kaccess - en to kn translation catalogue (73 entries)

en: &When a gesture was used:
kn: ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಯನ್ನು &ಬಳಸಿದಾಗ:

en: AltGraph
kn: ಆಲ್ಟ್ಗ್ರಾಫ್

en: An application has requested to change these settings, or you used a combination of several keyboard gestures.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಈ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೋರಿದೆ, ಅಥವಾ ನೀನು ಹಲವು ಕೀಲಿಮಣೆ ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಗಳ (ಗೆಸ್ಚರ್ಸ್) ಸಂಯೋಗವನ್ನು (ಕಾಂಬಿನೇಷನ್) ನ್ನು ಬಳಸಿದೆ.

en: An application has requested to change these settings.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಈ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೋರಿದೆ.

en: An application has requested to change this setting.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೋರಿದೆ.

en: Author
kn: ಕರ್ತೃ

en: Bounce keys
kn: ಪುಟಿಯುವ ಕೀಲಿಕೈಗಳು

en: Bounce keys has been disabled.
kn: ಪುಟಿಯುವ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: Bounce keys has been enabled. From now on, each key will be blocked for a certain length of time after it was used.
kn: ಪುಟಿಯುವ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೀಲಿಕೈ ಬಳಕೆಯಾದ ನಂತರ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯದ ತನಕ ಅದನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗುತ್ತದೆ (ಬ್ಲಾಕ್).

en: Change Settings Without Asking
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳದೆಯೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Deactivate All AccessX Features & Gestures
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಕ್ಸೆಸ್-ಎಕ್ಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಹಾಗೂ ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Do you really want to activate "%1" and "%2" and to deactivate "%3"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1" ಹಾಗೂ "%2" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಹಾಗೂ  "%3" ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1" ಹಾಗೂ "%2" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2" and "%3"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು;  "%2" ಹಾಗೂ  "%3"ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2", "%3" and "%4"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು;  "%2", "%3" ಹಾಗೂ  "%4"ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಹಾಗೂ  "%2" ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3" and to deactivate "%4"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1", "%2" ಹಾಗೂ "%3" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು; "%4" ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1", "%2" ಹಾಗೂ "%3" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1", "%2", "%3" ಹಾಗೂ "%4" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1", and "%2" and to deactivate "%3" and "%4"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1" ಹಾಗೂ "%2" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು; "%3" ಹಾಗೂ "%4" ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to activate "%1"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ  "%1" ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to deactivate "%1" and "%2"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ "%1" ಹಾಗೂ "%2" ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2" and "%3"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ "%1", "%2" ಹಾಗೂ "%3" ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ "%1", "%2", "%3" ಹಾಗೂ "%4" ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Do you really want to deactivate "%1"?
kn: ನೀನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ "%1" ನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀಯಾ?

en: Hyper
kn: ಹೈಪರ್

en: Meta
kn: ಮೆಟಾ

en: Mouse keys
kn: ಮೂಷಕ ಕೀಲಿಕೈಗಳು

en: Mouse keys has been disabled.
kn: ಮೂಷಕ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: Mouse keys has been enabled. From now on, you can use the number pad of your keyboard in order to control the mouse.
kn: ಮೂಷಕ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಇನ್ನು ಮೇಲೆ ನೀನು ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಸಂಖ್ಯಾಮಣೆಯನ್ನು ಮೂಷಕ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.

en: Show This Confirmation Dialog
kn: ಈ ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿಕೆಯ ಸಂವಾದಕವನ್ನು (ಡಯಲಾಗ್) ತೋರಿಸು

en: Slow keys
kn: ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಕೈಗಳು

en: Slow keys has been disabled.
kn: ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: Slow keys has been enabled. From now on, you need to press each key for a certain length of time before it gets accepted.
kn: ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೀಲಿಕೈ ಸ್ವೀಕೃತವಾಗಲು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯ ಒತ್ತಿಹಿಡಿಯಬೇಕು.

en: Sticky keys
kn: ಅಂಟುವ ಕೀಲಿಕೈಗಳು

en: Sticky keys has been disabled.
kn: ಅಂಟುವ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: Sticky keys has been enabled. From now on, modifier keys will stay latched after you have released them.
kn: ಅಂಟುವ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಮಾರ್ಪಾಡುಗ (ಮಾಡಿಫಯರ್) ಕೀಲಿಕೈಗಳು ನೀನು ಅವುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟ ಮೇಲೆಯೂ ತಗುಲಿರುತ್ತವೆ (ಲಾಚ್).

en: Super
kn: ಸುಪರ್

en: The Alt Graph key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
kn: ಆಲ್ಟ್ ಗ್ರಾಫ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಅದು ಮುಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೀಲಿಯೊತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Alt Graph key is now active.
kn: ಆಲ್ಟ್ ಗ್ರಾಫ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Alt Graph key is now inactive.
kn: ಆಲ್ಟ್ ಗ್ರಾಫ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Alt key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
kn: ಆಲ್ಟ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಅದು ಮುಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೀಲಿಯೊತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Alt key is now active.
kn: ಆಲ್ಟ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Alt key is now inactive.
kn: ಆಲ್ಟ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Caps Lock key has been activated.
kn: ಕ್ಯಾಪ್ಸ್ ಲಾಕ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: The Caps Lock key is now inactive.
kn: ಕ್ಯಾಪ್ಸ್ ಲಾಕ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Control key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
kn: ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಅದು ಮುಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೀಲಿಯೊತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Control key is now active.
kn: ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Control key is now inactive.
kn: ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Hyper key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
kn: ಹೈಪರ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಅದು ಮುಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೀಲಿಯೊತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Hyper key is now active.
kn: ಹೈಪರ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Hyper key is now inactive.
kn: ಹೈಪರ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Meta key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
kn: ಮೆಟಾ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಅದು ಮುಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೀಲಿಯೊತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Meta key is now active.
kn: ಮೆಟಾ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Meta key is now inactive.
kn: ಮೆಟಾ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Num Lock key has been activated.
kn: ನಮ್ ಲಾಕ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: The Num Lock key is now inactive.
kn: ನಮ್ ಲಾಕ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Scroll Lock key has been activated.
kn: ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಲಾಕ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: The Scroll Lock key is now inactive.
kn: ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಲಾಕ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Shift key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
kn: ಷಿಫ್ಟ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಅದು ಮುಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೀಲಿಯೊತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Shift key is now active.
kn: ಷಿಫ್ಟ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Shift key is now inactive.
kn: ಷಿಫ್ಟ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Super key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
kn: ಸುಪರ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಅದು ಮುಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೀಲಿಯೊತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Super key is now active.
kn: ಸುಪರ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Super key is now inactive.
kn: ಸುಪರ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Win key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
kn: ವಿನ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಅದು ಮುಂದಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೀಲಿಯೊತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Win key is now active.
kn: ವಿನ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: The Win key is now inactive.
kn: ವಿನ್ ಕೀಲಿಯು ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: These AccessX settings are needed for some users with motion impairments and can be configured in the KDE System Settings. You can also turn them on and off with standardized keyboard gestures.
    
    If you do not need them, you can select "Deactivate all AccessX features and gestures".
kn: ಈ ಆಕ್ಸೆಸ್‌ಎಕ್ಸ್ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು ಚಲನೆಯಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯಿರುವ ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಾಗಿವೆ. ಇವುಗಳನು ಕೆಡಿಇ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಸಂರಚಿಸಬಹುದು. ಇವುಗಳನ್ನು ಪ್ರಮಾಣಿತ ಕೀಲಿಮಣೆ ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಗಳಿಂದ ಸಕ್ರಿಯ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. 
    
    ನಿಮಗೆ ಅವು ಬೇಡವೆಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ "ಎಲ್ಲಾ ಆಕ್ಸೆಸ್‌ಎಕ್ಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಹಾಗೂ ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಗಳನ್ನು (ಗೆಸ್ಚರ್ಸ್) ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು" ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: You held down the Shift key for 8 seconds or an application has requested to change this setting.
kn: ನೀನು ೮ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಕಾಲ ಷಿಫ್ಟ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿದೆ ಅಥವಾ ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೋರಿದೆ.

en: You pressed %1 or an application has requested to change this setting.
kn: ನೀನು %1 ನ್ನು ಒತ್ತಿದೆ ಅಥವಾ  ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೋರಿದೆ.

en: You pressed the Shift key 5 consecutive times or an application has requested to change this setting.
kn: ನೀನು ೫ ಬಾರಿ ಎಡೆಬಿಡದೆ ಷಿಫ್ಟ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹಿಡಿದೆ ಅಥವಾ ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೋರಿದೆ.
