konsole - en to kn translation catalogue (134 entries)

en: %1 is an invalid URL, the output could not be saved.
kn: %1 ಅಮಾನ್ಯ ಜಾಲತಾಣ ವಿಳಾಸ, ಪ್ರದಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.ಲಾದ.

en: &All Tabs in Current Window
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಹಾಳೆಗಳು (&A)

en: &Select Tabs...
kn: ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸು(&S)...

en: &ZModem Upload...
kn: &ZModem ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ...

en: <p>A ZModem file transfer attempt has been detected, but no suitable ZModem software was found on this system.</p><p>You may wish to install the 'rzsz' or 'lrzsz' package.</p>
kn: <p> ZModem ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪ್ರಯತ್ನ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಸೂಕ್ತ ZModem ತಂತ್ರಾಂಶ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. </p> <p>ನೀವು rzsz 'ಅಥವಾ' lrzsz 'ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು  </p>

en: <p>No suitable ZModem software was found on this system.</p><p>You may wish to install the 'rzsz' or 'lrzsz' package.</p>
kn: <p>ಸೂಕ್ತ ZModem ತಂತ್ರಾಂಶ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.</p><p>ನೀವು rzsz 'ಅಥವಾ' lrzsz 'ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು.</p>

en: <p>The current session already has a ZModem file transfer in progress.</p>
kn: <p> ಪ್ರಸಕ್ತ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಒಂದು ZModem ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಹೊಂದಿದೆ. </p>

[ctx: @action:button Create an alternate color scheme]
en: New...
kn: ಹೊಸ...

[ctx: @action:button Create an alternate key binding]
en: New...
kn: ಹೊಸ...

[ctx: @action:button Go to the next phrase]
en: Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

[ctx: @action:button Go to the previous phrase]
en: Previous
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

[ctx: @action:inmenu]
en: &Detach Tab
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸು (&D)

[ctx: @action:inmenu]
en: Expand View
kn: ನೋಟವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Shrink View
kn: ನೋಟವನ್ನು ಕುಂದಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Split View Left/Right
kn: ನೋಟವನ್ನು ಎಡ/ಬಲವಾಗಿ ಇಬ್ಭಾಗಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Split View Top/Bottom
kn: ನೋಟವನ್ನು ಮೇಲೆ/ಕೆಳಗಾಗಿ ಇಬ್ಭಾಗಿಸು

[ctx: @action:inmenu Do not select any tabs]
en: &None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ (&N)

[ctx: @info:shell Alert the user with red color text]
en: Warning:
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ:

[ctx: @info:shell This session is done]
en: Finished
kn: ಅಂತ್ಯಗೊಂಡಿದೆ

[ctx: @info:status]
en: The background transparency setting will not be used because your desktop does not appear to support transparent windows.
kn: ಈ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆ ಪಾರದರ್ಶಕ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

[ctx: @item:inmenu The user's name and host they are connected to via ssh]
en: %1 on %2
kn: %2 ರಲ್ಲಿ %1

[ctx: @item:intable The session index]
en: Number
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

[ctx: @item:intable The session title]
en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: @label:listbox Column header text for color names]
en: Name
kn: ಹೆಸರು

[ctx: @label:listbox Column header text for the actual colors]
en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

[ctx: @title:tab Complex options]
en: Advanced
kn: ಪ್ರೌಢ

[ctx: @title:tab Generic, common options]
en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: A descriptive name for the profile
kn: ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಕ್ಕೆ ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಹೆಸರು

en: A problem occurred when saving the output.
    %1
kn: ಪ್ರದಾನವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ತೊಂದರೆಯುಂಟಾಯಿತು.
    %1

en: A program is currently running in this session.  Are you sure you want to close it?
kn: ಒಂದು ಕ್ರಮವಿಧಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ನೀವು ಇದನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Allow blinking text
kn: ಮಿಣುಕುತ್ತಿರುವ ಪಠ್ಯಭಾಗಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow terminal programs to create blinking sections of text
kn: ಆದೇಶತೆರೆ ಕ್ರಮವಿಧಿಗಳು ಮಿಣುಕುತ್ತಿರುವ ಪಠ್ಯಭಾಗಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow the output to be suspended by pressing Ctrl+S
kn: Ctrl+S ಅನ್ನು ಒತ್ತುವುದರ ಮೂಲಕ ಪ್ರದಾನವನ್ನು ಅಮಾನತ್ತಿನಲ್ಲಿಡಲು ಅನುಮತಿಸು

en: Appearance
kn: ಸ್ವರೂಪ

en: Black on Light Yellow
kn: ತಿಳಿ ಹಳದಿಯ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು

en: Black on Random Light
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಕ ಬೆಳಕಿನ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು

en: Black on White
kn: ಬಿಳಿಯ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು

en: Clear Scrollback
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಸುರುಳುವುದನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು

en: Clear Scrollback and Reset
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಸುರುಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು ಮತ್ತು ಮರುಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸು

en: Command:
kn: ಆದೇಶ:

en: Confirm Close
kn: ಮುಚ್ಚುವುದನ್ನು ದೃಡಪಡಿಸು

en: Copy Email Address
kn: ವಿ-ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಕಲಿಸು

en: Copy Input
kn: ಆದಾನವನ್ನು (ಇನ್ ಪುಟ್) ನಕಲಿಸಿ

en: Copy Input To
kn: ಆದಾನವನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Copy Link Address
kn: ಕೊಂಡಿಯ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಕಲಿಸು

en: Could not find '%1', starting '%2' instead.  Please check your profile settings.
kn: '%1' ಪತ್ತೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ '%2' ಆರಂಭಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ವೈಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Could not find an interactive shell to start.
kn:  ಆರಂಭಿಸಲು ಯಾವುದೆ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಶೆಲ್ ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Could not find binary:
kn: ಬೈನರಿ ಹುಡುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:

en: Could not start program '%1' with arguments '%2'.
kn: '%1' ಕ್ರಮವಿಧಿಯನ್ನು '%2' ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟುಗಳ ಜೊತೆ ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Create a new color scheme based upon the selected scheme
kn: ಆಯ್ದ ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನನುಸರಿಸಿ ಹೊಸ ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸು

en: Cursor
kn: ಸ್ಥಳಸೂಚಕ

en: Dark Pastels
kn: ಕಡು ಬಣ್ಣದ ಪಟ್ಟಿಕೆಗಳು

en: Default (XFree 4)
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ (Xಫ್ರೀ ೪)

en: Default profile
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ

en: Delete the selected color scheme
kn: ಆಯ್ದ ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Deselect All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Draw intense colors in bold font
kn: ದಪ್ಪಕ್ಷರದಲ್ಲಿರುವ ಫಾಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Current Profile...
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು...

en: Edit Environment
kn: ಪರಿಸರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Key Binding List
kn: ಕೀಲಿ ನಿಬಂಧನಾ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Profile
kn: ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Profile "%1"
kn: ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ಸಂಪಾದಿಸು "%1"

en: Edit the list of environment variables and associated values
kn: ಪರಿಸರ ಚರಗಳ ಮತ್ತು ಒಡನಾಡಿ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit the selected color scheme
kn: ಆಯ್ದ ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit...
kn: ಸಂಪಾದಿಸು...

en: Editing profile: %2 | Editing %1 profiles: %2
kn[0]: ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %2
kn[1]: %1 ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು (ಪ್ರೊಫೈಲ್) ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %2

en: Enable Bi-Directional display on terminals (valid for Arabic, Farsi or Hebrew only)
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಎರಡು-ದಿಕ್ಕುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (ಕೇವಲ ಅರೆಬಿಕ್, ಫಾರ್ಸಿಅಥವಾ ಹೀಬ್ರೂಗೆ ಮಾತ್ರ ಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ)

en: Enlarge Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸು

en: Environment:
kn: ಪರಿಸರ:

en: File
kn: ಕಡತ

en: Filter:
kn: ಶೋಧಕ:

en: Green on Black
kn: ಕಪ್ಪಿನ ಮೇಲೆ ಹಸಿರು

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Input:
kn: ಆದಾನ (ಇನ್ ಪುಟ್):

en: Insert
kn: ಒಳಸೇರಿಸು

en: Key Combination
kn: ಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Konsole
kn: ಕನ್ಸೋಲ್

en: Konsole does not know how to open the bookmark:
kn: ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗೆ ಪುಟಗುರುತನ್ನು ತೆರೆಯುವುದು ಹೇಗೆಂದು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ:

en: Limit the remembered output to a fixed number of lines
kn: ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡುವ ಪ್ರದಾನವನ್ನು ನಿಗದಿತ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ ಮಿತಮಾಡು

en: Linux Colors
kn: ಲಿನಕ್ಸ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Linux console
kn: ಲಿನಕ್ಸ ಕನ್ಸೋಲ್

en: Make the cursor blink regularly
kn: ಸ್ಥಳಸೂಚಕವು ನಿಯತವಾಗಿ ಮಿಣುಕುವಂತೆ ಮಾಡು

en: Monitor for &Activity
kn: ಕ್ರಿಯೆ(&ಗ)ಗಾಗಿ ಆಲಿಸು

en: Monitor for &Silence
kn: ನೀ&ರವತೆಗಾಗಿ ಆಲಿಸು

en: New Key Binding List
kn: ಹೊಸ ಕೀಲಿ ನಿಬಂಧನಾ ಪಟ್ಟಿ

en: No keyboard translator available.  The information needed to convert key presses into characters to send to the terminal is missing.
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಪರಿವರ್ತಕ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.  ಕೀಲಿ ಒತ್ತುವಿಕೆಯನ್ನು ಲಿಪ್ಯಂಶವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ ಆದೇಶತೆರೆಗೆ ರವಾನಿಸಲು ಬೇಕಾದ ಮಾಹಿತಿ ಕಾಣೆಯಗಿದೆ.

en: Normal tab title format
kn: ಸಾಧಾರಣ ಹಾಳೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನಮೂನೆ

en: Number of lines of output to remember
kn: ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಬೇಕಾದ ಪ್ರದಾನದ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Open File Manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು (ಲಿಂಕ್) ತೆರೆ

en: Output
kn: ಪ್ರದಾನ (ಔಟ್ ಪುಟ್)

en: Output:
kn: ಪ್ರದಾನ (ಔಟ್ ಪುಟ್):

en: Paste Selection
kn: ಆಯ್ಕೆ ಅಂಟಿಸಿ

en: Percent
kn: ಶೇಕಡ

en: Program '%1' crashed.
kn: %1 ಕ್ರಮವಿಧಿಯು ಕುಸಿತಗೊಂಡಿದೆ.

en: Program '%1' exited with status %2.
kn: %1 ಕ್ರಮವಿಧಿಯು (ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ) %2 ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದೆ.

en: Remember all output produced by the terminal
kn: ಆದೇಶತೆರೆ ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರದಾನವನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡು

en: Remote tab title format:
kn: ದೂರಸ್ಥ ಹಾಳೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನಮೂನೆ:

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: S&crollback
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಸುರುಳುವುದು ಬೇಡು

en: Save Output &As...
kn: ಪ್ರದಾನವನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು (&A)...

en: Save Output From %1
kn: ಪ್ರದಾನವನ್ನು %1 ಇಂದ ಉಳಿಸು

en: Scrolling
kn: ಸುರುಳುತ್ತಿದೆ

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು

en: Select Files for ZModem Upload
kn: ZModemಗೆ ಕಳಿಸ ಬೇಕಿರುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select Initial Directory
kn: ಆರಂಭಿಕ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the color used to draw the cursor
kn: ಸ್ಥಳಸೂಚಕವನ್ನು ರೇಖಿಸಲು ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಕಾದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Select the icon displayed on tabs using this profile
kn: ಈ ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನುಪಯೋಗಿಸುವ ಹಾಳೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡು

en: Send Email To...
kn: ಇಗೆ ವಿ-ಅಂಚೆ ರವಾನಿಸು...

en: Set &Encoding
kn: ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ (&E)

en: Set the cursor to match the color of the character underneath it.
kn: ಸ್ಥಳಸೂಚಕವು ತನ್ನ ಕೆಳಗಿರುವ ಲಿಪ್ಯಂಶದ ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ಹೊಂದುವಂತೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸು.

en: Set the selected profile as the default for new terminal sessions
kn: ಆಯ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಸ ಆದೇಶತೆರೆ ಅಧಿವೇಶನಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸು

en: Settings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Show the scroll bar on the left side of the terminal window
kn: ಸುರುಳು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆದೇಶತೆರೆ ಕಿಟಕಿಯ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show the scroll bar on the right side of the terminal window
kn: ಸುರುಳು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆದೇಶತೆರೆ ಕಿಟಕಿಯ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Shrink Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಕಿರಿದಾಗಿಸು

en: Size: %1 x %2
kn: ಗಾತ್ರ:  %1 x %2

en: Smooth fonts
kn: ನಯವಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು

en: Solaris console
kn: ಸೊಲಾರಿಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್

en: Split View
kn: ನೋಟವನ್ನು ವಿಭಜಿಸು

en: Tab Titles
kn: ಹಾಳೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳು

en: The command to execute when new terminal sessions are created using this profile
kn: ಈ ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನುಪಯೋಗಿಸಿ ಅಧಿವೇಶನಗಳು ಸೃಷ್ಟಿಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಚಾಲಯಿಸಬೇಕಾದ ಆದೇಶ

en: The initial working directory for new terminal sessions using this profile
kn: ಈ ವ್ಯಕ್ತಿವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನುಪಯೋಗಿಸಿ ಸೃಷ್ಟಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಧಿವೇಶನಗಳಿಗೆ ಮೊದಲಿನ ಕಡಕತಕೋಶ

en: The program '%1' is currently running in this session.  Are you sure you want to close it?
kn: ಕ್ರಮವಿಧಿ '%1' ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.ನೀವು ಇದನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: This color scheme uses a transparent background which does not appear to be supported on your desktop
kn: ಈ ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿ ಪಾರದರ್ಶಕ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆ ಇದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

[ctx: Title of the area where you test your keys are properly configured]
en: Test Area
kn: ಪರೀಕ್ಷಣಾ ಸ್ಥಳ

en: Use a custom, fixed color for the cursor
kn: ಸ್ಥಳಸೂಚಕಕ್ಕೆ ಗ್ರಾಹಕೀಯ, ನಿಗದಿತ ಬಣ್ಣ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು

en: View
kn: ನೋಟ

en: White on Black
kn: ಕಪ್ಪಿನ ಮೇಲೆ ಬಿಳಿ

en: ZModem Progress
kn: ಜೆಡ್ ಮೋಡೆಮ್ ಪ್ರಗತಿ
