਲੜੀਬੱਧ ਆਈਟਮਾਂ ਕੈਟਾਗਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇ।

[ctx: @info:whatsthis]
en: With this you can change the language this application uses.<nl/>You can even set secondary languages which will be used if texts are not available in your preferred language.
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।<nl/>ਤੁਸੀਂ ਸੈਕੰਡਰੀ ਭਾਸ਼ਾ ਵੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿ ਜੇ ਕੋਈ ਵੀ ਲਿਖਤ ਤੁਹਾਡੀ ਪਸੰਦ ਦੀ ਭਾਸ਼e ਵਿੱਚ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਦੂਜੀ ਭਾਸ਼ਾ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇ।

[ctx: @info:whatsthis copy_location]
en: This will copy the path of the first selected item into the clipboard.
pa: ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਚੁਣੀ ਹੋਈ ਆਈਟਮ ਦੇ ਮਾਰਗ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੇਗਾ।

[ctx: @info:whatsthis go back]
en: Return to the previously viewed folder.
pa: ਪਿਛਲੇ ਵੇਖ ਗਏ ਫੋਲਡਰ ਉੱਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ।

[ctx: @info:whatsthis quit]
en: This closes this window.
pa: ਇਹ ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis undo close tab]
en: This returns you to the previously closed tab.
pa: ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਛਲੀ ਬੰਦ ਕੀਤੀ ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਵਾਪਸ ਭੇਜਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis zoom in]
en: This increases the icon size.
pa: ਇਹ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਆਕਾਰ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis zoom out]
en: This reduces the icon size.
pa: ਇਹ ਆਈਕਾਨ ਆਕਾਰ ਘਟਾਉਂਦਾ ਹੈ।

[ctx: @info:whatsthis zoom reset]
en: This resets the icon size to default.
pa: ਇਹ ਆਈਕਾਨ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਮੂਲ ਲਈ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ।

[ctx: @item:inlistbox]
en: 1 or more
pa: 1 ਜਾਂ ਵੱਧ

[ctx: @item:inlistbox]
en: 2 or more
pa: 2 ਜਾਂ ਵੱਧ

[ctx: @item:inlistbox]
en: 3 or more
pa: 3 ਜਾਂ ਵੱਧ

[ctx: @item:inlistbox]
en: 4 or more
pa: 4 ਜਾਂ ਵੱਧ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Any Date
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਤਾਰੀਖ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Any Rating
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਰੇਟਿੰਗ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Any Type
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਕਿਸਮ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Audio Files
pa: ਆਡੀਓ ਫਾਇਲਾਂ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Compact
pa: ਸੰਖੇਪ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Custom Command
pa: ਕਸਟਮ ਕਮਾਂਡ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Documents
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Folders
pa: ਫੋਲਡਰ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Highest Rating
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਰੇਟਿੰਗ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Icons
pa: ਆਈਕਾਨ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Images
pa: ਚਿੱਤਰ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Nothing
pa: ਕੁਝ ਨਹੀਂ

[ctx: @item:inlistbox]
en: This Month
pa: ਇਸ ਮਹੀਨੇ

[ctx: @item:inlistbox]
en: This Week
pa: ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ

[ctx: @item:inlistbox]
en: This Year
pa: ਇਸ ਮਹੀਨੇ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Today
pa: ਅੱਜ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Videos
pa: ਵਿਡੀਓ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Yesterday
pa: ਕੱਲ੍ਹ

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: Custom Font
pa: ਕਸਟਮ ਫੋਂਟ

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: System Font
pa: ਸਿਸਟਮ ਫੋਂਟ

[ctx: @item:inlistbox Label width]
en: Huge
pa: ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ

[ctx: @item:inlistbox Label width]
en: Large
pa: ਵੱਡੇ

[ctx: @item:inlistbox Label width]
en: Medium
pa: ਮੱਧਮ

[ctx: @item:inlistbox Label width]
en: Small
pa: ਛੋਟੇ

[ctx: @item:inlistbox Maximum lines]
en: Unlimited
pa: ਬੇਅੰਤ

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Large
pa: ਵੱਡੇ

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Medium
pa: ਮੱਧਮ

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Small
pa: ਛੋਟੇ

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Unlimited
pa: ਬੇਅੰਤ

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Ascending
pa: ਵੱਧਦਾ-ਕ੍ਰਮ

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Descending
pa: ਘੱਟਦਾ-ਕ੍ਰਮ

[ctx: @item:inmenu]
en: Show Hidden Places
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਥਾਵਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @item:intable]
en: %1 item | %1 items
pa[0]: %1 ਆਈਟਮ
pa[1]: %1 ਆਈਟਮਾਂ

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Execute,
pa: ਚਲਾਉਣ,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Forbidden
pa: ਲੁਕਵਾਂ

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Read,
pa: ਪੜ੍ਹਨ,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Write,
pa: ਲਿਖਣ,

[ctx: @label]
en: %1 item selected | %1 items selected
pa[0]: %1 ਆਈਟਮ ਚੁਣੀ
pa[1]: %1 ਆਈਟਮਾਂ ਚੁਣੀਆਂ

[ctx: @label]
en: Accessed
pa: ਪਹੁੰਚ ਕੀਤੀ

[ctx: @label]
en: Additional Information
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: @label]
en: Album
pa: ਐਲਬਮ

[ctx: @label]
en: Artist
pa: ਕਲਾਕਾਰ

[ctx: @label]
en: Aspect Ratio
pa: ਆਕਾਰ ਅਨੁਪਾਤ

[ctx: @label]
en: Audio
pa: ਆਡੀਓ

[ctx: @label]
en: Author
pa: ਲੇਖਕ

[ctx: @label]
en: Bitrate
pa: ਬਿੱਟਰੇਟ

[ctx: @label]
en: Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: @label]
en: Created
pa: ਬਣਾਇਆ

[ctx: @label]
en: Date Photographed
pa: ਫੋਟੋ ਖਿੱਚਣ ਦੀ ਤਾਰੀਖ

[ctx: @label]
en: Deletion Time
pa: ਹਟਾਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

[ctx: @label]
en: Document
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ

[ctx: @label]
en: Downloaded From
pa: ਇੱਥੋਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤੇ

[ctx: @label]
en: Duration
pa: ਅੰਤਰਾਲ

[ctx: @label]
en: File Extension
pa: ਫਾਇਲ ਐਕਸ਼ਟੇਸ਼ਨ

[ctx: @label]
en: Frame Rate
pa: ਫਰੇਮ ਰੇਟ

[ctx: @label]
en: Genre
pa: ਧੁਨ

[ctx: @label]
en: Grouped Sorting
pa: ਗਰੁੱਪ ਲੜੀਬੱਧ

[ctx: @label]
en: Header column widths
pa: ਹੈੱਡਰ ਕਾਲਮ ਚੌੜਾਈ

[ctx: @label]
en: Height
pa: ਉਚਾਈ

[ctx: @label]
en: Hidden files shown
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @label]
en: Image
pa: ਚਿੱਤਰ

[ctx: @label]
en: Line Count
pa: ਲਾਈਨ ਗਿਣਤੀ

[ctx: @label]
en: Link Destination
pa: ਲਿੰਕ ਟਿਕਾਣਾ

[ctx: @label]
en: Modified
pa: ਸੋਧ ਕੀਤੀ

[ctx: @label]
en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: @label]
en: Order in which to sort files
pa: ਕ੍ਰਮ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਲੜੀਬੱਧ ਹੋਣ

[ctx: @label]
en: Orientation
pa: ਸਥਿਤੀ

[ctx: @label]
en: Other
pa: ਹੋਰ

[ctx: @label]
en: Owner
pa: ਓਨਰ

[ctx: @label]
en: Page Count
pa: ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

[ctx: @label]
en: Path
pa: ਪਾਥ

[ctx: @label]
en: Permissions
pa: ਅਧਿਕਾਰ

[ctx: @label]
en: Previews shown
pa: ਝਲਕ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @label]
en: Properties last changed
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਆਖਰੀ ਬਦਲਾਅ

[ctx: @label]
en: Publisher
pa: ਪਬਲਿਸ਼ਰ

[ctx: @label]
en: Rating
pa: ਰੇਟਿੰਗ

[ctx: @label]
en: Release Year
pa: ਰੀਲਿਜ਼ ਵਰ੍ਹਾ

[ctx: @label]
en: Show folders first when sorting files and folders
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਲੜੀਬੱਧ ਕਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਫੋਲਡਰ ਪਹਿਲਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @label]
en: Show hidden files and folders last
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰ ਆਖੀਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @label]
en: Size
pa: ਸਾਈਜ਼

[ctx: @label]
en: Sort files by
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਰਾਹੀਂ ਲੜੀਬੱਧ

[ctx: @label]
en: Tags
pa: ਟੈਗ

[ctx: @label]
en: Title
pa: ਟਾਈਟਲ

[ctx: @label]
en: Track
pa: ਟਰੈਕ

[ctx: @label]
en: Type
pa: ਕਿਸਮ

[ctx: @label]
en: User Group
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਗਰੁੱਪ

[ctx: @label]
en: Version
pa: ਵਰਜਨ

[ctx: @label]
en: Video
pa: ਵਿਡੀਓ

[ctx: @label]
en: View Mode
pa: ਵੇਖਣ ਮੋਡ

[ctx: @label]
en: Visible roles
pa: ਦਿੱਖ ਰੋਲ

[ctx: @label]
en: Width
pa: ਚੌੜਾਈ

[ctx: @label]
en: Word Count
pa: ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

[ctx: @label width x height]
en: Dimensions
pa: ਮਾਪ

[ctx: @label::textbox]
en: Select which data should be shown:
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਕਿਹੜਾ ਡਾਟਾ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ:

[ctx: @label:checkbox]
en: Folders:
pa: ਫੋਲਡਰ:

[ctx: @label:checkbox]
en: Information Panel:
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੈਨਲ:

[ctx: @label:checkbox]
en: Opening Folders:
pa: ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ:

[ctx: @label:checkbox]
en: Window:
pa: ਵਿੰਡੋ:

[ctx: @label:listbox]
en: Default icon size:
pa: ਮੂਲ ਆਈਕਾਨ ਆਕਾਰ:

[ctx: @label:listbox]
en: Label font:
pa: ਲੇਬਲ ਫ਼ੋਂਟ:

[ctx: @label:listbox]
en: Label width:
pa: ਲੇਬਲ ਚੌੜਾਈ:

[ctx: @label:listbox]
en: Maximum lines:
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਲਾਈਨਾਂ:

[ctx: @label:listbox]
en: Maximum width:
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਚੌੜਾਈ:

[ctx: @label:listbox]
en: Preview icon size:
pa: ਝਲਕ ਆਈਕਾਨ ਆਕਾਰ:

[ctx: @label:listbox]
en: Sorting:
pa: ਲੜੀਬੱਧ:

[ctx: @label:listbox]
en: View mode:
pa: ਵੇਖਣ ਮੋਡ:

[ctx: @label:spinbox]
en: Show previews for
pa: ਇਸ ਲਈ ਝਲਕ ਵੇਖੋ

[ctx: @label:textbox]
en: Search…
pa: …ਖੋਜੋ

[ctx: @label:textbox]
en: Select which services should be shown in the context menu:
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਕਿਹੜੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ ਨੂੰ ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਣਾ ਹੈ:

[ctx: @label:textbox]
en: Show on startup:
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਵੇਖਾਓ:

[ctx: @option:check]
en: 'Copy To' and 'Move To' commands
pa: 'ਇੱਥੇ ਕਾਪੀ ਕਰੋ' ਅਤੇ 'ਇੱਥੇ ਭੇਜੋ' ਕਮਾਂਡਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Auto-play media files
pa: ਮੀਡਿਆ ਫਾਇਲਾਂ ਆਪੇ-ਚਲਾਓ

[ctx: @option:check]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: @option:check]
en: Disabled
pa: ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ

[ctx: @option:check]
en: Do not warn me about these risks again
pa: ਇਹਨਾਂ ਖ਼ਤਰਿਆਂ ਬਾਰੇ ਮੈਨੂੰ ਮੁੜ ਕੇ ਸਾਵਧਾਨ ਨਾ ਕਰੋ

[ctx: @option:check]
en: Expandable
pa: ਫੈਲਣਯੋਗ

[ctx: @option:check]
en: Open archives as folder
pa: ਅਕਾਇਵਾਂ ਨੂੰ ਫੋਲਡਰ ਵਜੋਂ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @option:check]
en: Show folders first
pa: ਫੋਲਡਰ ਪਹਿਲਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Show hidden files
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Show hidden files last
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਆਖੀਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @option:check]
en: Show in groups
pa: ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Show preview
pa: ਝਲਕ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Show previews
pa: ਝਲਕਾਂ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Show previews for folders
pa: ਫੋਲਡਰਾਂ ਲਈ ਝਲਕ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Show selection marker
pa: ਚੋਣ ਮਾਰਕਰ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Show zoom slider
pa: ਜ਼ੂਮ ਸਲਾਈਡਰ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check]
en: Use as default view settings
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਵੇਖਣ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @option:check Ask for confirmation in Dolphin when]
en: Closing windows with multiple tabs
pa: ਕਈ ਟੈਬਾਂ ਵਾਲੀ ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: @option:check Ask for confirmation in Dolphin when]
en: Opening many folders at once
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਫੋਲਡਰ ਇਕੱਠੇ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

[ctx: @option:check Ask for confirmation in Dolphin when]
en: Opening many terminals at once
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਟਰਮੀਨਲ ਇਕੱਠੇ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Deleting files or folders
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਜਾਂ ਫੋਲਡਰ ਹਟਾਉਣੇ

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Emptying trash
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Moving files or folders to trash
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਜਾਂ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜਣਾ

[ctx: @option:check Opening Folders]
en: Keep a single Dolphin window, opening new folders in tabs
pa: ਇੱਕ ਹੀ ਡਾਲਫਿਲ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਰੱਖੋ, ਨਵੇਂ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਟੈਬਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Begin in split view mode
pa: ਵੰਡੀ ਗਈ ਝਲਕ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Make location bar editable
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਸੋਧਣ-ਯੋਗ ਬਣਾਓ

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show full path in title bar
pa: ਟਾਈਟਲ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਪਾਥ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show full path inside location bar
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਪਾਥ ਵੇਖੋ

[ctx: @option:check Window Startup Settings]
en: Show filter bar
pa: ਫਿਲਟਰ ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ

[ctx: @option:radio]
en: Remember display style for each folder
pa: ਹਰੇਕ ਫੋਲਡਰ ਲਈ ਦਿਖਾਉਣ ਸਟਾਈਲ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

[ctx: @option:radio]
en: Use common display style for all folders
pa: ਸਾਰੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਲਈ ਆਮ ਦਿਖਾਉਣ ਸਟਾਈਲ ਵਰਤੋ

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: All folders
pa: ਸਭ ਫੋਲਡਰ

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: Current folder
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫੋਲਡਰ

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: Current folder and sub-folders
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫੋਲਡਰ ਅਤੇ ਸਬ ਫੋਲਡਰ

[ctx: @option:radio Show on startup]
en: Folders, tabs, and window state from last time
pa: ਪਿਛਲੀ ਵਾਰ ਤੋਂ ਫੋਲਡਰ, ਟੈਬਾਂ, ਅਤੇ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

[ctx: @option:radio how files/folders are opened]
en: By clicking anywhere on the row
pa: ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ

[ctx: @option:radio how files/folders are opened]
en: By clicking on icon or name
pa: ਆਈਕਾਨ ਜਾਂ ਨਾਂ ਉੱਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ

[ctx: @title]
en: File Manager
pa: ਫਾਇਲ ਮੈਨੇਜਰ

[ctx: @title]
en: Free Up Disk Space
pa: ਡਿਸਕ ਦੀ ਥਾਂ ਖਾਲੀ ਕਰੋ

[ctx: @title UDS_DISPLAY_NAME for a KIO directory listing. %1 is the query the user entered.]
en: Query Results from '%1'
pa: '%1' ਤੋਂ ਕਿਊਰੀ ਨਤੀਜੇ

[ctx: @title:group]
en: Additional Information
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: @title:group]
en: Apply to:
pa: ਲਾਗੂ ਕਰੋ:

[ctx: @title:group]
en: Ask for confirmation in Dolphin when:
pa: ਡਾਲਫਿਣਨ ਵਿੱਚ ਪੁਸ਼ਟੀ ਲਈ ਪੁੱਛੋ ਜਦੋਂ ਕਿ:

[ctx: @title:group]
en: Ask for confirmation in all KDE applications when:
pa: ਸਭ KDE ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਪੁਸ਼ਟੀ ਲਈ ਪੁੱਛੋ, ਜਦੋਂ:

[ctx: @title:group]
en: Background:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ:

[ctx: @title:group]
en: Browsing:
pa: ਬਰਾਊਜ਼ਿੰਗ:

[ctx: @title:group]
en: Context Menu
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ

[ctx: @title:group]
en: Date style:
pa: ਤਾਰੀਖ ਸ਼ੈਲੀ:

[ctx: @title:group]
en: Display style:
pa: ਦਿਖਾਉਣ ਸਟਾਈਲ:

[ctx: @title:group]
en: Folder size:
pa: ਫੋਲਡਰ ਦਾ ਆਕਾਰ:

[ctx: @title:group]
en: Local storage:
pa: ਲੋਕਲ ਸਟੋਰੇਜ਼:

[ctx: @title:group]
en: Miscellaneous:
pa: ਫੁਟਕਲ:

[ctx: @title:group]
en: Open files and folders:
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ:

[ctx: @title:group]
en: Open new tabs:
pa: ਨਵੀਆਂ ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ:

[ctx: @title:group]
en: Others
pa: ਹੋਰ

[ctx: @title:group]
en: Permissions style:
pa: ਇਜਾਜ਼ਤ ਸਟਾਈਲ:

[ctx: @title:group]
en: Remote storage:
pa: ਰਿਮੋਟ ਸਟੋਰੇਜ਼:

[ctx: @title:group]
en: Show previews in the view for:
pa: ਇਸ ਲਈ ਝਲਕਾਂ ਵੇਖਾਓ:

[ctx: @title:group]
en: Sorting mode:
pa: ਲੜੀਬੱਧ ਢੰਗ:

[ctx: @title:group]
en: Split view:
pa: ਵੰਡੀ ਝਲਕ:

[ctx: @title:group]
en: Status Bar:
pa: ਹਾਲਤ ਪੱਟੀ:

[ctx: @title:group]
en: Trash
pa: ਰੱਦੀ

[ctx: @title:group]
en: User Feedback
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਫੀਡਬੈਕ

[ctx: @title:group]
en: View
pa: ਵੇਖੋ

[ctx: @title:group]
en: When opening an executable file:
pa: ਜਦੋਂ ਚੱਲਣਯੋਗ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ:

[ctx: @title:group Date]
en: Earlier this Month
pa: ਇਹ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ

[ctx: @title:group Date]
en: One Week Ago
pa: ਇੱਕ ਹਫ਼ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: @title:group Date]
en: Three Weeks Ago
pa: ਤਿੰਨ ਹਫ਼ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: @title:group Date]
en: Today
pa: ਅੱਜ

[ctx: @title:group Date]
en: Two Weeks Ago
pa: ਦੋ ਹਫ਼ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: @title:group Date]
en: Yesterday
pa: ਕੱਲ੍ਹ

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'Earlier on' MMMM, yyyy
pa: 'ਤਿੰਨ ਹਫ਼ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'One Week Ago' (MMMM, yyyy)
pa: 'ਇੱਕ ਹਫ਼ਤਾ ਪਹਿਲਾਂ' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'Three Weeks Ago' (MMMM, yyyy)
pa: 'ਤਿੰਨ ਹਫ਼ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'Two Weeks Ago' (MMMM, yyyy)
pa: 'ਦੋ ਹਫ਼ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'Yesterday' (MMMM, yyyy)
pa: 'ਕੱਲ੍ਹ' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Files and folders by permissions]
en: User: %1 | Group: %2 | Others: %3
pa: ਯੂਜ਼ਰ: %1 | ਗਰੁੱਪ: %2 | ਹੋਰ: %3

[ctx: @title:group Interface settings]
en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

[ctx: @title:group Size]
en: Big
pa: ਵੱਡਾ

[ctx: @title:group Size]
en: Folders
pa: ਫੋਲਡਰ

[ctx: @title:group Size]
en: Medium
pa: ਮੱਧਮ

[ctx: @title:group Size]
en: Small
pa: ਛੋਟੇ

[ctx: @title:menu]
en: &Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ(&B)

[ctx: @title:menu]
en: Dolphin Toolbar
pa: ਡਾਲਫਿਨ ਟੂਲਬਾਰ

[ctx: @title:menu]
en: Location Bar
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ

[ctx: @title:menu]
en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

[ctx: @title:menu]
en: Selection
pa: ਚੋਣ

[ctx: @title:menu]
en: Tools
pa: ਟੂਲ

[ctx: @title:menu Create new folder, file, link, etc.]
en: Create New
pa: ਨਵਾਂ ਬਣਾਓ

[ctx: @title:tab]
en: Compact
pa: ਸੰਖੇਪ

[ctx: @title:tab]
en: Details
pa: ਵੇਰਵੇ

[ctx: @title:tab]
en: Icons
pa: ਆਈਕਾਨ

[ctx: @title:tab Behavior settings]
en: Behavior
pa: ਰਵੱਈਆ

[ctx: @title:tab Confirmations settings]
en: Confirmations
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ

[ctx: @title:tab Folders & Tabs settings]
en: Folders && Tabs
pa: ਫੋਲਡਰ ਤੇ ਟੈਬਾਂ

[ctx: @title:tab General View settings]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: @title:tab Panels settings]
en: Panels
pa: ਪੈਨਲ

[ctx: @title:tab Previews settings]
en: Previews
pa: ਝਲਕ

[ctx: @title:tab Status & Location bars settings]
en: Status && Location bars
pa: ਸਥਿਤੀ ਤੇ ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀਆਂ

[ctx: @title:tab how file items columns are displayed]
en: Content Display
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਦਿਖਾਓ

[ctx: @title:window]
en: Applying View Properties
pa: ਵੇਖਣ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

[ctx: @title:window]
en: Configure
pa: ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ

[ctx: @title:window]
en: Folders
pa: ਫੋਲਡਰ

[ctx: @title:window]
en: Information
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

[ctx: @title:window]
en: Places
pa: ਥਾਵਾਂ

[ctx: @title:window]
en: Risks of Acting as an Administrator
pa: ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਜੋਂ ਖ਼ਤਰੇ

[ctx: @title:window]
en: Select
pa: ਚੁਣੋ

[ctx: @title:window]
en: Unselect
pa: ਅਣ-ਚੁਣੋ

[ctx: @title:window]
en: View Display Style
pa: ਦਿਖਾਉਣ ਸਟਾਈਲ ਵੇਖੋ

[ctx: @title:window Shell terminal]
en: Terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ

[ctx: @title:window for text input]
en: Rename Tab
pa: ਟੈਬ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

[ctx: @tooltip]
en: Stop loading
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕੋ

[ctx: @tooltip]
en: The date format can be selected in settings.
pa: ਤਾਰੀਖ ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਚੁਣਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Actions for %1
pa: %1 ਲਈ ਕਾਰਵਾਈਆਂ

en: Adding a dot to the beginning of this file's name will hide it from view.
    Do you still want to rename it?
pa: ਇਸ ਫਾਇਲ ਦੇ ਨਾਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਬਿੰਦੀ (.) ਜੋੜਨ ਨਾਲ ਇਸ ਨੂੰ ਝਲਕ ਵਿੱਚੋਂ ਲੁਕਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਵੀ ਇਸ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Adding a dot to the beginning of this folder's name will hide it from view.
    Do you still want to rename it?
pa: ਇਸ ਫੋਲਡਰ ਦੇ ਨਾਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਬਿੰਦੀ (.) ਜੋੜਨ ਨਾਲ ਇਸ ਨੂੰ ਝਲਕ ਵਿੱਚੋਂ ਲੁਕਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਵੀ ਇਸ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Always ask
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਪੁੱਛੋ

en: Are you sure you want to open 1 item? | Are you sure you want to open %1 items?
pa[0]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ 1 ਆਈਟਮ ਖੋਲ੍ਹਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
pa[1]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ %1 ਆਈਟਮਾਂ ਖੋਲ੍ਹਣੀਆਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to open 1 terminal window? | Are you sure you want to open %1 terminal windows?
pa[0]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ 1 ਟਰਮੀਨਲ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲ੍ਹਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
pa[1]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ %1 ਟਰਮੀਨਲ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲ੍ਹਣੀਆਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Ask for confirmation when closing windows with a program that is still running in the Terminal panel.
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਾਲੀ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੁੱਛੋ।

en: Ask for confirmation when closing windows with multiple tabs.
pa: ਕਈ ਟੈਬਾਂ ਵਾਲੀਆਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਪੁੱਛੋ।

en: Ask for confirmation when opening many folders at once.
pa: ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹਣੇ ਹੋਣ ਤਾਂ ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Ask for confirmation when opening many terminals at once.
pa: ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਟਰਮੀਨਲ ਖੋਲ੍ਹਣੇ ਹੋਣ ਤਾਂ ਤਸਦੀਕ ਕਰੋ

en: Auto-Play media files
pa: ਮੀਡਿਆ ਫਾਇਲਾਂ ਆਪੇ-ਚਲਾਓ

en: Automatic scrolling
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਕਰੋਲਿੰਗ

en: Browse through archives
pa: ਅਕਾਇਵ ਰਾਹੀਂ ਵੇਖੋ

en: C&lose Current Tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ(&l)

en: Choose what to see on each file or folder:
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਫ਼ਾਇਲ ਜਾਂ ਫੋਲਡਰ ਉੱਤੇ ਕੀ ਵੇਖਣਾ ਹੈ:

en: Current location changed, <filename>%1</filename> is no longer accessible.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ, <filename>%1</filename> ਹੁਣ ਪਹੁੰਚ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Date display format
pa: ਤਾਰੀਖ ਵੇਖਾਉਣ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ

en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ-

[ctx: Description for zoom-slider (accessibility)]
en: Sets the size of the file icons.
pa: ਫਾਇਲ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਆਕਾਰ ਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: Disk Usage Statistics - all devices
pa: ਡਿਸਕ ਵਰਤੋਂ ਅੰਕੜੇ - ਸਾਰੇ ਡਿਵਾਈਸ

en: Disk Usage Statistics - current device
pa: ਡਿਸਕ ਵਰਤੋਂ ਅੰਕੜੇ - ਮੌਜੂਦਾ ਡਿਵਾਈਸ

en: Disk Usage Statistics - current folder
pa: ਡਿਸਕ ਵਰਤੋਂ ਅੰਕੜੇ - ਮੌਜੂਦਾ ਫੋਲਡਰ

en: Do not ask again
pa: ਮੁੜ ਨਾ ਪੁੱਛੋ

en: Do not show any directory size
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਆਕਾਰ ਨਾ ਵੇਖਾਓ

en: Dolphin
pa: ਡਾਲਫਿਨ

en: Empties Trash to create free space
pa: ਥਾਂ ਖਾਲੀ ਕਰਨ ਲਈ ਰੱਦੀ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Empty Recently Closed Tabs
pa: ਖਾਲੀ ਤਾਜ਼ਾ ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਟੈਬਾਂ

en: Enabled plugins
pa: ਸਮਰੱਥ ਕੀਤੀਆਂ ਪਲੱਗਇਨ

en: Enlarge Small Previews
pa: ਛੋਟੀਆਂ ਝਲਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਕਰੋ

en: Enter server URL (e.g. smb://[ip address])
pa: ਸਰਵਰ ਦਾ URL ਦਿਓ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ smb://[ip address])

en: Expandable folders
pa: ਫੈਲਣਯੋਗ ਫੋਲਡਰ

en: Filter…
pa: ...ਫਿਲਟਰ

en: Folder is empty
pa: ਫੋਲਡਰ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Have the startup settings been modified (internal setting not shown in the UI)
pa: ਕੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ ਹੈ (UI ਵਿੱਚ ਅੰਦਰੂਨੀ ਸੈਟਿੰਗ ਵੇਖਾਈ ਨਹੀਂ ਗਈ)

en: Hidden files shown
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ

en: Hide this File?
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ ਲੁਕਾਉਣੀ ਹੈ?

en: Hide this Folder?
pa: ਇਹ ਫੋਲਡਰ ਲੁਕਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Highlight entire row
pa: ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਘਾੜੋ

en: Home URL
pa: ਘਰ URL

en: Icon size
pa: ਆਈਕਾਨ ਸਾਈਜ਼

en: Install Konsole
pa: ਕਨਸੋਲ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: KDiskFree
pa: ਕੇ-ਡਿਸਕ-ਫਰੀ

en: Limit folders panel to home directory if inside home
pa: ਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋ ਤਾਂ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ

en: Loading canceled
pa: ਲੋਡ ਕਰਨਾ ਰੱਦ ਕੀਤਾ

en: Loading…
pa: …ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: Location bar:
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ:

en: Lock the layout of the panels
pa: ਪੈਨਲ ਦਾ ਲੇਆਉਟ ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Maximum text width index (0 means unlimited)
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੈਕਸਟ ਚੌੜਾਈ ਇੰਡੈਕਸ (0 ਭਾਵ ਬੇਅੰਤ)

en: Maximum textlines (0 means unlimited)
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਿਖਤ-ਲਾਈਨਾਂ (0 ਭਾਵ ਬੇਅੰਤ)

en: New tab name:
pa: ਨਵਾਂ ਟੈਬ ਨਾਂ:

en: New tab will be open after last one
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: New windows:
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ:

en: No Apple devices found
pa: ਕੋਈ ਐਪਲ ਡਿਵਾਈਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No Bluetooth devices found
pa: ਕੋਈ ਬਲੂਟੁੱਥ ਡਿਵਾਈਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No MTP-compatible devices found
pa: ਕੋਈ MTP-ਅਨੁਕੂਲ ਡਿਵਾਈਸ ਲੱਭੇ ਹਨ

en: No files tagged with "%1"
pa: "%1" ਟੈਗ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No items matching the filter
pa: ਫਿਲਟਰ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No items matching the search
pa: ਖੋਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ ਹੈ

en: No recently used items
pa: ਕੋਈ ਤਾਜ਼ਾ ਵਰਤੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀਆਂ

en: No relevant network resources found
pa: ਕੋਈ ਢੁੱਕਵਾਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸਰੋਤ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No shared folders found
pa: ਕੋਈ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਫੋਲਡਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਹੈ

en: No tags
pa: ਕੋਈ ਟੈਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Open %1
pa: %1 ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open in application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Permissions style format
pa: ਇਜਾਜ਼ਤ ਸਟਾਈਲ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ

en: Position of columns
pa: ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Preview size
pa: ਝਲਕ ਸਾਈਜ਼

en: Previews shown
pa: ਝਲਕ ਵੇਖਾਓ

en: Recently Closed Tabs
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਟੈਬਾਂ

en: Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ

en: Remember open folders and tabs
pa: ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਫੋਲਡਰ ਤੇ ਟੈਬਾਂ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

en: Run script
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਚਲਾਓ

en: Running Dolphin as root can be dangerous. Please be careful.
pa: ਡਾਲਫਿਨ ਨੂੰ ਰੂਟ ਵਜੋਂ ਚਲਾਉਣਾ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

en: Search
pa: ਖੋਜੋ

en: Search for %1
pa: %1 ਲਈ ਖੋਜ

en: Search for %1 in %2
pa: %2 ਵਿੱਚ %1 ਲਈ ਖੋਜੋ

en: Search…
pa: ...ਖੋਜੋ

en: Select Remote Charset
pa: ਰਿਮੋਟ ਅੱਖਰ-ਸੈੱਟ ਚੁਣੋ

en: Select all items matching this pattern:
pa: ਇਹ ਪੈਟਰਨ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀਆਂ ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਚੁਣੋ:

en: Should the URL be editable for the user
pa: ਕੀ URL ਯੂਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਸੋਧਯੋਗ ਹੋਵੇ

en: Should the filter bar be shown
pa: ਕੀ ਫਿਲਟਰ ਪੱਟੀ ਵੇਖਣੀ ਹੈ

en: Should the full path be shown in the title bar
pa: ਟਾਈਟਲ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਮਾਰਗ (ਪਾਥ) ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Should the full path be shown inside the location bar
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਕੀ ਪੂਰਾ ਮਾਰਗ (ਪਾਥ) ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Should the view properties be used for all folders
pa: ਕੀ ਝਲਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਭ ਫੋਲਡਰਾਂ ਲਈ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾਣ

en: Show &Terminal Panel
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਪੈਨਲ ਵੇਖਾਓ(&T)

en: Show 'Add to Places' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਥਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Copy Location' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Copy To' and 'Move To' commands in context menu
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਇੱਥੇ ਕਾਪੀ ਕਰੋ' ਅਤੇ 'ਇੱਥੇ ਭੇਜੋ' ਕਮਾਂਡਾਂ ਵੇਖੋ।

en: Show 'Copy to other split view' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਵੰਡੀ ਗਈ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Duplicate Here' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਇੱਥੇ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਕਰੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Move to other split view' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਵੰਡੀ ਗਈ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Open In Split View' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਵੰਡੀ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Open Terminal' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਟਰਮੀਨਲ ਖੋਲ੍ਹੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Open in New Tab' and 'Open in New Tabs' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ' ਅਤੇ 'ਨਵੀਆਂ ਟੈਬਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Open in New Window' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'Sort By' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਲੜੀਬੱਧ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show 'View Mode' in context menu.
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ 'ਵੇਖਣ ਢੰਗ' ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ।

en: Show item on hover
pa: ਉੱਤੇ ਲੈ ਜਾਣ ਨਾਲ ਆਈਟਮ ਵੇਖਾਓ

en: Show selection toggle
pa: ਚੋਣ ਬਦਲੋ ਵੇਖੋ

en: Show the content count
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵੇਖਾਓ

en: Show the content size
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਦਾ ਆਕਾਰ ਵੇਖਾਓ

en: Show zoom slider in the statusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਬਾਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ੂਮ ਸਲਾਈਡਰ ਵੇਖੋ

en: Size of icons in the Places Panel (-1 means "automatic")
pa: ਥਾਂ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਆਕਾਰ (-1 ਦਾ ਭਾਵ ਹੈ "ਆਟੋਮੈਟਿਕ")

[ctx: Sort ascending]
en: Ascending
pa: ਵੱਧਦਾ-ਕ੍ਰਮ

[ctx: Sort ascending]
en: Lowest First
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਘੱਟ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: Sort ascending]
en: Oldest First
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: Sort ascending]
en: Smallest First
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਛੋਟੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: Sort descending]
en: Descending
pa: ਘੱਟਦਾ-ਕ੍ਰਮ

[ctx: Sort descending]
en: Highest First
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: Sort descending]
en: Largest First
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂ

[ctx: Sort descending]
en: Newest First
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Stop
pa: ਰੋਕੋ

en: Terminal cannot be shown because Konsole is not installed. Please install it and then reopen the panel.
pa: ਕਨਸੋਲ (konsole) ਇੰਸਟਾਲ ਨਾ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਟਰਮੀਨਲ ਵੇਖਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਕੇ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਫੇਰ ਖੋਲ੍ਹੋ।

en: Text completion mode of the URL Navigator
pa: URL ਨੇਵੀਗੇਟਰ ਦਾ ਟੈਕਸਟ ਪੂਰਨ ਮੋਡ

en: Text width index
pa: ਲਿਖਤ ਚੌੜਾਈ ਇੰਡੈਕਸ

[ctx: Textual representation of fileitems. %1 is the number of files/folders.]
en: One Item | %1 Items
pa[0]: ਇੱਕ ਆਈਟਮ
pa[1]: %1 ਆਈਟਮਾਂ

[ctx: Textual representation of files. %1 is the number of files.]
en: One File | %1 Files
pa[0]: ਇੱਕ ਫਾਇਲ
pa[1]: %1 ਫਾਇਲਾਂ

[ctx: Textual representation of five files. %1, %2, %3, %4 and %5 are names of files/folders.]
en: "%1", "%2", "%3", "%4" and "%5"
pa: "%1", "%2", "%3", "%4" ਅਤੇ "%5"

[ctx: Textual representation of folders. %1 is the number of folders.]
en: One Folder | %1 Folders
pa[0]: ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ
pa[1]: %1 ਫੋਲਡਰ

[ctx: Textual representation of four files. %1, %2, %3 and %4 are names of files/folders.]
en: "%1", "%2", "%3" and "%4"
pa: "%1", "%2", "%3" ਅਤੇ "%4"

[ctx: Textual representation of selected fileitems. %1 is the number of files/folders.]
en: One Selected Item | %1 Selected Items
pa[0]: ਇੱਕ ਚੁਣੀ ਆਈਟਮ
pa[1]: %1 ਚੁਣੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ

[ctx: Textual representation of selected files. %1 is the number of files.]
en: One Selected File | %1 Selected Files
pa[0]: ਇੱਕ ਚੁਣੀ ਫਾਇਲ
pa[1]: %1 ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ

[ctx: Textual representation of selected folders. %1 is the number of folders.]
en: One Selected Folder | %1 Selected Folders
pa[0]: ਇੱਕ ਚੁਣਿਆ ਫੋਲਡਰ
pa[1]: %1 ਚੁਣੇ ਫੋਲਡਰ

[ctx: Textual representation of three files. %1, %2 and %3 are names of files/folders.]
en: "%1", "%2" and "%3"
pa: "%1", "%2" ਅਤੇ "%3"

[ctx: Textual representation of two files. %1 and %2 are names of files/folders.]
en: "%1" and "%2"
pa: "%1" ਅਤੇ "%2"

en: The Trash was emptied.
pa: ਰੱਦੀ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

en: The program '%1' is still running in the Terminal panel. Are you sure you want to quit?
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ '%1' ਹਾਲੇ ਵੀ ਟਰਮੀਨਲ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Timestamp since when the view properties are valid
pa: ਟਾਈਮ-ਸਟੈਂਪ, ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਝਲਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵੈਧ ਰਹਿਣ

en: Trash Emptied
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕੀਤੀ

en: Trash is empty
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Unselect all items matching this pattern:
pa: ਇਹ ਪੈਟਰਨ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀਆਂ ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਅਣ-ਚੁਣੀਆਂ ਕਰੋ:

en: Use auto-expanding folders for all view types
pa: ਸਭ ਝਲਕ ਟਾਈਪ ਵਿੱਚ ਆਟੋ-ਫੈਲਣਵੋਗ ਫੋਲਡਰ ਵਰਤੋਂ

en: Use system font
pa: ਸਿਸਟਮ ਫੋਂਟ ਵਰਤੋਂ

[ctx: Used as a noun, i.e. 'Here is the zoom level:']
en: Zoom:
pa: ਜ਼ੂਮ:

en: View options:
pa: ਵੇਖਣ ਚੋਣਾਂ:

en: Warning
pa: ਸਾਵਧਾਨ

en: What
pa: ਕੀ

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਕਈ ਟੈਬਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹੀਆਂ ਹਨ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: You have unsaved changes. Do you want to apply the changes or discard them?
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਨਾ-ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ ਜਾਂ ਅਣਡਿੱਠਾ?

en: Zoom
pa: ਜ਼ੂਮ

en: Zoom To Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਲਈ ਜ਼ੂਮ ਕਰੋ

[ctx: accessible name of Dolphin's view container]
en: Location View
pa: ਟਿਕਾਣੇ ਦੀ ਝਲਕ

[ctx: action:button]
en: Content
pa: ਸਮੱਗਰੀ

[ctx: action:button]
en: Filename
pa: ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

[ctx: action:button]
en: From Here
pa: ਇੱਥੋਂ ਤੋਂ

[ctx: action:button]
en: From Here (%1)
pa: ਇੱਥੇ ਤੋਂ (%1)

[ctx: action:button]
en: Limit search to '%1' and its subfolders
pa: ਖੋਜ ਨੂੰ '%1' ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਸਬ-ਫੋਲਡਰਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਤ ਕਰੋ

[ctx: action:button]
en: Save this search to quickly access it again in the future
pa: ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਫੌਰੀ ਪਹੁੰਚ ਲਈ ਇਸ ਖੋਜ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: action:button]
en: Search in your home directory
pa: ਆਪਣੀ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਖੋਜੋ

[ctx: action:button]
en: Your files
pa: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਫ਼ਾਇਲਾਂ

[ctx: description of kuserfeedback data source provided by dolphin]
en: A subset of Dolphin settings.
pa: ਡਾਲਫਿਨ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਦਾ ਅਧੀਨ-ਸੈੱਟ ਹੈ।

[ctx: description of kuserfeedback data source provided by dolphin]
en: Count of available Network Shares
pa: ਉਪਲਬਧ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸਾਂਝਾ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

[ctx: e.g. 'Show previews for [files of any size]']
en: files of any size
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਆਕਾਰ ਦੀਆਂ ਫ਼ਾਇਲਾਂ

[ctx: e.g. 'Show previews for [no file]']
en: no file
pa: ਕੋਈ ਫ਼ਾਇਲ ਨਹੀਂ

[ctx: name of kuserfeedback data source provided by dolphin]
en: Places
pa: ਥਾਵਾਂ

[ctx: name of kuserfeedback data source provided by dolphin]
en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: option:check]
en: Open folders during drag operations
pa: ਡਰੈਗ ਕਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: option:radio]
en: After current tab
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਦੇ ਬਾਅਦ

[ctx: option:radio]
en: Alphabetical, case insensitive
pa: ਵਰਣਮਾਲਾ, ਅੱਖਰ ਅਕਾਰ ਉੱਤੇ ਨਿਰਭਰ

[ctx: option:radio]
en: Alphabetical, case sensitive
pa: ਵਰਣਮਾਲਾ, ਅੱਖਰ ਅਕਾਰ ਉੱਤੇ ਨਾ ਨਿਰਭਰ

[ctx: option:radio]
en: At end of tab bar
pa: ਟੈਬ ਪੱਟੀ ਦੇ ਅੰਤ ਉੱਤੇ

[ctx: option:radio]
en: Natural
pa: ਕੁਦਰਤੀ

[ctx: option:radio]
en: Show number of items
pa: ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵੇਖੋ

[ctx: option:radio as combined style]
en: Combined (e.g. 'drwxr-xr-x (755)')
pa: ਰਲਵੇਂ (ਜਿਵੇਂ 'drwxr-xr-x (755)')

[ctx: option:radio as in absolute date]
en: Absolute (e.g. '%1')
pa: ਅਸਲ (ਜਿਵੇਂ '%1')

[ctx: option:radio as in relative date]
en: Relative (e.g. '%1')
pa: ਅਨੁਸਾਰੀ (ਜਿਵੇਂ '%1')

[ctx: option:radio as numeric style]
en: Numeric (Octal) (e.g. '755')
pa: ਅੰਕੀ (ਓਕਟਲ)(ਜਿਵੇਂ '755')

[ctx: option:radio as symbolic style]
en: Symbolic (e.g. 'drwxr-xr-x')
pa: ਚਿੰਨ੍ਹ (ਜਿਵੇਂ 'drwxr-xr-x')

en: pause
pa: ਥੰਮੋ

en: play
pa: ਚਲਾਓ

[ctx: tooltip:status Free disk space]
en: %1 free out of %2 (%3% used)
pa: %2 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਖਾਲੀ (%3% ਵਰਤੀ)

[ctx: used as a prefix in a spinbox showing e.g. 'Show previews for [files below 3 MiB]']
en: files below
pa: ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਹੇਠਾਂ
