kcmkio - en to mr translation catalogue (444 entries)

en:  second |  seconds
mr[0]:  सेकंद
mr[1]:  सेकंद

en: %1 Item | %1 Items
mr[0]: %1 घटक
mr[1]: %1 घटक

[ctx: %1 is the effective date of the certificate, %2 is the expiry date]
en: %1 to %2
mr: %1 ते %2

[ctx: %1: code, %2: request type]
en: An unexpected error (%1) occurred while attempting to %2.
mr: %2 चा प्रयत्न करताना (%1) एक अनपेक्षीत त्रुटी आढळली.

en: &Accept
mr: स्वीकारा (&A)

en: &Application
mr: अनुप्रयोग (&A)

en: &Browse...
mr: संचार करा (&B)...

en: &Current Session only
mr: फक्त वर्तमान सत्र (&C)

en: &Description:
mr: वर्णन (&D):

en: &Details
mr: तपशील (&D)

en: &Do not close when command exits
mr: जर आदेश अस्तित्वात असेल तर बंद करू नका (&D)

en: &Filter:
mr: गाळणी (&F):

en: &Forever
mr: कायमचे (&F)

en: &Location:
mr: स्थान (&L):

en: &Management
mr: व्यवस्थापन (&M)

en: &Name:
mr: नाव (&N):

en: &New...
mr: नवीन (&N)...

en: &No
mr: नाही (&N)

en: &Only show when using this application (%1)
mr: %1 हा अनुप्रयोग वापरतानाच फक्त दर्शवा (&O)

en: &Open
mr: उघडा (&O)

en: &Open with %1
mr: %1 मध्ये उघडा (&O)

en: &Paste Clipboard Contents
mr: क्लिपबोर्ड मजकूर चिटकवा (&P)

en: &Paste File | &Paste %1 Files
mr[0]: फाईल चिटकवा (&P)
mr[1]: %1 फाईल्स चिटकवा (&P)

en: &Paste URL | &Paste %1 URLs
mr[0]: URL चिकटवा (&P)
mr[1]: %1 URL चिकटवा (&P)

en: &Permissions
mr: परवानगी (&P)

en: &Policy
mr: धोरण (&P)

en: &Reject
mr: अस्वीकार करा (&R)

en: &Reload List
mr: यादी पुन्हा दाखल करा (&R)

en: &Rename
mr: नाव बदला (&R)

en: &Resume
mr: पुन्हा सुरु करा (&R)

en: &Server response:
mr: सर्व्हर प्रतिसाद (&S):

en: &Show All Entries
mr: सर्व नोंदी दर्शवा (&S)

en: &Skip
mr: वगळा (&S)

en: &Supported file types:
mr: समर्थीत फाईल प्रकार (&S):

en: &Work path:
mr: कार्य मार्ग (&W):

en: &Yes
mr: हो (&Y)

en: (%1, Link to %2)
mr: (%1, यास लिंक करा : %2)

en: *|All Files
mr: *|सर्व फाईल्स

en: *|All Folders
mr: *|सर्व संचयीका

en: 1 File | %1 Files
mr[0]: 1 फाईल
mr[1]: %1 फाईल्स

en: 1 Folder | %1 Folders
mr[0]: 1 संचयीका
mr[1]: %1 संचयीका

en: 1 day %2 | %1 days %2
mr[0]: 1 दिवस %2
mr[1]: %1 दिवस %2

en: 1 file | %1 files
mr[0]: 1 फाईल
mr[1]: %1 फाईल्स

en: 1 sub-folder | %1 sub-folders
mr[0]: 1 उप-संचयीका
mr[1]: %1 उप-संचयीका

en: <b>%1</b> at <b>%2</b>
mr: <b>%1</b> येथे <b>%2</b>

en: <b>Details of the request</b>:
mr: <b>विनंतीचा तपशील </b>:

en: <b>Possible causes</b>:
mr: <b>शक्यता असलेली कारणे </b>:

en: <b>Possible solutions</b>:
mr: <b>शक्यता असलेली निराकरणे </b>:

en: <b>Technical reason</b>:
mr: <b>तांत्रीक कारण </b>:

en: <h1>Cookie Management Quick Help</h1>
mr: <h1>कूकीज व्यवस्थापन जलद मदत</h1>

en: <li>Additional information: %1</li>
mr: <li>अधिक माहिती : %1</li>

en: <li>Date and time: %1</li>
mr: <li>दिनांक व वेळ : %1</li>

en: <li>Protocol: %1</li>
mr: <li>शिष्टाचार : %1</li>

en: <qt>
    Enter the host or domain to which this policy applies, e.g. <b>www.kde.org</b> or <b>.kde.org</b>.
    </qt>
mr: <qt>
    धोरण लागू होणारे यजमान किंवा क्षेत्र दाखल करा, उ.दा. <b>www.kde.org</b> किंवा <b>.kde.org</b>.
    </qt>

en: <qt>A policy already exists for<center><b>%1</b></center>Do you want to replace it?</qt>
mr: <qt><center><b>%1</b></center> करिता धोरण आधीपासूनच अस्तित्वात आहे तुम्हाला बदलायचे आहे का?</qt>

en: <qt>The template file <b>%1</b> does not exist.</qt>
mr: <qt>रचना फाईल <b>%1</b> अस्तित्वात नाही.</qt>

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करा

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करा

[ctx: @action:inmenu]
en: More
mr: अधिक

[ctx: @info mimetype]
en: Unknown
mr: अपरिचीत

[ctx: @info protocol]
en: (unknown)
mr: (अपरिचीत)

[ctx: @info url]
en: (unknown)
mr: (अपरिचीत)

[ctx: @item:inmenu]
en: Devices
mr: साधने

[ctx: @item:inmenu]
en: Other
mr: इतर

[ctx: @item:inmenu]
en: Subversion
mr: सबव्हर्जन

[ctx: @title job]
en: Copying
mr: प्रत करत आहे

[ctx: @title job]
en: Creating directory
mr: संचयीका तयार करत आहे

[ctx: @title job]
en: Deleting
mr: काढून टाकत आहे

[ctx: @title job]
en: Moving
mr: हलवित आहे

[ctx: @title:column]
en: Date
mr: दिनांक

[ctx: @title:column]
en: Group
mr: समूह

[ctx: @title:column]
en: Name
mr: नाव

[ctx: @title:column]
en: Owner
mr: मालक

[ctx: @title:column]
en: Permissions
mr: परवानगी

[ctx: @title:column]
en: Size
mr: आकार

[ctx: @title:column]
en: Type
mr: प्रकार

[ctx: @title:group Title of a group that lets the user choose options about the terminal when launching a program]
en: Terminal
mr: टर्मिनल

[ctx: @title:group Title of a group that lets the user choose which user to use when launching a program]
en: User
mr: वापरकर्ता

[ctx: @title:menu]
en: &Actions
mr: क्रिया (&A)

[ctx: @title:menu]
en: &Open With
mr: यामध्ये उघडा (&O)

[ctx: @title:menu]
en: &Open With...
mr: यामध्ये उघडा (&O)...

[ctx: @title:tab File properties]
en: &General
mr: सामान्य (&G)

[ctx: @title:window]
en: Change Cookie Policy
mr: कूकीज धोरण बदला

[ctx: @title:window]
en: Duplicate Policy
mr: प्रतिकृती धोरण

[ctx: @title:window]
en: New Cookie Policy
mr: नवीन कूकी धोरण

[ctx: @title:window]
en: New Folder
mr: नवीन संचयीका

[ctx: @title:window]
en: Places
mr: जागा

[ctx: @title:window]
en: Update Failed
mr: अद्ययावत अपयशी

en: A file or folder named %1 already exists.
mr: %1 नावाची फाईल किंवा संचयीका अगोदरच अस्तित्वात आहे.

en: A&dvanced Permissions
mr: प्रगत परवानगी (&D)

en: Above File Name
mr: फाईल नावा वर

en: Accep&t all cookies
mr: सर्व कूकीज स्वीकारा (&T)

en: Accept
mr: स्वीकारा

en: Accept &until end of session
mr: सत्राची समाप्ती होई पर्यंत स्वीकारा (&U)

en: Accept until end of session
mr: सत्राची समाप्ती होई पर्यंत स्वीकारा

en: Access Denied
mr: प्रवेश नाकारला

en: Access Permissions
mr: प्रवेश परवानगी

en: Access denied to %1.
mr: %1 यामध्ये प्रवेश नाकारला.

en: Accessed:
mr: वापरले :

en: Acme Co.
mr: अबक कं.

en: Acme Sundry Products Company
mr: अबक कंपनी

en: Ad&vanced Options
mr: प्रगत पर्याय (&V)

en: Add Places Entry
mr: जागेची नोंद जोडा

en: Add...
mr: जोडा...

en: Advanced Permissions
mr: प्रगत परवानगी

en: All Files
mr: सर्व फाईल्स

en: All Supported Files
mr: सर्व समर्थीत फाईल्स

en: An error occurred while accessing '%1'
mr: '%1' हे वापरताना त्रुटी निर्माण झाली आहे

en: An error occurred while accessing '%1', the system responded: %2
mr: '%1' हे वापरताना त्रुटी निर्माण झाली आहे, प्रणालीचा प्रतिसाद : %2

en: Appl&y to All
mr: सर्वांकरिता लागू करा (&Y)

en: Ask
mr: विचारा

en: Ask &for confirmation
mr: खात्री करिता विचारा (&F)

en: Authentication Failed.
mr: अधिप्रमाणन अपयशी.

en: Auto D&etect
mr: स्वयं शोधा (&E)

en: Automaticall&y accept session cookies
mr: आपोआप सत्र कूकीज स्वीकारा (&y)

en: Automatically select filename e&xtension
mr: स्वयंचलितरित्या फाईलनाव विस्तारण निवडा (&X)

en: Automatically select filename e&xtension (%1)
mr: स्वयंचलितरित्या फाईलनाव विस्तारण निवडा (%1) (&X)

en: Blocked request.
mr: रोखलेली विनंती.

en: Bookmarks
mr: ओळखचिन्ह

en: C&onnect
mr: जोडा (&O)

en: C&ontinue
mr: चालू ठेवा (&O)

en: C&ontinue Loading
mr: लोड करणे चालू ठेवा (&O)

en: Calculate
mr: गणना करा

en: Calculating... %1 (%2)
    %3, %4
mr: मोजत आहे... %1 (%2)
    %3, %4

en: Can View & Modify Content
mr: मजकूर बघू व बदलू शकतो

en: Can View/Read & Modify/Write
mr: बघू/वाचू व बदलू/लिहू शकतो

en: Canada
mr: भारत

en: Cannot copy file from %1 to %2. (Errno: %3)
mr: फाईलला %1 पासून %2 वर प्रत करू शकत नाही. (त्रुटी क्र.: %3)

en: Cannot open file
mr: फाईल उघडू शकत नाही

en: Certificate chain:
mr: प्रमाणपत्र श्रृंखला :

en: Chan&ge...
mr: बदला (&G)...

en: Choose Application
mr: अनुप्रयोग निवडा

en: Choose an &icon:
mr: चिन्ह निवडा (&I):

en: City:
mr: शहर :

en: Class
mr: वर्ग

en: Click for Location Navigation
mr: स्थान संचारणासाठी क्लिक करा

en: Click this button to create a new folder.
mr: नवीन संचयीका तयार करण्याकरिता या बटनावर क्लिक करा.

en: Click this button to move backwards one step in the browsing history.
mr: संचारण इतिहास अंतर्गत एक पायरी मागे जाण्यासाठी हे बटन क्लिक करा.

en: Click this button to move forward one step in the browsing history.
mr: संचारण इतिहास अंतर्गत एक पायरी पुढे जाण्यासाठी हे बटन क्लिक करा.

en: Click this button to reload the contents of the current location.
mr: वर्तमान स्थानाचा मजकूर पुन्हा दाखल करण्याकरिता हे बटन क्लिक करा.

en: Click to Edit Location
mr: स्थान संपादनासाठी क्लिक करा

en: Co&ntinue
mr: चालू ठेवा (&N)

en: Comm&ent:
mr: टीप (&E):

en: Common name:
mr: सामान्य नाव :

en: Configure &Policy...
mr: धोरण बदला (&P)...

en: Connect to the Internet directly.
mr: महाजाळशी प्रत्यक्षरित्या जुळवणी करा.

en: Connected to host %1
mr: %1 या यजमानास जुळलेले आहे

en: Cookie Details
mr: कूकी तपशील

en: Cookie Name
mr: कूकी नाव

en: Copy
mr: प्रत करा

en: Could not change permissions for
    %1
mr: पुढील करिता परवानगी बदलू शकत नाही
    %1

en: Could not download the proxy configuration script
mr: प्रॉक्सी संयोजना स्क्रिप्ट डाउनलोड करु शकत नाही

en: Could not download the proxy configuration script:
    %1
mr: प्रॉक्सी संयोजना स्क्रिप्ट डाउनलोड करु शकत नाही :
    %1

en: Could not find a usable proxy configuration script
mr: वापरण्याकरिता योग्य प्रॉक्सी संयोजना स्क्रिप्ट सापडली नाही

en: Could not find program "mount"
mr: "mount" कार्यक्रम सापडला नाही

en: Could not find program "umount"
mr: "umount" कार्यक्रम सापडला नाही

en: Could not get group id for given group name %1
mr: %1 या दिलेल्या समूह नावाकरिता समूह आईडी प्राप्त करू शकत नाही

en: Could not get user id for given user name %1
mr: %1 या दिलेल्या वापरकर्ता नावाकरिता वापरकर्ता आईडी प्राप्त करू शकत नाही

en: Could not login to %1.
mr: %1 यात प्रवेश करू शकत नाही.

en: Could not read %1.
mr: %1 वाचू शकत नाही.

en: Could not read file %1.
mr: फाईल %1 वाचू शकत नाही.

en: Could not write to %1.
mr: %1 वर लिहू शकत नाही

en: Country:
mr: देश :

en: Create New
mr: नवीन तयार करा

en: Create Symlink
mr: Symlink बनवा

en: Create link to URL
mr: URL ला लिंक करा

en: Created:
mr: तयार केले :

en: Creating directory
mr: संचयीका तयार करत आहे

en: D&elete
mr: काढून टाका (&E)

en: D-Bus Communication Error
mr: D-Bus संवाद त्रुटी

en: Data format:
mr: डेटा स्वरूप :

en: De&lete
mr: काढूण टाका (&l)

en: Default Policy
mr: मूलभूत धोरण

[ctx: Default name for a new folder]
en: New Folder
mr: नवीन संचयीका

en: Default password:
mr: मूलभूत गुप्तशब्द :

en: Default user name:
mr: मूलभूत वापरकर्ता नाव :

en: Delete
mr: काढून टाका

en: Delete A&ll
mr: सर्व काढून टाका (&L)

en: Delete Files
mr: फाईल्स काढून टाका

en: Deleting
mr: काढून टाकत आहे

en: Descending
mr: उतरत्या क्रमाने

en: Description
mr: वर्णन

en: Destination
mr: लक्ष्य

en: Detailed Tree View
mr: तपशीलवार ट्री दृश्य

en: Detailed View
mr: तपशीलवार दृश्य

en: Details
mr: तपशील

en: Details:
mr: तपशील :

en: Detect proxy configuration automatically
mr: प्रॉक्सी संयोजना स्वयंचलितरित्या शोधा

en: Device
mr: साधन

en: Directory
mr: संचयीका

en: Disable Passive FTP
mr: Passive FTP अकार्यान्वित करा

en: Display SSL &Information
mr: SSL माहिती दर्शवा (&I)

en: Do not ask again
mr: पुन्हा विचारु नका

en: Domain
mr: क्षेत्र(डोमेन)

en: Domain:
mr: क्षेत्र :

en: Edit
mr: संपादित करा

en: Edit Places Entry
mr: जागेची नोंद संपादित करा

en: Enable coo&kies
mr: कूकीज कार्यान्वित करा (&K)

en: Enable passive &mode (PASV)
mr: passive पद्धती कार्यान्वित करा (PASV) (&M)

en: Enables FTP's "passive" mode. This is required to allow FTP to work from behind firewalls.
mr: FTP चे "passive" पद्धती कार्यान्वित करतो. याची आवश्यकता FTP ला फायरवॉलच्या नजरे आड चालविणे आहे.

en: Encoding:
mr: एन्कोडिंग :

en: Encryption:
mr: कुटलिपी :

en: End of session
mr: सत्राची समाप्ती

en: Enter descriptive label here
mr: तपशीलवार लेबल येथे दाखल करा

[ctx: Enter folder]
en: Enter
mr: दाखल करा

en: Enter the address for the proxy configuration script.
mr: प्रॉक्सी संयोजना स्क्रिप्ट करिता पत्ता दाखल करा.

en: Enter the address of the FTP proxy server.
mr: FTP प्रॉक्सी सर्व्हरचा पत्ता दाखल करा.

en: Enter the address of the HTTP proxy server.
mr: HTTP प्रॉक्सी सर्व्हरचा पत्ता दाखल करा.

en: Enter the address of the HTTPS proxy server.
mr: HTTPS प्रॉक्सी सर्व्हरचा पत्ता दाखल करा.

en: Enter the address of the SOCKS proxy server.
mr: SOCKS प्रॉक्सी सर्व्हरचा पत्ता दाखल करा.

en: Enter the port number of the FTP proxy server.
mr: FTP प्रॉक्सी सर्व्हरचा पोर्ट क्रमांक दाखल करा.

en: Enter the port number of the HTTP proxy server.
mr: HTTP प्रॉक्सी सर्व्हरचा पोर्ट क्रमांक दाखल करा.

en: Enter the port number of the HTTPS proxy server.
mr: HTTPS प्रॉक्सी सर्व्हरचा पोर्ट क्रमांक दाखल करा.

en: Enter the port number of the SOCKS proxy server.
mr: SOCKS प्रॉक्सी सर्व्हरचा पोर्ट क्रमांक दाखल करा.

en: Entry Type
mr: नोंद प्रकार

en: Exceptions:
mr: अपवाद :

en: Exec
mr: एक्झि

en: Expires:
mr: बाद :

en: FTP Options
mr: FTP पर्याय

en: FTP Proxy:
mr: FTP प्रॉक्सी :

en: File
mr: फाईल

[ctx: File permission]
en: Sticky
mr: स्टिकी

en: Filename for clipboard content:
mr: क्लिपबोर्ड मधील मजकूरा करिता फाईल नाव :

en: Files and folders selected
mr: फाईल्स व संचयीका निवडल्या

en: Folders First
mr: संचयीका आधी

en: Fraud Department
mr: उत्पादन विभाग

en: Gro&up:
mr: समूह (&U):

en: Group
mr: समूह

en: Group:
mr: समूह :

en: Group:
mr: समूह :

en: HTTP Proxy:
mr: HTTP प्रॉक्सी :

en: Home Folder
mr: मुख्य संचयीका

en: IP address:
mr: IP पत्ता :

en: Icon Position
mr: चिन्ह स्थिती

en: Icon size: %1 pixels
mr: चिन्ह आकार : %1 पिक्सेल्स

en: Information
mr: माहिती

en: Information Lookup Failure
mr: माहिती लुकअप अपयशी

en: Internal Error
mr: अंतर्गत त्रुटी

en: Is &executable
mr: एक्झिक्युटेबल आहे (&E)

[ctx: Items in a folder]
en: 1 item | %1 items
mr[0]: %1 घटक
mr[1]: %1 घटक

en: KDE SSL Information
mr: केडीई एसएसएल माहिती

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Home
mr: मुख्य

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Network
mr: संजाळ

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Trash
mr: कचरापेटी

en: Known Applications
mr: परिचीत अनुप्रयोग

en: L&abel:
mr: लेबल (&A):

en: Lakeridge Meadows
mr: पुणे

en: Launching %1
mr: %1 दाखल केले

en: Link
mr: लिंक

en: Link to Device
mr: साधनाला लिंक करा

en: Location:
mr: स्थान :

en: Login OK
mr: प्रवेश ठीक आहे

en: Malformed URL %1.
mr: सदोषीत URL %1.

en: Manually enter proxy server configuration information.
mr: स्वहस्ते प्रॉक्सी सर्व्हर संयोजना माहिती दाखल करा.

en: Mark &partially uploaded files
mr: अपुरेरित्या अपलोड केलेल्या फाईल्सची निवड करा (&P)

en: Mark partially uploaded files
mr: अपुरेरित्या अपलोड केलेले फाईल्स निवडा

en: Mask
mr: मास्क

en: Menu
mr: मेन्यू

en: Message sent:
    Login using username=%1 and password=[hidden]
    
    Server replied:
    %2
mr: संदेश पाठविला :
    वापरकर्ता नाव=%1 व गुप्तशब्द=[hidden] वापरून प्रवेश
    
    सर्व्हरचे उत्तर :
    %2

en: Mimetype
mr: Mime प्रकार

en: Modified:
mr: बदल दिनांक :

en: More than one file provided
mr: एका पेक्षा जास्त फाईल्स पुरविल्या

en: More than one folder provided
mr: एका पेक्षा जास्त संचयीका पुरविल्या

en: Mount
mr: जोडा

en: Move to Trash
mr: कचरापेटीत टाका

en: Moving
mr: हलवित आहे

en: Name
mr: नाव

en: Name:
mr: नाव :

en: Named group
mr: नामांकीत समूह

en: Named user
mr: नामांकीत वापरकर्ता

en: Navigate
mr: संचारण करा

en: New Folder...
mr: नवीन संचयीका...

[ctx: Next cookie]
en: &Next >>
mr: पुढचे (&N)>>

en: Next to File Name
mr: फाईल नावा शेजारी

en: No Proxy
mr: प्रॉक्सी नाही

en: No host specified.
mr: एकही यजमान निर्देशीत केला नाही.

en: No media in device for %1
mr: %1 करिता साधनात मीडिया नाही

en: Nothing to Delete
mr: काढून टाकण्याकरिता काही नाही

en: Nothing to Trash
mr: कचरापेटीत टाकण्याकरिता काही नाही

en: O&thers:
mr: इतर (&T):

en: O&wner:
mr: मालक (&W):

en: Only acce&pt cookies from originating server
mr: फक्त मूळ सर्व्हरवरील कूकीज स्वीकारा (&P)

en: Open
mr: उघडा

en: Open &with %1
mr: यामध्ये उघडा (&W): %1

en: Open With
mr: यामध्ये उघडा

en: Open file dialog
mr: फाईल संवाद उघडा

en: Opening connection to host %1
mr: %1 या यजमानाशी जुळवणी उघडत आहे

en: Options
mr: पर्याय

en: Organization:
mr: संस्था :

en: Organizational unit:
mr: संस्था विभाग :

en: Others
mr: इतर

en: Otherwise, the request would have succeeded.
mr: अन्यथा, विनंती यशस्वी झाली असती.

en: Out of Memory
mr: स्मृती कमी पडली

en: Overwrite File?
mr: फाईल खोडून पुन्हा लिहायची का?

en: Owner
mr: मालक

en: Ownership
mr: मालकी

en: Owning Group
mr: मालक समूह

en: Parent Folder
mr: पालक संचयीका

en: Paste
mr: चिटकवा

en: Path:
mr: मार्ग :

en: Policy
mr: धोरण

en: Policy:
mr: धोरण :

en: Port:
mr: पोर्ट :

en: Pro&xy connect:
mr: प्रॉक्सी जुळवणी (&X) :

en: Properties
mr: गुणधर्म

en: Properties for %1
mr: %1 या करिता गुणधर्म

en: Properties for 1 item | Properties for %1 Selected Items
mr[0]: 1 घटकाकरिता गुणधर्म
mr[1]: %1 निवडलेल्या घटकांकरिता गुणधर्म

en: Proxy Authentication Failed.
mr: प्रॉक्सी अधिप्रमाणन अपयशी.

en: Proxy:
mr: प्रॉक्सी :

en: Quebec
mr: महाराष्ट्र

en: Re&ject all cookies
mr: सर्व कूकीज नकारा (&J)

en: Read
mr: वाचा

en: Refresh
mr: ताजे करा

en: Reject
mr: नकार द्या

en: Reload
mr: पुन्हा दाखल करा

en: Remote Files Not Accepted
mr: दूरस्थ फाईल्स स्वीकारल्या जाणार नाहीत

en: Remote files not accepted
mr: दूरस्थ फाईल्स स्वीकारल्या जाणार नाहीत

en: Remove
mr: काढून टाका

en: Rename:
mr: नाव बदला :

en: Replace
mr: बदला

en: Run in &terminal
mr: टर्मिनल मध्ये चालवा (&T)

en: SOCKS Proxy:
mr: SOCKS प्रॉक्सी :

en: SSL Proxy:
mr: SSL प्रॉक्सी :

en: SSL version:
mr: SSL आवृत्ती :

en: Save As
mr: असे साठवा

en: Search
mr: शोधा

en: Search interactively for domains
mr: क्षेत्र करिता परस्पररित्या शोधा

en: Search interactively for domains and hosts
mr: क्षेत्र व यजमान करिता परस्पररित्या शोधा

en: Secure:
mr: सुरक्षित :

en: Security Information
mr: सुरक्षा माहिती

en: Sending data to %1
mr: %1 येथे डेटा पाठवत आहे

en: Sending login information
mr: प्रवेश माहिती पाठवत आहे

en: Serial number:
mr: सिरीयल क्रमांक :

en: Server Authentication
mr: सर्व्हर अधिप्रमाणन

en: Server co&nnect:
mr: सर्व्हर जुळवणी (&N):

en: Set GID
mr: GID निश्चित करा

en: Set UID
mr: UID निश्चित करा

en: Setting ACL for %1
mr:  %1 करिता एसीएल निश्चित करत आहे

en: Short View
mr: लहान दृश्य

en: Show
    Entries
mr: नोंदी
    दर्शवा

en: Show Full Path
mr: पूर्ण मार्ग दर्शवा

en: Show Hidden Files
mr: लपलेल्या फाईल्स दर्शवा

en: Show Preview
mr: पूर्वावलोकन दर्शवा

en: Show the &value of the environment variables
mr: वातावरण परिवर्तनीयाचे मूल्य दर्शवा (&V)

en: Site
mr: साइट

en: Site Policy
mr: स्थळ धोरण

en: Site name:
mr: स्थळ नाव :

en: Site:
mr: साइट :

en: Size:
mr: आकार :

en: Skip
mr: वगळा

en: Soc&ket read:
mr: सॉकेट वाचन (&K):

en: Sorry
mr: क्षमा करा

en: Sorting
mr: अनुक्रमीत

en: Source
mr: स्रोत

en: Special
mr: विशिष्ठ

en: State:
mr: स्थिती :

en: Stephan Kulow
mr: स्टीफन कुलोव

en: Stop
mr: थांबा

en: Suggest New &Name
mr: नवीन नाव सुचवा (&N)

[ctx: The certificate is not trusted]
en: NO, there were errors:
mr: नाही, तेथे त्रुटी आढळल्या :

[ctx: The certificate is trusted]
en: Yes
mr: हो

en: The desktop is offline
mr: डेस्कटॉप ऑफ़लाइन आहे

[ctx: The destination of a file operation]
en: Destination
mr: लक्ष्य

en: The device '%1' is not a disk and cannot be ejected.
mr: '%1' हे साधन डिस्क नाही. त्यामुळे ते बाहेर काढता येत नाही.

en: The file "%1" already exists. Do you wish to overwrite it?
mr: "%1" फाईल आधीपासूनच अस्तित्वात आहे, तुम्हाला ती खोडून पुन्हा लिहायची आहे का?

en: The file "%1" could not be found
mr: "%1" हि फाईल आढळली नाही

en: The file or folder %1 does not exist.
mr: फाईल किंवा संचयीका %1 अस्तित्वात नाही.

en: The new file name is empty.
mr: नवीन फाईल नाव रिकामे आहे

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
mr: परस्पर SSL प्रमाणपत्र श्रृंखला सदोषीत आहे असे दिसून येते.

en: The proxy configuration script is invalid:
    %1
mr: अवैध प्रॉक्सी संयोजना स्क्रिप्ट :
    %1

en: The proxy configuration script returned an error:
    %1
mr: प्रॉक्सी संयोजना स्क्रिप्टने त्रुटी पाठविली :
    %1

[ctx: The receiver of the SSL certificate]
en: Subject
mr: विषय

en: The server does not support the WebDAV protocol.
mr: सर्व्हर वेब-डीएवी शिष्टाचार समर्थीत करत नाही.

[ctx: The source of a file operation]
en: Source
mr: स्रोत

en: The specified folder does not exist or was not readable.
mr: दिलेली संचयीका अस्तित्वात नाही किंवा वाचण्याजोगी नाही.

en: These settings apply to network browsing only.
mr: या संयोजना फक्त संजाळ संचारणासाठी लागू होतात.

en: This is the name of the file to open.
mr: उघडावयाच्या फाईलचे हे नाव आहे.

en: This is the name to save the file as.
mr: साठवल्या जाणाऱ्या फाईलचे हे नाव आहे.

en: Timeout Values
mr: वेळेचे बंधनमूल्य

en: Tree View
mr: ट्री दृश्य

en: Trusted:
mr: विश्वासार्ह :

en: Type
mr: प्रकार

en: Type:
mr: प्रकार :

en: Unable to delete all the cookies as requested.
mr: सर्व विनंतीकृत कूकीज नष्ट करू शकत नाही.

en: Unable to delete cookies as requested.
mr: विनंतीकृत कूकीज नष्ट करू शकत नाही.

en: Unable to retrieve information about the cookies stored on your computer.
mr: संगणकावरील संचयीत कूकीज विषयी माहिती प्राप्त करू शकत नाही.

en: Und&o
mr: पूर्ववत करा (&O)

en: Und&o: Copy
mr: पूर्ववत करा : प्रत करा (&O)

en: Und&o: Create File
mr: पूर्ववत करा : फाईल तयार करा (&O)

en: Und&o: Create Folder
mr: पूर्ववत करा : संचयीका तयार करा (&O)

en: Und&o: Link
mr: पूर्ववत करा : लिंक करा (&O)

en: Und&o: Move
mr: पूर्ववत करा : हलवा (&O)

en: Und&o: Rename
mr: पूर्ववत करा : नाव बदला (&O)

en: Und&o: Trash
mr: पूर्ववत करा : कचरापेटी (&O)

en: Undo File Copy Confirmation
mr: पूर्ववत करा प्रत करा पुष्टिकरण

en: Unknown Error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: Unknown Host
mr: अपरिचीत यजमान

en: Unknown Proxy Host
mr: अपरिचीत प्रॉक्सी यजमान

en: Unknown host %1
mr: अपरिचीत यजमान %1

en: Unknown protocol '%1'.
mr: अपरिचीत शिष्टाचार : '%1'.

en: Unmount
mr: काढा

en: Unsupported Action: %1
mr: असमर्थीत पद्धत : %1

en: Use manually specified proxy configuration:
mr: स्वहस्ते दिलेली प्रॉक्सी संयोजना वापरा.

en: Use proxy auto configuration URL:
mr: प्रॉक्सी स्वयंचलित संयोजना URL चा वापर करा :

en: Use proxy settings only for addresses in the Exceptions list
mr: फक्त अपवाद यादीतील पत्त्यांकरिताच प्रॉक्सी संयोजनेचा वापर करा

en: Use system proxy configuration:
mr: प्रणाली प्रॉक्सी संयोजनाचा वापर करा :

en: Use the specified proxy script to configure the proxy settings.
mr: प्रॉक्सी संयोजना संयोजीत करण्याकरिता दिलेल्या प्रॉक्सी स्क्रिप्टचा वापर करा.

en: Use this proxy server for a&ll protocols
mr: सर्व शिष्टाचारांकरिता या प्रॉक्सी सर्व्हरचा वापर करा (&L)

en: User
mr: वापरकर्ता

en: User:
mr: वापरकर्ता :

en: User:
mr: वापरकर्ता :

en: Username:
mr: वापरकर्त्याचे नाव:

en: Validity period:
mr: वैधता कालावधी :

en: Value:
mr: मूल्य :

[ctx: Web page address]
en: Address:
mr: पत्ता :

en: Write
mr: लिहा

en: Write
    Entries
mr: नोंदी
    लिहा

[ctx: Write files into an existing folder]
en: &Write Into
mr: यामध्ये लिहा (&W)

en: Yes
mr: होय

en: You can only select local files
mr: तुम्ही फक्त स्थानिक फाईल्स निवडू शकता

en: You can only select local files.
mr: तुम्ही फक्त स्थानिक फाईल्स निवडू शकता.

en: You can only select one file
mr: तुम्ही फक्त एक फाईल निवडू शकता

en: You did not select a file to delete.
mr: तुम्ही काढून टाकण्याची फाईल निवडली नाही.

en: You did not select a file to trash.
mr: तुम्ही कचरापेटीत टाकण्याची फाईल निवडली नाही.

en: You do not have permission to create that folder.
mr: हि संचयीका तयार करण्याची तुम्हाला परवानगी नाही.

en: You have to restart KDE for these changes to take effect.
mr: या बदलांचा प्रभाव लागू करण्याकरिता तुम्हाला केडीई पुन्हाप्रारंभ करावे लागेल.

en: You have to restart the running applications for these changes to take effect.
mr: केलेले बदलांचा प्रभाव पडण्याकरिता तुम्हाला कार्यरत अनुप्रयोग पुन्हा सुरु करावे लागेल.

en: You need to supply a username and a password for the proxy server listed below before you are allowed to access any sites.
mr: कोणत्याही साइटवर प्रवेशाची परवानगी मिळण्यापूर्वी खाली दिलेल्या प्रॉक्सी सर्व्हर करिता तुमचे वापरकर्ता नाव व गुप्तशब्द देणे गरजेचे आहे.

en: You need to supply a username and a password to access this site.
mr: या साइटवर प्रवेश करण्याकरिता तुमचे वापरकर्ता नाव व गुप्तशब्द देणे गरजेचे आहे.

en: a suitable extension
mr: एक अनुकूल विस्तारण

[ctx: request type]
en: copy the specified file or folder
mr: निर्देशीत फाईल किंवा संचयीका प्रत करा

[ctx: request type]
en: create the requested folder
mr: विनंतीकृत संचयीका तयार करा

[ctx: request type]
en: delete the specified file or folder
mr: निर्देशीत फाईल किंवा संचयीका काढून टाका

[ctx: request type]
en: lock the specified file or folder
mr: निर्देशीत फाईल किंवा संचयीका कुलूपबंद करा

[ctx: request type]
en: move the specified file or folder
mr: निर्देशीत फाईल किंवा संचयीका हलवा

[ctx: request type]
en: query the server's capabilities
mr: सर्व्हरची क्षमता शोधा

[ctx: request type]
en: retrieve property values
mr: गुणधर्म मूल्ये बाहेर काढा

[ctx: request type]
en: retrieve the contents of the specified file or folder
mr: निर्देशीत फाईल किंवा संचयीकेतील मजकूर बाहेर काढा

[ctx: request type]
en: run a report in the specified folder
mr: निर्देशीत संचयीकेत अहवाल चालवा

[ctx: request type]
en: search in the specified folder
mr: निर्देशीत संचयीकेत शोधा

[ctx: request type]
en: set property values
mr: गुणधर्म मूल्ये निश्चित करा

[ctx: request type]
en: unlock the specified file or folder
mr: निर्देशीत फाईल किंवा संचयीकेचे कुलूप काढून टाका

[ctx: request type]
en: upload %1
mr: अपलोड %1

en: the extension <b>%1</b>
mr: विस्तारण <b>%1</b>
