discover - en to is translation catalogue (225 entries)

en: %1 rating | %1 ratings
is[0]: %1 einkunn
is[1]: %1 einkunnir

en: %2 - %1 item | %2 - %1 items
is[0]: %2 - %1 atriði
is[1]: %2 - %1 atriði

en: &About
is: Um &hugbúnaðinn

en: &Home
is: &Heim

en: &Installed
is: &Uppsett

en: &Search
is: &Leita

en: &Updates (%1)
is: &Uppfærslur (%1)

en: &Updates (Fetching…)
is: &Uppfærslur (sæki…)

en: <b>%1</b> by %2
is: <b>%1</b> með %2

[ctx: @Info placeholder message]
en: No reviews posted yet
is: Engar umsagnir ennþá

[ctx: @action:button]
en: Add-ons
is: Viðbætur

[ctx: @action:button]
en: Install
is: Setja upp

[ctx: @action:button]
en: Next Screenshot
is: Næsta skjámynd

[ctx: @action:button]
en: Previous Screenshot
is: Fyrri skjámynd

[ctx: @action:button]
en: Restart and Install Updates
is: Endurræsa og setja inn uppfærslur

[ctx: @action:button]
en: Search in All Categories
is: Leita í öllum flokkum

[ctx: @action:button]
en: See More
is: Sjá meira

[ctx: @action:button]
en: Show All Reviews
is: Sýna allar umsagnir

[ctx: @action:button]
en: Show Next
is: Sýna næsta

[ctx: @action:button]
en: Show Previous
is: Sýna fyrra

[ctx: @action:button]
en: Switch to Full Screen
is: Skipta í allan skjáinn

[ctx: @action:button]
en: Switch to Overlay
is: Skipta í yfirlag á skjá

[ctx: @action:button %1 is the name of a software repository]
en: Install from %1
is: Setja upp frá %1

[ctx: @action:button %1 is the name of an application]
en: Search the Web for "%1"
is: Leita á netinu að "%1"

[ctx: @action:button %1 is the name of the user's distro/OS]
en: Report Issue to %1
is: Tilkynna vandamálið til %1

[ctx: @action:button Close overlay/window/popup with carousel of screenshots]
en: Close
is: Loka

[ctx: @action:button Pause any media that is playing]
en: Pause
is: Á pásu

[ctx: @action:button Start playing media]
en: Play
is: Spila

[ctx: @action:button as in, 'update all items']
en: Update All
is: Uppfæra allt

[ctx: @action:button as in, 'update the selected items']
en: Update Selected
is: Uppfærsla valin

[ctx: @action:button share a link to this app]
en: Share
is: Deila

[ctx: @info]
en: %1 does not indicate under which license it is distributed. Contact the application's author if you want to use it for anything other than private personal use.
is: %1 gefur ekki upp undir hvaða leyfi það er gefið út. Hafðu samband við höfundinn ef þú vilt nota hugbúnaðinn í öðrum til gangi en til eigin persónulegra nota.

[ctx: @info]
en: %1 does not indicate under which license it is distributed. You may be able to determine this on <link url='%2'>the application's website</link>. Find it there or contact the author if you want to use this application for anything other than private personal use.
is: %1 gefur ekki upp undir hvaða leyfi það er gefið út. Þú gætir fundið út úr því á <link url='%2'>heimasíðu hugbúnaðarins</link>. Finndu upplýsingarnar þar eða hafðu samband við höfundinn ef þú vilt nota hugbúnaðinn í öðrum til gangi en til eigin persónulegra nota.

[ctx: @info]
en: %1 uses one or more licenses not certified as “Free Software” by either the <link url='%2'>Free Software Foundation</link> or the <link url='%3'>Open Source Initiative</link>. This means your freedom to use, study, modify, and share it may be restricted in some ways.<nl/><nl/>Make sure to read the license text and understand any restrictions before using the software.<nl/><nl/>If the license does not even grant access to read the source code, make sure you fully trust the authors, as no one else can verify the trustworthiness and security of its code to ensure that it is not acting against you in hidden ways. More information may be available on <link url='%4'>the application's website</link>.<nl/><nl/>Learn more at <link url='%5'>%5</link>.
is: %1 notar eitt eða fleiri leyfi sem ekki eru vottuð sem “Frjáls hugbúnaður” skv. annað hvort <link url='%2'>Free Software Foundation</link> eða <link url='%3'>Open Source Initiative</link>. Það þýðir að frelsi þitt til að nota, skoða, breyta eða deila hugbúnaðinum kann að vera takmarkað að einhverju leyti.<nl/><nl/>Lestu því leyfistextann vel og kynntu þér allar takmarkanir hugbúnaðarins áður en þú notar hann.<nl/><nl/>Ef leyfið felur ekki einu sinni í sér heimild til að lesa frumkóða hans skaltu ganga úr skugga um að þú treystir höfundum hans að fullu, þar sem enginn annar getur staðfest traust og öryggi frumkóðans til að tryggja að hann vinni ekki gegn þér á einhvern dulinn hátt. Hugsanlega er hægt að finna frekari upplýsingar á <link url='%4'>vefsíðu hugbúnaðarins</link>.<nl/><nl/>Meiri upplýsingar á <link url='%5'>%5</link>.

[ctx: @info]
en: %1 uses one or more licenses not certified as “Free Software” by either the <link url='%2'>Free Software Foundation</link> or the <link url='%3'>Open Source Initiative</link>. This means your freedom to use, study, modify, and share it may be restricted in some ways.<nl/><nl/>Make sure to read the license text and understand any restrictions before using the software.<nl/><nl/>If the license does not even grant access to read the source code, make sure you fully trust the authors, as no one else can verify the trustworthiness and security of its code to ensure that it is not acting against you in hidden ways.<nl/><nl/>Learn more at <link url='%4'>%4</link>.
is: %1 notar eitt eða fleiri leyfi sem ekki eru vottuð sem “Frjáls hugbúnaður” skv. annað hvort <link url='%2'>Free Software Foundation</link> eða <link url='%3'>Open Source Initiative</link>. Það þýðir að frelsi þitt til að nota, skoða, breyta eða deila hugbúnaðinum kann að vera takmarkað að einhverju leyti.<nl/><nl/>Lestu því leyfistextann vel og kynntu þér allar takmarkanir hugbúnaðarins áður en þú notar hann.<nl/><nl/>Ef leyfið felur ekki einu sinni í sér heimild til að lesa frumkóða hans skaltu ganga úr skugga um að þú treystir höfundum hans að fullu, þar sem enginn annar getur staðfest traust og öryggi frumkóðans til að tryggja að hann vinni ekki gegn þér á einhvern dulinn hátt. <nl/><nl/>Meiri upplýsingar á <link url='%4'>%4</link>.

[ctx: @info]
en: Fetching updates…
is: Sæki uppfærslur...

[ctx: @info]
en: If %1 isn't launching, consider reporting this its developers at <link url='%2'>%2</link> instead, as it may be an easily fixable packaging issue rather than a flaw in the app itself.
is: Ef %1 keyrir ekki skaltu endilega tilkynna það til forritara þess á <link url='%2'>%</link> í staðinn, þar sem hugsanlega er galli í pakkanum sem er auðvelt að laga frekar en bilun í forritinu sjálfu.

[ctx: @info]
en: If %1 isn't launching, consider reporting this to its packagers in %2 at <link url='%3'>%3</link> instead, as it may be an easily fixable packaging issue rather than a flaw in the app itself.
is: Ef %1 keyrir ekki skaltu endilega tilkynna það til þess aðila sem sér um pakkann í %2 á <link url='%3'>%3</link> í staðinn, þar sem hugsanlega er galli í pakkanum sem er auðvelt að laga frekar en bilun í forritinu sjálfu.

[ctx: @info]
en: If the app is crashing a lot, consider reporting this to the developers at <link url='%1'>%1</link> instead.
is: Ef forritið hrynur ítrekað skaltu endilega tilkynna það til forritara þess á <link url='%1'>%1</link> í staðinn.

[ctx: @info]
en: If you're having a problem with the app, consider reporting it to the developers at <link url='%1'>%1</link> instead, or else describe the problem here in greater detail.
is: Ef þú átt í vandræðum með forritið skaltu endilega tilkynna það til forritara þess á <link url='%1'>%1</link> í staðinn, eða lýsa vandamálinu hér á ítarlegri hátt.

[ctx: @info]
en: Only install %1 if you fully trust its authors because it is <emphasis strong='true'>proprietary</emphasis>: Your freedom to use, modify, and redistribute this application is restricted, and its source code is partially or entirely closed to public inspection and improvement. This means third parties and users like you cannot verify its operation, security, and trustworthiness.<nl/><nl/>The application may be perfectly safe to use, or it may be acting against you in various ways — such as harvesting your personal information, tracking your location, or transmitting the contents of your data to someone else. Only use it if you fully trust its authors. Learn more at <link url='%2'>%2</link>.
is: Settu bara upp %1 ef þú berð fullt traust til höfunda þess þar sem það er <emphasis>séreignarhugbúnaður</emphasis>: Frelsi þitt til að nota, breyta eða dreifa hugbúnaðinum er takmarkaður  og frumkóði hans er lokaður að hluta til eða að öllu leyti og hvorki leyfilegt að skoða hann né breyta honum. Þriðju aðilar og notendur eins og þú geta því ekki sannreynt virkni hans, öryggi og áreiðanleika.<nl/><nl/>Forritið kann að vera fullkomlega öruggt í notkun eða það kann að vinna gegn þér á einhvern hátt—svo sem með því að safna persónuupplýsingum þínum, fylgjast með staðsetningu þinni eða senda innihald skráa þinna til annarra aðila. Notaðu það bara ef þú berð fullt traust til höfunda hans. Frekari upplýsingar er að finna á <link url='%2'>%2</link>.

[ctx: @info]
en: Only install %1 if you fully trust its authors because it is <emphasis strong='true'>proprietary</emphasis>: Your freedom to use, modify, and redistribute this application is restricted, and its source code is partially or entirely closed to public inspection and improvement. This means third parties and users like you cannot verify its operation, security, and trustworthiness.<nl/><nl/>The application may be perfectly safe to use, or it may be acting against you in various ways — such as harvesting your personal information, tracking your location, or transmitting the contents of your data to someone else. Only use it if you fully trust its authors. More information may be available on <link url='%2'>the application's website</link>.<nl/><nl/>Learn more at <link url='%3'>%3</link>.
is: Settu bara upp %1 ef þú berð fullt traust til höfunda þess þar sem það er <emphasis>séreignarhugbúnaður</emphasis>: Frelsi þitt til að nota, breyta eða dreifa hugbúnaðinum er takmarkaður  og frumkóði hans er lokaður að hluta til eða að öllu leyti og hvorki leyfilegt að skoða hann né breyta honum. Þriðju aðilar og notendur eins og þú geta því ekki sannreynt virkni hans, öryggi og áreiðanleika.<nl/><nl/>Forritið kann að vera fullkomlega öruggt í notkun eða það kann að vinna gegn þér á einhvern hátt—svo sem með því að safna persónuupplýsingum þínum, fylgjast með staðsetningu þinni eða senda innihald skráa þinna til annarra aðila. Notaðu það bara ef þú berð fullt traust til höfunda hans. Frekari upplýsingar er að finna á <link url='%2'>vefsíðu forritsins</link>.<nl/><nl/>Meiri upplýsingar á <link url='%3'>%3</link>.

[ctx: @info]
en: Should check for updates
is: Ættir að athuga með uppfærslur

[ctx: @info]
en: Time of last update unknown
is: Tími síðustu uppfærslu óþekktur

[ctx: @info]
en: Up to date
is: Allt uppfært

[ctx: @info]
en: Updates
is: Uppfærslur

[ctx: @info]
en: Updates will be installed after the system is restarted
is: Uppfærslur verða settar upp þegar tölvan hefur verið endurræst

[ctx: @info]
en: You can keep using the system if you're not ready to restart yet.
is: Þú getur haldið áfram að nota tölvuna ef þú vilt ekki endurræsa strax.

[ctx: @info %1 is an additional error reference and %3 is the name of the operating system]
en: (No entry for %1)<nl/><nl/>Please <link url='%2'>report this issue to %3.</link>
is: (Engin færsla fyrir %1)<nl/><nl/><link url='%2'>Tilkynntu þetta til %1$s%3.</link>

[ctx: @info %1 is the name of the operating system]
en: Report this issue to %1
is: Tilkynntu vandamálið til %1

[ctx: @info %1 is the name of the user's distro/OS]
en: Error message copied. Remember to report it to %1, not KDE!
is: Villuboð afrituð. Mundu að senda tilkynningu til %1, ekki KDE!

[ctx: @info %1 is the name of the user's distro/OS]
en: If the error indicated above looks like a real issue and not a temporary network error, please report it to %1, not KDE.
is: Ef villan fyrir ofan virðist vera raunverulegt vandamál en ekki tímabundin netvilla skaltu tilkynna hana til %1, ekki KDE.

[ctx: @info on the completion of updates, the action that automatically happens after (e.g shut down)]
en: On completion, automatically:
is: Við lok uppfærslu á sjálfkrafa að:

[ctx: @info placeholder explanation]
en: Install to write a review
is: Settu forritið upp til að skrifa umsögn

[ctx: @info placeholder message]
en: Reviews for %1 are temporarily unavailable
is: Umsagnir fyrir %1 eru tímabundið ekki í boði

[ctx: @info placeholder message]
en: Screenshots not available for %1
is: Skjáskot ekki í boði fyrir %1

[ctx: @info text of a web URL]
en: Donate to the project
is: Styrkja verkefnið fjárhagslega

[ctx: @info text of a web URL]
en: Read the documentation
is: Lesa handbækurnar

[ctx: @info text of a web URL]
en: Report a bug
is: Senda villutilkynningu

[ctx: @info text of a web URL]
en: Start contributing
is: Byrjaðu að gefa af þér

[ctx: @info text of a web URL]
en: Visit the project's website
is: Heimsækja vefsvæði verkefnisins

[ctx: @info:placeholder %1 is the name of an application]
en: "%1" may be available on the web. Software acquired from the web has not been reviewed by your distributor for functionality or stability. Use with caution.
is: "%1" er hugsanlega fáanlegt á netinu. Hugbúnaður sem sóttur er á netið hefur ekki verið yfirfarinn af dreifingaraðila þínum hvað varðar virkni og stöðugleika. Notaðu hann með gát.

[ctx: @info:placeholder %1 is the name of an application]
en: "%1" was not found in the available sources
is: "%1" fannst ekki á þeim stöðum sem eru í boði

[ctx: @info:placeholder %1 is the name of an application; %2 is the name of a category of apps or add-ons]
en: "%1" was not found in the "%2" category
is: "%1" fannst ekki í flokknum "%2"

[ctx: @info:tooltip for button opening license type description]
en: What does this mean?
is: Hvað þýðir þetta?

[ctx: @info:usagetip]
en: Insert a name
is: Settu inn nafn

[ctx: @info:usagetip %1 is the distro name]
en: Support for managing packages from %1 is incomplete; you may experience any number of problems. Do not report bugs to KDE. It is highly recommended to uninstall the <resource>packagekit-qt6</resource> package and use Discover only to manage Flatpaks, Snaps, and Add-Ons.<para>%1 maintainers recommended instead using the <command>pacman</command> command-line tool to manage packages.</para>
is: Stuðningur við umsjón með pökkum frá %1 er takmarkaður, hugsanlega lendir þú í ýmsum vandræðum. Ekki senda villuskýrslur til KDE. Það er sterklega mælt með þeí að fjarlægja pakkann <resource>packagekit-qt6</resource> og nota Discover eingöngu til að meðhöndla Flatpaks-pakka, Snaps-pakka og viðbætur.<para> Umsjónaraðilar %1 mæla með því í staðinn að nota <command>pacman</command> á skipanalínunni til að hafa umsjón með pökkum.</para>

[ctx: @info:usagetip %1 is the distro name; in this case it always contains 'Arch Linux']
en: To use Discover for apps, install <link url='https://wiki.archlinux.org/title/Flatpak#Installation'>Flatpak</link> using the <command>pacman</command> package manager.<nl/><nl/> Review <link url='https://archlinux.org/packages/extra/x86_64/discover/'>%1's packaging for Discover</link>
is: Til að nota Discover til að setja upp forrit skaltu setja upp <link url='https://wiki.archlinux.org/title/Flatpak#Installation'>Flatpak</link> með <command>pacman</command> pakkastjóranum.<nl/><nl/> Skoðaðu <link url='https://archlinux.org/packages/extra/x86_64/discover/'>pakka fyrir Discover á %1</link>

[ctx: @info:usagetip %2 is the name of the operating system]
en: To use Discover for apps, install your preferred module on the <interface>Settings</interface> page, under <interface>Missing Backends</interface>.<nl/><nl/>Please <link url='%1'>report this issue to %2.</link>
is: Til að nota Discover fyrir forrit skaltu setja upp eininguna sem þú vilt á síðunni <interface>Stillingar</interface>, undir<interface>Bakendar sem vantar</interface>.<nl/><nl/><link url='%1'>Tilkynntu þetta til %2.</link>

[ctx: @item As in, the app is suitable for everyone]
en: Everyone
is: Allir aldurshópar

[ctx: @item:inlistbox]
en: Restart
is: Endurræsa

[ctx: @item:inlistbox]
en: Shut down
is: Slökkva á tölvunni

[ctx: @item:inlistbox %1 is the name of an app source e.g. "Flathub" or "Ubuntu"]
en: From %1
is: Frá %1

[ctx: @item:inlistbox placeholder for when no action is selected]
en: Select an action
is: Veldu aðgerð

[ctx: @label The app is suitable for people of the following ages or older]
en: Ages:
is: Aldurstakmark:

[ctx: @label:listbox Most recent reviews]
en: Most Recent
is: Nýlegast

[ctx: @label:listbox Most relevant reviews]
en: Most Relevant
is: Mesta samsvörun

[ctx: @label:listbox Reviews with the highest ratings]
en: Highest Ratings
is: Með hæstu einkunn

[ctx: @title]
en: External Links
is: Ytri tenglar

[ctx: @title %1 is the name]
en: %1 is not configured for installing apps through Discover—only app add-ons
is: %1 er ekki grunnstillt til að setja upp forrit í gegnum Discover—einungis forritaviðbætur

[ctx: @title:group]
en: Editor's Choice
is: Valið af ritstjórn

[ctx: @title:group]
en: Highest-Rated Developer Tools
is: Forritunarverkfæri með hæstu einkunn

[ctx: @title:group]
en: Highest-Rated Games
is: Leikir með hæstu einkunn

[ctx: @title:group]
en: Most Popular
is: Vinsælast

[ctx: @title:group]
en: Newly Published & Recently Updated
is: Nýútgefið og nýuppfært

[ctx: @title:window]
en: License Information
is: Upplýsingar um notkunarleyfi

[ctx: @title:window]
en: Share Link to Application
is: Deila tengli á þetta forrit

[ctx: @title:window the name of a top-level 'home' page]
en: Home
is: Heim

en: Add
is: Bæta við

en: Add New %1 Repository
is: Bæta við nýju %1 hugbúnaðarsafni

en: Add Source…
is: Bæta við upprunastað...

en: Addons for %1
is: Viðbætur fyrir %1

en: All Licenses
is: Öll notandaleyfi

en: An application explorer
is: Forritaskoðari

en: Apply Changes
is: Virkja breytingar

en: Available backends:
is: Tiltækir bakendar:

en: Available modes:
is: Tiltæk snið:

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cannot interact with flatpak resources without the flatpak backend %1. Please install it first.
is: Get ekki átt samskipti við flatpak-uppsprettur án flatpak-bakenda %1. Settu hann upp fyrst.

en: Comment by %1
is: Athugasemd frá %1

en: Configure
is: Grunnstilla

en: Configure Feedback…
is: Grunnstilla umsagnir…

en: Configure Updates…
is: Grunnstilla uppfærslur...

en: Content Rating
is: Aldurshæfi efnis

en: Contribute…
is: Leggja þitt af mörkum...

en: Copy Text
is: Afrita texta

en: Copy to Clipboard
is: Afrita á klippispjald

en: Could not find category '%1'
is: Fann ekki flokk '%1'

en: Could not open %1
is: Gat ekki opnað %1

en: Decrease priority
is: Lækka forgang

en: Default Source
is: Sjálfgefinn upprunastaður

en: Directly open the specified application by its appstream:// URI.
is: Opna tilgreinda forritið með appstream://-slóð þess.

en: Discover was closed before certain tasks were done, waiting for it to finish.
is: Discover var lokað áður en tiltekin verk kláruðust, bíð eftir að þeim ljúki.

en: Display a list of entries with a category.
is: Birta lista yfir færslur með flokk.

en: Enter a rating
is: Færðu inn einkunn

en: Error
is: Villa

en: Error %1 of %2
is: Villa %1 af %2

en: Failed to decrease '%1' preference
is: Mistókst að lækka '%1' kjörstillingu

en: Failed to increase '%1' preference
is: Mistókst að hækka '%1' kjörstillingu

en: If you love %1, tell people what's great about it! Focus on functionality, usability, and appearance. If the app didn't meet your needs, explain why.
is: Ef þú kannt að meta %1 skaltu mæla með því við aðra! Leggðu áherslu á virkni, notagildi og útlit. Ef forritið uppfyllti ekki kröfur þínar skaltu útskýra af hverju.

en: Ignore
is: Hunsa

en: Increase priority
is: Hækka forgang

en: Install this app to write a review
is: Settu forritið upp til að skrifa umsögn

en: Install to Write a Review
is: Settu forritið upp til að skrifa umsögn

en: Installed
is: Uppsett

en: Installing
is: Set upp

[ctx: Keep this string as short as humanly possible]
en: No
is: Nei

[ctx: Keep this string as short as humanly possible]
en: Yes
is: Já

en: Keep writing…
is: Haltu áfram að skrifa...

en: License: | Licenses:
is[0]: Notandaleyfi:
is[1]: Notandaleyfi:

en: List all the available backends.
is: Telja upp alla tiltæka bakenda.

en: List all the available modes.
is: Telja upp öll tiltæk snið.

en: Lists the available options for user feedback
is: Birtir lista yfir tiltæka valkosti fyrir umsagnir notenda

en: Loading reviews for %1
is: Hleð inn umsögnum fyrir %1

en: Local package file to install
is: Staðbundin pakkaskrá sem á að setja upp

en: Make Default
is: Gera sjálfgefið

en: Missing Backends
is: Bakendar sem vantar

en: More Information…
is: Frekari upplýsingar...

en: More…
is: Meira…

en: Name
is: Heiti

en: Name:
is: Nafn:

en: No ratings yet
is: Engar einkunnir ennþá

en: Nothing found
is: Ekkert fannst

en: Open Discover in a said mode. Modes correspond to the toolbar buttons.
is: Opna Discover á tilteknu sniði. Sniðin samsvara tækjastikuhnöppunum.

en: Open with a search for programs that can deal with the given mimetype.
is: Opna með leitarforriti sem kann á þessa tilteknu mime-gerð.

en: Participate…
is: Taka þátt...

en: Please make sure Snap support is installed
is: Gakktu úr skugga um að stuðningur við Snap sé uppsettur

en: Proceed
is: Halda áfram

en: Quality Assurance, Design and Usability
is: Gæðaprófun, hönnun og nothæfi

en: Rating
is: Einkunn

en: Rating:
is: Einkunn:

en: Release date
is: Útgáfudagur

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Remove repository
is: Fjarlægja hugbúnaðarsafn

en: Reset
is: Endurstilla

en: Resources for '%1'
is: Tilföng fyrir '%1'

en: Reviewing %1
is: Umsögn um %1

en: Reviews
is: Umsagnir

en: Reviews for %1
is: Umsagnir fyrir %1

en: Running as <em>root</em> is discouraged and unnecessary.
is: Mælt er gegn því keyra sem <em>rót</em> og engin þörf er á því.

en: S&ettings
is: St&illingar

en: Search
is: Leita

en: Search - %1 item | Search - %1 items
is[0]: Leita - %1 atriði
is[1]: Leita - %1 atriði

en: Search in '%1'…
is: Leita í '%1'...

[ctx: Search results most relevant to the search query]
en: Relevance
is: Samsvörun

en: Search string.
is: Leita að streng.

en: Search: %1
is: Leita: %1

en: Search: %2 - %3 item | Search: %2 - %3 items
is[0]: Leita: %2 - %3 atriði
is[1]: Leita: %2 - %3 atriði

en: Search…
is: Leita…

en: See Technical Details
is: Sjá Tæknilegar upplýsingar

en: See details
is: Frekari upplýsingar

en: Select All
is: Velja allt

en: Select None
is: Velja ekkert

en: Sends anonymized usage information to KDE so we can better understand our users. For more information see https://kde.org/privacypolicy-apps.php.
is: Sendir nafnlausar notkunarupplýsingar til KDE svo við fáum betri skilning á notendum okkar. Frekari upplýsingar er að finna á https://kde.org/privacypolicy-apps.php.

en: Settings
is: Stillingar

[ctx: Show all licenses of the package]
en: See more…
is: Meiri upplýsingar...

en: Show contents
is: Sýna innihald

en: Size
is: Stærð

en: Size:
is: Stærð:

en: Sort: %1
is: Raða: %1

en: Starts an update automatically, headless
is: Byrjar uppfærsluna sjálfkrafa,

[ctx: State being fetched]
en: Loading…
is: Hleð...

en: Still looking…
is: Enn að leita...

en: Submit Usage Information
is: Senda inn notkunarupplýsingar

en: Submit review
is: Senda inn umsögn

en: Submitting usage information…
is: Sendi inn notkunarupplýsingar...

en: Supports appstream: url scheme
is: Styður appstream: slóðaskema

en: Tasks
is: Verk

en: Tasks (%1%)
is: Verk (%1%)

en: Technical details
is: Tæknilegar upplýsingar

[ctx: The app does not provide any licenses]
en: Unknown
is: Óþekkt

en: The requested application could not be found in any available software repositories
is: Umbeðið forrit fannst ekki í neinum tiltækum hugbúnaðarsöfnum

[ctx: The subject line for an email. %1 is the name of an application]
en: Check out the %1 app!
is: Tékkaðu á forritinu %1!

en: There was an issue during the update or installation process. Please try again later.
is: Upp kom vandamál við uppfærsluna eða uppsetninguna. Reyndu aftur síðar.

en: There was an issue installing this update. Please try again later.
is: Upp kom vandamál við uppsetningu uppfærslunnar. Reyndu aftur síðar.

en: Title:
is: Titill:

en: Too long!
is: Of langt!

en: Total size: %1
is: Heildarstærð: %1

[ctx: TransactioName - TransactionStatus: speed, remaining time]
en: %1 - %2: %3, %4 remaining
is: %1 - %2: %3, %4 eftir

en: Trying to open inexisting file '%1'
is: Reyni að opna skrá '%1' sem er ekki til

en: Unable to find resource: %1
is: Fann ekki tilfang: %1

en: Unable to load applications
is: Gat ekki hlaðið forrit

en: Unknown author
is: Óþekktur höfundur

en: Unknown reviewer
is: Óþekktur umsagnaraðili

en: Update Issue
is: Uppfærsluvandamál

en: Update from:
is: Uppfæra frá:

en: Updates
is: Uppfærslur

en: Version:
is: Útgáfa:

en: Version: %1
is: Útgáfa: %1

en: Version: unknown
is: Útgáfa: óþekkt

en: Votes: %1 out of %2
is: Atkvæði: %1 af %2

en: Was this review useful?
is: Var þessi umsögn gagnleg?

en: We are looking for your feedback!
is: Við óskum eftir umsögnum frá þér!

en: What's New
is: Hvað er nýtt

[ctx: Word the user might use in an unhelpful sentence saying an app isn't very good. Preserve the commas. If necessary, add more words used for this in your language and/or shorten to common stems contained by multiple forms of the words,]
en: doesn't work,dumb,stupid,crap,junk,suck,terrible,hate
is: virkar ekki,heimskulegt,heimskt,drasl,skran,sökka,ömurlegt,hata

[ctx: Words the user might use in an unhelpful sentence saying an app crashes. Preserve the commas. If necessary, add more words used for this in your language and/or shorten to common stems contained by multiple forms of the words]
en: crash,segfault
is: hrun,segfault

[ctx: Words the user might use in an unhelpful sentence saying an app is not launching. Preserve the commas. If necessary, add more words used for this in your language and/or shorten to common stems contained by multiple forms of the words.]
en: launch,run,start
is: opna,keyra,ræsa

en: Write a Review
is: Skrifa umsögn

en: Write a Review…
is: Skrifa umsögn...

en: Write the review
is: Skrifaðu umsögnina

en: Write the title
is: Skrifaðu titil

en: You can help us improving this application by sharing statistics and participate in surveys.
is: Þú getur hjálpað okkur að bæta þetta forrit með því að deila talnagögnum og taka þátt í könnunum.

[ctx: how many reviews]
en: %1 reviews
is: %1 umsagnir

en: unknown reviewer
is: óþekktur umsagnaraðili

en: © 2010-2025 Plasma Development Team
is: © 2010-2025 Plasma þróunarteymið
